Mchakato Mahakama ya Mafisadi waanza

Wenyewe wanasema muhimu sio unayoyazungumza jukwaani, muhimu ni kukamata dola.
 
Kwenye kampeni, wagombea wangekuwa wanawaskiliza wansnchi wanachotaka na sio kinyume chake
 
Wenyewe wanasema muhimu sio unayoyazungumza jukwaani, muhimu ni kukamata dola.

Nakubaliana nawe mkuu, ndio maana hajapata kuonekana tena akipiga push-ups tokea wakati ule.
 

mark my words.......this is bullshit,
 
Kwanza tujue ni ya mahakama
ya Aibu (shame ) au majipu ?? Kama ni ya mafisadi List of shame Ccm watakuwa 99%

Tutasikia mengi?
 
Sijaelewa kutiwa pungu ndiyo kufanywaje?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…