Mbwembwe zote kwenye prison break kumbe ni.....!!

Mbwembwe zote kwenye prison break kumbe ni.....!!

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Posts
5,077
Reaction score
2,250
5.jpg
voda.jpg
Home comfirm he is Gay
 
Alishajitangaza wakati walipo maliza tu Prison Break. Inasemekana alitaka kujitangaza kabla ya hiyo series kuisha, akakatazwa/shauriwa kuwa asifanye hivyo hadi amalize contract yake ya kucheza Series hiyo kwa hofu ya kupunguza Fans wa series hiyo.

Inasemekana alipokua anaigiza hiyo tayari alikua katika mahusiano serious na mwanaume mwingine ambae walikua wakiishi nae kwa siri kwenye nyumba yake ya kifahari.
 
Alishajitangaza wakati walipo maliza tu Prison Break. Inasemekana alitaka kujitangaza kabla ya hiyo series kuisha, akakatazwa/shauriwa kuwa asifanye hivyo hadi amalize contract yake ya kucheza Series hiyo kwa hofu ya kupunguza Fans wa series hiyo.

Inasemekana alipokua anaigiza hiyo tayari alikua katika mahusiano serious na mwanaume mwingine ambae walikua wakiishi nae kwa siri kwenye nyumba yake ya kifahari.
AshaDii kwahiyo yeye analiwa au anakula?
 
Last edited by a moderator:
Hivi hawa watu shida yao hasa nini,kifanyio wanacho fedha wanayo bado tu wanahitaji starehe ya mlango wao wa uwani.(0)sielewielewi wamelogwa au???
 
Back
Top Bottom