mchaga katoa kali

mchaga katoa kali

saleh sule

Member
Joined
Dec 25, 2011
Posts
47
Reaction score
8
jamaa mmoja wa kichaga alikuwa anachota maji kisiman kwa bahat mbaya akadumbukia kisiman mkewe akaja na kamb mpya kumuokoa mumewe akamuuliza hy kamb umenunua sh ngap?mkewe buku mumewe rudisha kwa masawe ni sh 500 fanya haraka nitazama
 
Teh je akikuta na massawe kapandisha bei itakuwaje?
 
kwanini asingemwambia mkewe aunganishe kanga alizovaa?
kwani we mpare ukuwepo umshauri jirani yako?
 
hii kali, bora afe kisa sh 500 duh!!
 
Khaaa ! Hii style ya copy & paste imezid ngoja niongee na mod tuanze kutoa adhabu.
 
jamaa mmoja wa kichaga alikuwa anachota maji kisiman kwa bahat mbaya akadumbukia kisiman mkewe akaja na kamb mpya kumuokoa mumewe akamuuliza hy kamb umenunua sh ngap?mkewe buku mumewe rudisha kwa masawe ni sh 500 fanya haraka nitazama

copy and paste ishakuwepo hapa jamvini last month
 
Chejea Chaga we! Yuko radhi hata kama anakaa Kasulu kigoma,kamba ifuatwe K'njaro! Na atasubiri tu! Nawahi bar!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom