Mchaga na pombe

Mchaga na pombe

JiweLinaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Posts
3,737
Reaction score
2,139
Kuna chaga mmoja alikuwa anapita mitaa ya shauri moyo kwa bahati mbaya alipofika mbele ya geti la TBL akadondoka.. wasamaria wema wakamwinua wakasema apewe maji mchaga akajibu ningetaka maji si ningenda kuanguka Dawasco...
 
haya bana, kwani waachaga ndo wanaongoza kwa kugida alcohol??????
 
ningetaka kitimoto si ningeenda kuanguka kimara kwa wafuga kitimoto
 
Teh!teh!teh!teh! kwa pombe hawa jamaa ni noma
 
Jamani wenzenu pombe hasa bia ni sifa ya mwanaume wa kweli apendaye mabadiliko, marafiki na maendeleo,
kama hanywi lazima:
ameokoka, anaumwa, amekatazwa na dr, anaogopa walioko nae kwa kuwaheshimu, au ubahili hataki kushare mawazo na marafiki.

Ulevi ni swala jingine.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom