Mbunge wa Ubungo, Saed Kubenea akifanya majukumu ya Jimbo


cantonna

cantonna

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
1,111
Likes
342
Points
180
Age
73
cantonna

cantonna

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
1,111 342 180
db9ce73c7796b759d45fccb2a9b19291.jpg
906bc1681f10f2c9d3827039a720510d.jpg
8243f84be76ee7ec95d81aab7aebcb0e.jpg
Mhe Saed kubenea akiwa jimbo la kibamba akipiga kazi aliyoagizwa na Wananchi WA eneo hilo,eneo la SUCA nyuma ya stand kuu..

MH. baada yakuondolewa bungeni amerudi Jimboni na kuleta kampuni toka ISRAEL. ambayo inajenga barabara kipande kutoka SUCA kilichopo jimboni kwa JOHN MNYIKA mpaka GOLANI ambapo ni jimboni kwake.... MH. KUBENEA.

NILIKUWA NAOMBA MNO WABUNGE WOTE WA UKAWA WAPEWE ADHABU ILI TUPIGE KAZI SASA MAJIMBONI KWETU MAANA HUU NDIO MUDA WENYEWE MANA KAMA MIDOMO WAMEZIBA, NINAJUA WATAHAMIA KWENYE MAJIMBO YENU KUWEKA VIKWAZO.

Kazi inafanyika kwa Ushirikiano Mkubwa WA Wabunge hao vijana chino ya chama chao.

Mungu awape hekima kuliko Za akina Suleiman ili Mtende kwa Uadilifu na weledi.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Safi sana!! Huwaga sina mashaka kabisa na uwezo wa kiutendaji wa kubenea.. Jamaa ni akili kubwa
Tatizo kila akisimama kuongea, anaongea pumba
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,982
Likes
22,472
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,982 22,472 280
8243f84be76ee7ec95d81aab7aebcb0e.jpg


Aisee mwenye namba ya haka kamdada pleasee
 
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,952
Likes
2,632
Points
280
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,952 2,632 280
"MH. baada yakuondolewa bungeni amerudi Jimboni na kuleta kampuni toka ISRAEL."
kama ni yeye ndie aliyeileta kwa gharama zake tumshukuru kwa hilo kwa kweli kwa kutujali wananchi..............
 
S

semen86

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
350
Likes
249
Points
60
Age
47
S

semen86

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
350 249 60
Acheni kiki za uwongo hata zungu wa ilala anaweza kupiga picha kwenye ujenzi unaoendelea Tazara akasema ni yeye amewaleta.
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,943
Likes
7,518
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,943 7,518 280
Viva kubenea viva ukawa
 
chipolopolo 2

chipolopolo 2

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2014
Messages
3,227
Likes
1,645
Points
280
chipolopolo 2

chipolopolo 2

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2014
3,227 1,645 280
Hongera sana kubenea Piga kazi
 
S

semen86

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
350
Likes
249
Points
60
Age
47
S

semen86

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
350 249 60
Yaani hiyo picha haionyeshi kama yupo kazin ila alienda kutwanga photo! Hadi ameweka pozi la mikono mfukoni!!
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,919
Likes
1,569
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,919 1,569 280
Yani mtu kaweka mikono mfukoni tena mifuko ya nyuma wewe unasema anapiga kazi.
 

Forum statistics

Threads 1,236,757
Members 475,220
Posts 29,267,901