Mbunge wa Rorya Lameck Airo (Obama) kujiuzulu ubunge?


O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
54
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 54 145
Mhe Mbunge wa rorya Lameck Airo ametishia kujiuzulu ubunge baada ya mgogoro kuibuka juzi baada ya kamati ya siasa kukata jina la rafiki yake charles Ochele obuto kugombea uenyekiti wa halmashauri ya wilaya ya Rorya

Mbunge wa Rorya Lameck Airo amesema endapo maamuzi ya kamati ya siasa ya mkoa hayatatenguliwa yuko tayari kurudisha kadi yake na kubaki kuwa mwanachama wa kawaida

"'kama pesa ninazo sikuhingia kwenye siasa kuganga njaa bwana mdogo ,ninao uwezo wa kuwaajiri wajumbe wote wa kamati ya siasa ya mkoa, haiwezekani wakate jina la ochele anakubalika kuliko hata mimi ,mchango wake kifedha ni mkubwa mno ndani ya chama na alikisaidia chama kifedha kipind cha uchaghuzi mkuu hiki chama hakina shukrani "' mwisho wa Kumnukuu
 
M

Makfuhi

Senior Member
Joined
Aug 20, 2008
Messages
186
Likes
5
Points
35
M

Makfuhi

Senior Member
Joined Aug 20, 2008
186 5 35
Mbona huyu anamwaga kuku kwenye mchele mwingi
 
Lyangalo

Lyangalo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2009
Messages
679
Likes
84
Points
45
Lyangalo

Lyangalo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2009
679 84 45
Mhe Mbunge wa rorya Lameck Airo ametishia kujiuzulu ubunge baada ya mgogoro kuibuka juzi baada ya kamati ya siasa kukata jina la rafiki yake charles Ochele obuto kugombea uenyekiti wa halmashauri ya wilaya ya Rorya

Mbunge wa Rorya Lameck Airo amesema endapo maamuzi ya kamati ya siasa ya mkoa hayatatenguliwa yuko tayari kurudisha kadi yake na kubaki kuwa mwanachama wa kawaida

"'kama pesa ninazo sikuhingia kwenye siasa kuganga njaa bwana mdogo ,ninao uwezo wa kuwaajiri wajumbe wote wa kamati ya siasa ya mkoa, haiwezekani wakate jina la ochele anakubalika kuliko hata mimi ,mchango wake kifedha ni mkubwa mno ndani ya chama na alikisaidia chama kifedha kipind cha uchaghuzi mkuu hiki chama hakina shukrani "' mwisho wa Kumnukuu

Samahani sijakuelewa hapo kwenye nilipoonyesha kwa wino mwekundu. Sasa mtu akurudisha kadi anawezaje kuwa mwanachama wa kawaida?
 
M

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Messages
616
Likes
8
Points
35
M

mams

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2009
616 8 35
Kumbe hata sisiemu wana pigana vikumbo
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Uyu nae anashangaa nini CCM ndo zao kufanya very unpleasant and unpopular decisions
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
54
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 54 145
huo mkwara tu namfahamu lameck hawezi kurudisha kadi maaana ni mfanya magendo mkubwa CCM watamfilisi akithubutu
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
heeheeeeeeee kama pesa anazo sasa kwanin alihitaji mchango wa mwaaume mwengine wakat wa uchaguzi alaf yambidi kurudisha fadhila kwa kumgombania apate cheo?
Kumbe pesa atambiazo anazo ni za mwanaume mwengine aliyemuweka juu..pole zake,wenye pesa zao huwa hawajisifu.

Besides money aint everythin
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
...kurudisha kadi na kubaki kuwa mwanachama wa kawaida...
Halafu tukiwaambia kuwa inahitajika Mbunge awe amemaliza angalau kidato cha nne mnakataa!
 
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
448
Likes
1
Points
0
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
448 1 0
Huyo ni mwongo tu kisebu sebu na kiroho papo!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
hahaaa huyu jamaa si ndo yule aliyeishia std 7?? daaaah CCM bana..
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,284
Likes
1,076
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,284 1,076 280
Mhe Mbunge wa rorya Lameck Airo ametishia kujiuzulu ubunge baada ya mgogoro kuibuka juzi baada ya kamati ya siasa kukata jina la rafiki yake charles Ochele obuto kugombea uenyekiti wa halmashauri ya wilaya ya Rorya

Mbunge wa Rorya Lameck Airo amesema endapo maamuzi ya kamati ya siasa ya mkoa hayatatenguliwa yuko tayari kurudisha kadi yake na kubaki kuwa mwanachama wa kawaida

"'kama pesa ninazo sikuhingia kwenye siasa kuganga njaa bwana mdogo ,ninao uwezo wa kuwaajiri wajumbe wote wa kamati ya siasa ya mkoa, haiwezekani wakate jina la ochele anakubalika kuliko hata mimi ,mchango wake kifedha ni mkubwa mno ndani ya chama na alikisaidia chama kifedha kipind cha uchaghuzi mkuu hiki chama hakina shukrani "' mwisho wa Kumnukuu
Kama huu ndio mtazamo na mawazo ya huyu mbunge basi kuna ombwe kubwa la kiuongozi kwenye hili jimbo.
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,674
Likes
187
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,674 187 160
Ajiondoe tuu, anatishia nini?
Atoke marando aingie hapo
 
Narubongo

Narubongo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,952
Likes
84
Points
145
Narubongo

Narubongo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,952 84 145
wamerithi kulipana fadhila kwa mkulu wao
 
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,365
Likes
1,225
Points
280
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,365 1,225 280
kama hayo ndio maneno ya mtu anayestahili kuwakilisha jimbo fulani bungeni, Basi we have a long way to go.
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,799
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,799 268 180
mchango wake kifedha ni mkubwa mno ndani ya chama na alikisaidia chama kifedha kipind cha uchaghuzi mkuu hiki chama hakina shukrani
Chama kinaponunuliwa hadharani....halafu hata hawashtuki...
 
K

Kana Amuchi

Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
70
Likes
0
Points
0
K

Kana Amuchi

Member
Joined Jul 21, 2009
70 0 0
heri huyo Lameck kaishia la saba huyo anayemtetea (Ochele) kaishia darasa la nne. wanahela za magendo na samaki. Ochele ni tatizo na ninawapongeza hao walioondoa jina lake. Alisababisha vurugu sana wakati ule wilaya haijagawanywa. Ana inferiority complex na ana personalize mambo. Na ndiye alichangia sana wana Tarime kuipiga chini CCM kwa mambo ya kijinga yaliyokuwa yakiendelea Halmashauri aliyokuwa akiiongoza. Alichangia kufanya watumishi wengi wazuri wahame Tarime kwa kushindwa kuvulimia mambo ya kipuuzi ya mwenyekiti huyo. Walipoligawa jimbo wakulya wakabaki kwao na wajaluo wakaenda zao Rorya vurugu zikahamia huko. kwanza makao makuu ya wilaya, baadaye nani amrithi Mbunge, na mengine mengi tu ya hovyo. Ochele hafai kuwa kiongozi acha tu apigwe chini. Hela sio kigezo cha kuongoza chama hata kama ni chama cha mafisadi.
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,881
Likes
151
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,881 151 160
Kwahiyo kuwa kiongozi sio uwezo bali ni kujuana vipi na wakubwa..
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Safi sana msimamo wako ni mzuri sana!karibu sana CHADEMA!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,112
Members 475,401
Posts 29,278,596