Mchumba wangu anapenda kuvaa nguo zangu

Mchumba wangu anapenda kuvaa nguo zangu

Habari za asubuhi wapendwa.
Nina mchumba wangu ambae anasoma chuo sasa, na mara nying hupenda kuja kushinda kwangu weekends. Sasa sijui ni nini, huyu mdada anapenda sana kuvaa nguo zangu na kushinda nazo au kulala nazo. Naombeni wana jf mnisaidie hapa, tatizo linaweza kuwa nini?
Unajifagilia kupendwa mh! mtunze ukijichanganya tu ataenda kuvaa za wengine
 
mkuu mbona hilo la kawaida sana.....kwan huyu si wako sasa woga wa nini? anafua yeye na anavaa yy tatizo nini sasa hapo....tena kama vipi na wewe kamata bikin zake cku moja moja unavaa shaka hakuna ndo mapenzi hayo


hii ilishawahi kutokea marekani kulikuwa na seneta mmoja maarufu sana kule marekani alikuwa anapenda sana kuvaa chupi za demu wake sasa siku moja alikwenda kupresent hoja basi alipomaliza tu akamwambia rafiki yake wa karibu abashiri yeye kavaa chupi ya aina gani na ya rangi gani?? jamaa likasema ya kiume tu ndip seneta akamwonyesha wakiwa 2 tu chobingo kuwa kavaa cupi ya mkewe!!!!!!!! ni kitu cha kwaida tu mtoa mada unaweza na wewe ukavaa zake ili mpendane zaidi.
 
Hayo ni Mapenzi tu hakuna lingine!
 
Ni mapenzi tu hakuna kingine,mimi mke wangu huwa anapenda kuvaa t shirt zangu na huwa naona sawa tu maana huleta mvuto zaidi wa mapenzi,kama wa kwako anavaa boxer pia si mbaya ni kwa kuwa anapenda kufanya hivyo na kukuonesha kuwa anakupenda na anajisikia raha kuzivaa.

akivaa nafurah sana. Ila huwa najiuliza logic behind.
 
Kawaida sana bro, worry not!
Naungana nawe kaka...kina dada wengi hupenda kujiachia na nguo za wapenzi wao wa kiume. Mie mwenyewe mwanzo nilikua nashangaa lakn imenibidi nizoee tu...there's nothing strange to that, unless she's planning some malicious stuff, but I'm convinced she's just fond of it and she enjoys it. Relax dude
 
She just love you, na anapovaa anajihisi au kuona kweli yeye ni wako, na yuko huru kwako.

Pia ni jinsi ya kuomyesha kuwa anakupenda na anakufeel mno, hakuna mbaya kwa kweli just relax
 
Anapenda harufu ya jasho lako au perfume unayotumia kama ni mtumiaji...Hakuna tatizo hapo....akina dada wengi hupenda kufanya hivyo hasa kuvaa mashati ya wapendwa wao.



Habari za asubuhi wapendwa.
Nina mchumba wangu ambae anasoma chuo sasa, na mara nying hupenda kuja kushinda kwangu weekends. Sasa sijui ni nini, huyu mdada anapenda sana kuvaa nguo zangu na kushinda nazo au kulala nazo. Naombeni wana jf mnisaidie hapa, tatizo linaweza kuwa nini?
 
Last edited by a moderator:
Kwani kuna ubaya gani wewe Bulldog?

Au unataka tukuulize umri wako au...na kama ungekuwa kule kwetu Tanga ungeulizwa kuwa umeshafikisha vyuo vingapi??

Babu DC!!

hehe DC na mwanamke ataulizwa amekaa saba ngapi. Pana chezeye mwanamke aliyekaa saba tatu veve utasahau kwenu wallahi
 
Last edited by a moderator:
Mbona ni kitu cha kawaida sana, I have come across type of women wanaopenda hii kitu, i think it just makes them feel free with you.
 
Msichana wako anakupenda sana.... muda wote anatamani kusikia harufu yako..... hii ya kwako ni cha mtoto kuna rafiki yangu yeye msichana wake alikuwa anataka kuvaa ambazo jamaa amevua na hazijafuliwa....apate ile harufu ya jasho...hawa viumbe waache tu walivyo!!
 
Kama unampenda utafurahia, kama humpendi utachukia!
 
Habari za asubuhi wapendwa.
Nina mchumba wangu ambae anasoma chuo sasa, na mara nying hupenda kuja kushinda kwangu weekends. Sasa sijui ni nini, huyu mdada anapenda sana kuvaa nguo zangu na kushinda nazo au kulala nazo. Naombeni wana jf mnisaidie hapa, tatizo linaweza kuwa nini?

Mbona yeye hakusemi wewe unavaa khanga yake asubuhi unaenda kubefu na kuswaki..?!!
 
Back
Top Bottom