Ukila lazima utaliwa tuu....hata bongo kulikuwa na msemo basha hubaashiwa.....ushoga ushoga tuu use.nge useng.e
Sijuhi kuna catcher na nani ila uchafu uchafu tu wale wanadai wanafurahishana do to each other hata kukiwa hupi ndio kidume zaidi
Dunia hii kwishine kabisa ...
Kukuelewa panahitajika kazi....
Ni kweli kabisa, hii habari ni ya siku nyingi kidogo.....Alishajitangaza wakati walipo maliza tu Prison Break. Inasemekana alitaka kujitangaza kabla ya hiyo series kuisha, akakatazwa/shauriwa kuwa asifanye hivyo hadi amalize contract yake ya kucheza Series hiyo kwa hofu ya kupunguza Fans wa series hiyo.
Inasemekana alipokua anaigiza hiyo tayari alikua katika mahusiano serious na mwanaume mwingine ambae walikua wakiishi nae kwa siri kwenye nyumba yake ya kifahari.
Alishajitangaza wakati walipo maliza tu Prison Break. Inasemekana alitaka kujitangaza kabla ya hiyo series kuisha, akakatazwa/shauriwa kuwa asifanye hivyo hadi amalize contract yake ya kucheza Series hiyo kwa hofu ya kupunguza Fans wa series hiyo.
Inasemekana alipokua anaigiza hiyo tayari alikua katika mahusiano serious na mwanaume mwingine ambae walikua wakiishi nae kwa siri kwenye nyumba yake ya kifahari.
Saa waliokuwa wanatumia avatar yake??mnasomekaje lol!
Kwani ulikua hujaimaliza kuingalia?Kaniboa,hata siangalii tena Prison break!!