I Ikimbu JF-Expert Member Joined Jan 7, 2014 Posts 301 Reaction score 32 Aug 5, 2014 #1 Mchele safi unapatikana kwa Kilo Sh1000/= na maharage ya njano na soya kwa Kilo Sh 1900/= aliye tayari 0773422526. Kilombero Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Mchele safi unapatikana kwa Kilo Sh1000/= na maharage ya njano na soya kwa Kilo Sh 1900/= aliye tayari 0773422526. Kilombero
Kigogo JF-Expert Member Joined Dec 14, 2007 Posts 20,504 Reaction score 6,199 Aug 5, 2014 #2 Mchere au mchele mchele
MTK JF-Expert Member Joined Apr 19, 2012 Posts 8,920 Reaction score 6,859 Aug 5, 2014 #3 Ikimbu said: Mchele safi unapatikana kwa Kilo Sh1000/= na maharage ya njano na soya kwa Kilo Sh 1900/= aliye tayari 0773422526. Kilombero Click to expand... Mchele wa buku kwa kilo ni wa wapi kaka?!
Ikimbu said: Mchele safi unapatikana kwa Kilo Sh1000/= na maharage ya njano na soya kwa Kilo Sh 1900/= aliye tayari 0773422526. Kilombero Click to expand... Mchele wa buku kwa kilo ni wa wapi kaka?!