Mchina....

Mchina....

Jestina

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Posts
4,828
Reaction score
1,716
hivi kweli kuna dawa za kichina za kuongeza maumbile au ni imani tu?...manake siku hizi akipita dada mwenye labda wowowo kubwa utasikia watu wakisema kazi ya mchina hiyo.....hii kitu ipo au ni maneno tu? wana JF kama mpo mliowahi kutumia dawa za kichina na zikafanya kazi tupeni uzoefu wenu.......mie nataka kiuno cha nyigu,niongezeke wowowo,na niwe na guu la bia,dawa gani zinanifaa? lol
 
Zipo kweli na procedures zipo pia ingawa hilo jina "Mchina" nadhani linatumika kama generic tu.
 
Zipo kweli na procedures zipo pia ingawa hilo jina "Mchina" nadhani linatumika kama generic tu.

alaah zipo kweli? NN nitafutie dawa ya kuongeza makalio na miguu na kupunguza tumbo kunifanya niwe kiuno cha nyigu lol
 
duu shostito we ni mkare halafu ukifanikiwa urudi kutoa ushuhuda sawa..
 
Dawa kubwa ni mazoezi tu Neema. Unajua skeleton za binadamu zimefanana sana, kinacho tofautisha zaidi ni muscle na fat. Ikiwa utaanza mazoezi ya kawaida kwa kupunguza mafuta alafu ufanye na body building kuongeza muscle utakua na shape nzuri tu.
Hivi makalio makubwa unataka ya nini? I personally don't like it kabisaaaa. Maybe sababu yangu hayako hivo? (Siyataki mabichi haya...)
 
Tumia mchina alafu manyama yakianza kulegea kila kona urudi hapa kulia.
 
Neema,
yaani benefits zako ulizopata kutokana na kazi ya kuwaosha wazee ulaya sasa unataka kutumia kujiharibu badala ya kufanyia kitu cha maana dadangu. Wewe hata hujiulizi ni kwanini dawa zitoke china wkt wachina wengi hata shepu hawana, mbona wao hawazitumii? Sasa wewe tafuta hizo dawa halafu muda si mrefu mwili wako utatepeta kama minyama ya kwenye mikono ya bibi/babu wa miaka 100 hivi. Halafu kumbuka, hakuna dawa itakayokusaidia kuondoa hali hiyo.

Neema mimi nakushauri uachane na mpango huo na badala yake zingatia mazoezi na lishe bora-hasa vyakula vya asili nawe utakuwa mzuri tu. Pia, jaribu kujiamini jinsi ulivyo kwani u-mzuri sana na achana na mawazo ya kuwa-artificial.
 
hivi kweli kuna dawa za kichina za kuongeza maumbile au ni imani tu?...manake siku hizi akipita dada mwenye labda wowowo kubwa utasikia watu wakisema kazi ya mchina hiyo.....hii kitu ipo au ni maneno tu? wana JF kama mpo mliowahi kutumia dawa za kichina na zikafanya kazi tupeni uzoefu wenu.......mie nataka kiuno cha nyigu,niongezeke wowowo,na niwe na guu la bia,dawa gani zinanifaa? lol

Wewe utakuwa na laana unashindwa kuridhika na shepu uliyopewa na Mungu, badala yake unataka kumsahihisha
 
Dawa kubwa ni mazoezi tu Neema. Unajua skeleton za binadamu zimefanana sana, kinacho tofautisha zaidi ni muscle na fat. Ikiwa utaanza mazoezi ya kawaida kwa kupunguza mafuta alafu ufanye na body building kuongeza muscle utakua na shape nzuri tu.
Hivi makalio makubwa unataka ya nini? I personally don't like it kabisaaaa. Maybe sababu yangu hayako hivo? (Siyataki mabichi haya...)

hahahaha RR mambo ya sizitaki mbichi hizi eeh
 
Dawa kubwa ni mazoezi tu Neema. Unajua skeleton za binadamu zimefanana sana, kinacho tofautisha zaidi ni muscle na fat. Ikiwa utaanza mazoezi ya kawaida kwa kupunguza mafuta alafu ufanye na body building kuongeza muscle utakua na shape nzuri tu.
Hivi makalio makubwa unataka ya nini? I personally don't like it kabisaaaa. Maybe sababu yangu hayako hivo? (Siyataki mabichi haya...)

Ushauri mzuri huo Neema ufuatilie na kuachana na mambo yakubipu mwili wako
 
Kama ushauri umekwisha kupewa mzuri sana sasa kazi kwako ney kuamua kufuata ama kupuuza
 
Back
Top Bottom