wakinga kwa ubahiri..................?


sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2010
Messages
1,429
Likes
581
Points
280
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2010
1,429 581 280
watu wote tunaishi kwa bajeti ila hii ni kiboko;
Mkinga mmoja alitumbukia kwenya kisima cha maji , akapiga kelele mkewe akaja na kamba mpya amrushie ili amuopoe, badala ya kuishika ile kamba mwanaumee akamuuliza mkewe umenunua shilingi ngapi..? mke akamjibu BUKU kwa Mangi....! mume akasema irudishe nenda kwa Sanga wanauza jero, fanya haraka ntazama.......!!
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,660
Likes
6,233
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,660 6,233 280
Aiseee fanya haraka nazama hivyo mwenzio
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,943
Likes
1,221
Points
280
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,943 1,221 280
Hahahahahaha
 
johnsonmgaya

johnsonmgaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
2,793
Likes
3,612
Points
280
johnsonmgaya

johnsonmgaya

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
2,793 3,612 280
daaaaa nimecheka kwenye daladala mwenyewe nahisi raia wameniona
 
Lusajo11

Lusajo11

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2014
Messages
1,898
Likes
1,658
Points
280
Lusajo11

Lusajo11

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2014
1,898 1,658 280
Ndio maana hata tukisafiri tunabeba mikate yetu ya ngano. Mikate ya kuchoma (inaitwa posho) haiharibiki leo wala kesho. Bakhresa kitu gani bana apite hivi na mikate yake
 

Forum statistics

Threads 1,237,986
Members 475,809
Posts 29,308,910