Mbwembwe zote kwenye prison break kumbe ni.....!!

Mbwembwe zote kwenye prison break kumbe ni.....!!

yani niliboeka siku nilipojua Banny wa how i met ur mother ni gay, ila ndio ivo tena kila mtu ana choice zake za maisha
 
Dah huyu dogo pumbaf xana heshima yote nlompa kwenye prison nimeivunja toka nimeskia iz newz, shut up Scofid
 
yani nyoko kweli uyu bwabwa,aseee basi wazungu+ wenye uliberali uko wengi si wanaume walahi
 
AshaDii kwahiyo yeye analiwa au anakula?

Ukila lazima utaliwa tuu....hata bongo kulikuwa na msemo basha hubaashiwa.....ushoga ushoga tuu use.nge useng.e

Sijuhi kuna catcher na nani ila uchafu uchafu tu wale wanadai wanafurahishana do to each other hata kukiwa hupi ndio kidume zaidi

Dunia hii kwishine kabisa ...
 
Kwani hakuna wanawake wa chuma? Hata hivyo anaweza kuvaa pempas akaendelea na shooting!
 
GAY kivipi? Ni "wali mafta" au "Basha"? Lakini muonekano wake hata katika ile series ya Prison Break mimi nilikuwa nautilia mashaka.Yaani jamaa yupo laini laini sana kama binti vile kumbe ni GAY duh!!!

kuna mtu kasema huitaji darubini kuligundua tikiti maji,hata macho yake tu,
 
Mbona habari ya kitambo

Watu wengi hawajui kuwa huyu jamaa ni Ubweche tokea kitambo ndio maana katika scenes kadhaa alizoigiza na Sarah hawajawahi fanya kissing kitu ambacho si rahisi kukosekana kwa positions walizocheza...
 
Hata script ilikuwa twisted a bit ili kumu-accommodate aendelee kuwa mpenzi wa Sarah.

Waliondoa scenes zote zenye kuonesha mapenzi ya dhati na wakaacha tu vitu kama hugs, kushikana mikono etc.

Alishajitangaza wakati walipo maliza tu Prison Break. Inasemekana alitaka kujitangaza kabla ya hiyo series kuisha, akakatazwa/shauriwa kuwa asifanye hivyo hadi amalize contract yake ya kucheza Series hiyo kwa hofu ya kupunguza Fans wa series hiyo.

Inasemekana alipokua anaigiza hiyo tayari alikua katika mahusiano serious na mwanaume mwingine ambae walikua wakiishi nae kwa siri kwenye nyumba yake ya kifahari.
 
eti wenyewe walioendelea wanasema usichague wa kumpenda na hawatilii maanani process ya ngono..wakati sisi huku cha kwanza kuwaza ni ile process inavyochefua na hawatuelewi kabisa na sisi tunawashangaa..majanga tu
 
Huyu jamaa nafikiri isingekuwa hii issue ya gay, after the prison break.... career yake ingekuwa another level. another sad story ni kuwa director and producer wa Desperate HouseWife is gay man....lakini amejua kutumia ubunifu wake in right way.

watu8
 
Last edited by a moderator:
habari ndio hiyo mdau anatoa sefuri!!! nasikia kazitapakaza mwenyewe habari hizo pande za urusi

urusi kuna sheria kali za maishu y ushoga ndo zilimkera akaamua kukataa kuhudhuria kwenye muvi festival moja hivi...na kutiririka kuwa anagawa kiboga
 
Back
Top Bottom