Mshuza2 JF-Expert Member Joined Dec 27, 2010 Posts 11,572 Reaction score 18,001 Oct 12, 2018 #2 Kuna mtu nilifikiria nim tag..lakini ngoja nivunge.
KIOO JF-Expert Member Joined Mar 3, 2013 Posts 6,249 Reaction score 5,963 Oct 12, 2018 Thread starter #3 Mshuza2 said: Kuna mtu nilifikiria nim tag..lakini ngoja nivunge. Click to expand... Hahahahah acha roho mbaya kiongozi mtupie pass jamaa mtag tu mkuu. Nae ni Pampula nini aisee...?
Mshuza2 said: Kuna mtu nilifikiria nim tag..lakini ngoja nivunge. Click to expand... Hahahahah acha roho mbaya kiongozi mtupie pass jamaa mtag tu mkuu. Nae ni Pampula nini aisee...?
mjanja wa kijiji JF-Expert Member Joined Oct 2, 2018 Posts 1,903 Reaction score 5,055 Oct 12, 2018 #4 Anataka mlevi wa bia au mataputapu?
Mbwana mohamedi Senior Member Joined Aug 1, 2018 Posts 141 Reaction score 151 Oct 12, 2018 #5 Na wewe mwenyewe mlevi au
KIOO JF-Expert Member Joined Mar 3, 2013 Posts 6,249 Reaction score 5,963 Oct 13, 2018 Thread starter #6 mjanja wa kijiji said: Anataka mlevi wa bia au mataputapu? Click to expand... Lakini zote si ni pombe kiongozi...?
mjanja wa kijiji said: Anataka mlevi wa bia au mataputapu? Click to expand... Lakini zote si ni pombe kiongozi...?
Karucee JF-Expert Member Joined Mar 11, 2012 Posts 18,196 Reaction score 34,502 Oct 13, 2018 #7 Mlevi wa nini? Mchumba Addicted to what?
KIOO JF-Expert Member Joined Mar 3, 2013 Posts 6,249 Reaction score 5,963 Oct 13, 2018 Thread starter #8 Mbwana mohamedi said: Na wewe mwenyewe mlevi au Click to expand... Chanya na chanya ndio zinatakiwa kuwa pamoja kwani kiongozi...?
Mbwana mohamedi said: Na wewe mwenyewe mlevi au Click to expand... Chanya na chanya ndio zinatakiwa kuwa pamoja kwani kiongozi...?
KIOO JF-Expert Member Joined Mar 3, 2013 Posts 6,249 Reaction score 5,963 Oct 13, 2018 Thread starter #9 Karucee said: Mlevi wa nini? Mchumba Addicted to what? Click to expand... Kwani wee ni mlevi WA nini my lovely...?
Karucee said: Mlevi wa nini? Mchumba Addicted to what? Click to expand... Kwani wee ni mlevi WA nini my lovely...?
Karucee JF-Expert Member Joined Mar 11, 2012 Posts 18,196 Reaction score 34,502 Oct 13, 2018 #10 KIOO said: Kwani wee ni mlevi WA nini my lovely...? Click to expand... Life. Am addicted to life.
R Risen man JF-Expert Member Joined Aug 8, 2015 Posts 20,236 Reaction score 54,750 Oct 13, 2018 #11 Aisee!
KIOO JF-Expert Member Joined Mar 3, 2013 Posts 6,249 Reaction score 5,963 Oct 13, 2018 Thread starter #12 Karucee said: Life. Am addicted to life. Click to expand... Maasha-Allah. That's great mwaya.
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 64,294 Reaction score 98,919 Oct 13, 2018 #13 KIOO said: View attachment 895928 Click to expand... Mwambie ani PM.
Capitano JF-Expert Member Joined Apr 7, 2011 Posts 1,959 Reaction score 1,636 Oct 13, 2018 #14 mimi hapa mlevi hatari tena leo tu nimetoka kujimwagia chivas regal ile ya miaka 12 hatareee
Sky Eclat JF-Expert Member Joined Oct 17, 2012 Posts 58,636 Reaction score 220,438 Oct 13, 2018 #15 Hapa hawatajitokeza wasubiri inbox
KIOO JF-Expert Member Joined Mar 3, 2013 Posts 6,249 Reaction score 5,963 Oct 13, 2018 Thread starter #16 King Kong III said: Mwambie ani PM. Click to expand... Hahahahah ngoja nifikishe ujumbe mkuu.
KIOO JF-Expert Member Joined Mar 3, 2013 Posts 6,249 Reaction score 5,963 Oct 13, 2018 Thread starter #17 Sky Eclat said: Hapa hawatajitokeza wasubiri inbox Click to expand... Waje tu my sweetheart PM ipo wazi kama naniii my dearest.
Sky Eclat said: Hapa hawatajitokeza wasubiri inbox Click to expand... Waje tu my sweetheart PM ipo wazi kama naniii my dearest.
Hossam JF-Expert Member Joined Feb 10, 2011 Posts 3,547 Reaction score 2,181 Oct 13, 2018 #18 Umenipata, nafegi napiga
Hossam JF-Expert Member Joined Feb 10, 2011 Posts 3,547 Reaction score 2,181 Oct 13, 2018 #19 Anajua mshedede wa mlevi mpaka ichubuke
Hossam JF-Expert Member Joined Feb 10, 2011 Posts 3,547 Reaction score 2,181 Oct 13, 2018 #20 Capitano said: mimi hapa mlevi hatari tena leo tu nimetoka kujimwagia chivas regal ile ya miaka 12 hatareee Click to expand... Acha sifa
Capitano said: mimi hapa mlevi hatari tena leo tu nimetoka kujimwagia chivas regal ile ya miaka 12 hatareee Click to expand... Acha sifa