Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wetu wa Rombo mbona kimya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by yujomas, Jan 22, 2012.

  1. y

    yujomas Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwana Rombo na mkereketwa wa maendeleo ya wilaya ya Rombo na taifa zima kwa ujumla hasa katika sekta nyeti ya ELIMU. Mbunge wangu Josephy Selasini kimya kimezidi hatukusikii ukiendesha harakati za maendeleo.

    Pengine unaziendelelza ila huweki wazi katika vyombo vya habari maana wengine hatupo jimboni,tupo sehemu mbali2za tanzanaia na dunia kwa ujumla. Tuna mawazo mengi sana chanya ambayo tungekushirikisha wewe kama mbunge yangesukuma mbele gurudumu hili la maendeleo. Tupo vijana wasomi wa fani mbalimbali ambao tunaweza kushirikiana na wewe katika kubuni mbinu mbalimbali za kuboresha na kuanzisha miradi mbalimbali ya maendeleo jimboni mwetu. Ushauri wangu ni huu mheshimiwa.

    Andaa mkutano wa wana Rombo wote waishio Dar es salaam na sehemu nyingine kwa lengo la kuwaleta watu pamoja ili tuweze kutafakari na kubuni ni kwa namna gani maendeleo ya Rombo yanaweza yakaboreshwa haraka iwezekanavyo.

    Mwisho nakutakia maendeleo mazuri katika shughuli zako.
     
  2. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,031
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    sasa untmwambia nani matatizo yako, SI mlimchagua wenyewe!!! TATIZO LENU MNACHAGUA CHAMA BADALA YA MTU ATAKAYESIMAMIA MAENDELEO.....!
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,489
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Kwani Joseph Selasini si mwanachama wa kile chama chetu cha watu wa Rombo?Naona kama maono vile kwamba Selasini ni miongoni mwa watu watakaoweka historia ya kutinga bungeni kwa kipindi kimoja tu. Ametimiza ndoto yake ya kuwa mbunge ndio maana kwake yeye la muhimu ni posho. Ukigusa suala la posho, huyu mheshimiwa anaweza kukutoa utumbo!
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    kwa namna watu walivyo ichoka ccm wako tayari kuchagua kiatu kuliko kuchagua ccm uko..
     
  5. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Watu wa Rombo walikataa pesa mbili wakachagua 30 akija mwenye jina la nyingi anachukuwa Jimbo
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,146
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Mkuu, niko tayari kushindia bamia au kumweka nyani kuwa kiongozi kuliko kuchagua MTU ndani ya CCM katika ngazi yoyote ile!!!!!
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,689
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    vipi yule basil mramba mna record zake za aliyotufanyia watu wa rombo??manake mramba amekuwa mbunge kwa zaidi ya miaka 20 lakini jimbo ni la mwisho kwa umaskini kanda ya kaskazini'tumtafute mramba aeleze aliyofanya jimboni so far halafu tumpe selasini nafasi tumjudge baada ya miaka mitano
     
  8. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Natumia cmu kwasasa ila nimeipenda sana hii,kesho ofisini kitu cha kwanza nikuwasha kompyuta na kukuangushia LIKE baada ya hapo ndo nitasaini kwenye daftari la mahudhurio kazini,kwangu mimi cdm kwanza then kazi,hata wakinipiga chini kazini poa tu but I hate ccm to the extremeeeeeeeeeeee
     
  9. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 768
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Nothing comes from nothing
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,542
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Hivi mbona wa2 mnafitina sana yani hata miaka mitano haijaisha mshaanza lawama sasa kwa namna hii mtapaje mabadiliko? Tumieni hata common sense! Halafu mbona mnapenda sana kumdis huyu bwana? Laiti kama mngekuja tabora si ndo mngelia hata machozi!
     
  11. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    Ajirekebishe. Vinginevyo 2015 wala asifikirie kugombea.
     
  12. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mtu hata miaka 2 hajatimiza mshaanza kumlaumu jamani?
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,515
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kati ya wote waliosimama kupitia vyama tofauti tofauti huyu ndo alikuwa the best
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,515
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usimsingizie kwani hata haeleweki yupo yupo tu mpaka sasa ananipa wasiwasi maana warombo watakuja kumpiga chini mpaka yeye mwenyewe hatoamini
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,515
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa mkuu kwani hali ni tete
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,515
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe kama fikra zako zipo hivyo sijui kama utakuja kuendelea hata siku moja
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,515
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Du kweli watu mmekichoka chama cha zimamoto kilichomadarakani ila kinaongozwa na upinzani
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,515
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe ni mwongo lile jimbo halipo nyuma kimaendeleo kama ulivyosema kwani watu wake wanajituma na maendeleo ya mtu binafsi yapo japo serikali anawalet down ila top 5 ya kanda ya kaskazini wamo
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,515
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,515
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wasi wasi alionipa mimi ni wakati wa shida ya sukari police walikuwa wakizuilia Himo kana kwamba rombo siyo Tz ila yeye akazidi kuwa kimya, mpaka rombo wakafikia hatua ya kupandisha bendera ya kenya hapo ndipo wasiwasi wangu juu yake ukanijia na kumwona hana hazi ya kuwa Cdm chama ambacho kinasifika kuwa na wapambanaji
     
Loading...