Benjamini Netanyahu
JF-Expert Member
- Aug 7, 2014
- 102,675
- 126,914
Mhagama ni janga la taifaMkuu Tindo wagonjwa wanazidiana sana Kuna walio na nafuu na wengine mahututi kwa hiyo Mchengerwa ni afadhari kuliko Mhagama
Mhagama ni janga la taifaMkuu Tindo wagonjwa wanazidiana sana Kuna walio na nafuu na wengine mahututi kwa hiyo Mchengerwa ni afadhari kuliko Mhagama
Ukweli alikuwa mkombozi wa watumishi japo mimi siyo mtumishi lakini alikuwa anaongea fact sn
Mimi mwenyewe nilikuwa pia kumsikia walao alikuwa vzr