Mbunge wa Jimbo la Bahi (CCM) apanda Kizimbani

Mbunge wa Jimbo la Bahi (CCM) apanda Kizimbani

OMARY AHMED BADWEL, ooh NO! huyu lazima atakuwa anaonewa kwa sababu ya dini yake!!!
just wait,utawasikia watetezi wake.
 
Jurisdiction ya kisutu si ni kupokea kesi za kuanzia milioni 100 kwa kesi ya fedha? iweje huyu aombe milioni moja halafu apelekwe kisutu, au ndo kwakuwa ni muheshimiwa wameomba kibali?
 
yaani utakuja kusikia hana kesi ya kujibu na serikali ilipe bilioni 3 kama gharama ya kesi na wamuombe msamaha kwa kumchafulia jina lake
 
554730_436316366392629_481548792_n.jpg
 
Mkuu unaongelea haki gani hapa?

Kama mbunge yuko busy kupita wilaya hadi wilaya akikusanya rushwa kisa tu ni mwana CCM na kwao rushwa sio jambo la aibu basi huyo hastahili haki nyingine zaidi ya kuvuliwa ubunge na jela. CCM Oyeeeeeeeeee, rushwa oyeeee!! Tuone Nape ataibukaje

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Huko dodoma kama vile wana bahati mbaya vile
Wala rushwa kama huyu mbunge mwizi anatokea humo
Lusinde mzee wa mitusi naye anatokea huko
Omba omba ndio usiseme
Ni makao makuu ya Chama cha Mafisadi
Wakuu wananchi badilikeni mchague CDM maendeleo yaje lasivyo mtaishia kuona ma v8 ya wabunge wakiwa bungeni tuu
 
Nape toa tamkl kwa niaba ya magamba. Si ajabu ukasema kasingiziwa.
 
This is another episode, dont expect anything miracle from court, they are all wearing the same shoes.
 
Umekera, hawa ni viongozi wa kupandikizwa tu, huyu Baduwel aliwekwa na Kusila, kumbuka Dom kuna makundi makubwa mawili makongwe yanayopingana. Kundi la kwanza ni la Ndejembi M/kiti wa ccm aliyestaafu ambae alikuwa m/kiti wa wenyeviti wote wa mikoa, baada ya kustaafu ndo akampa mikoba Kusila ambaye ndiye aliyekuwa mbunge wa Bahi. kuna la pili ambalo lilikuwa maarufu sana huko nyuma ni Malecela na Nduguye Job lusinde, kwa bahati mbaya mzee lusinde amekuwa mtu anayekubalika sana kwa mda mrefu ila maadui wa Malecela ambao walitaka kumzuia asipenye kwenye mbio za urais walimtumia Ndejembi ambae amefanikiwa kwa kiwango kikubwa kuweka mgombea anaemtaka yeye, kina Lusinde na Baduwel ni matunda ya hiyo kambi. Muda wa kuchaguliwa viongozi umekwisha kwa sasa mwenye uwezo atapitishwa agombee bila kuwa na mwamvuli wa kisogoni. Na huo ndo mwisho wa ccJ asili kuanguka, hadithi yetu imeishia hapo.
 
Nasikia amekosa dhamana huyoo anaenda kupakatwa Segerea

Kwa upande wake Hakimu Mkazi Kahamba alisema ili mshitakiwa apate dhamana ni lazima awe na wadhamini wawili wa kuaminika ambao kila mmoja atasaini bondi ya shilingi milioni nne na kusalimisha hati zao za kusafiria mahakamani, sharti ambalo lilitimizwa na mshitakiwa huyo na akapata dhamana. Hakimu Kahamba ameahirsha kesi hiyo hadi Juni 18 mwaka huu, kesi hiyo itakapokuja kwa ajili ya kutajwa na kupangiwa tarehe ya kuja kumsomea maelezo ya awali mshitakiwa huyo.
 
Wana Chadema wapeni TAKUKUKURU pongezi basi angalau, au mnapenda kila siku muwasakame?
Ile post ya yule Majasho wa Takukuru hukusoma? Alisema sasa hivi wakubwa wanamalizana na wao Takukuru wanatumika sasa wapongezwe kwa lipi?
 
kweli ccm wana njaa hadi mil 1 wanaomba rushwa?

Mkuu nafikiri tatizo la mfumo wa ki-CCM wa kupata uteuzi na uongozi kuchaguliwa ndiyo unaoimaliza nchi kwa kuingiza CANCER CELLS aina ya CORRUPTION Tanzania, this type started as malignant miaka hiyo na sasa umekuwa Biggest TUMOR. Mchezo wa kura za maoni ni Mchezo wa KULA hasa kama huna start up capital ndani ya CCM basi ujue huteuliwi na hii ni kuanzia kugombea URAIS mpaka udiwani, naona ujumbe wa nyumba kumi umeonekana haulipi ndiyo maana wengi wame-give up mwaka huu.

Sasa mtu kama huyu aliyepata utaeuzi wa chama kwa rushwa ni lazima ajitahidi kuzirudisha hela alizotoa rushwa kwa kupokea rushwa anapokuwa madarakani. Mbaya zaidi sasa mfumo huu wa Ki-CCM umeiathiri sector nzima ya Public services, maana unakuwa na SYETEMIC EFFECT kuanzia kwenye kichwa kikuu.
 
Mbunge wa CCM apanda kizimbani

Mbunge wa jimbo la Bahi kupitia chama cha (CCM), Omary Ahmed Badwel amefikishwa katika Mahakama ya Kisutu akikabiliwa na mashtaka mawili ya kushawishi na kupokea rushwa ya shilingi milioni moja.

Source EATV

angekua John au Alex huyu, ile redio ingeanza mambo mengine kabisa, ambayo yana hata chembe ya uhusiano na tukio!
 
Miaka 20 gerezani na viboko 12.
Viboko 6 wakati wa kuingia na 6 wakati wa kutoka akamuonyeshe mkewe.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
mtoa rushwa na mpokeaji wote iliwabidi wapandishwe kizimbani!!!

we mfekifeki acha ufeki hapo mpokeaji ndio imekula kwake kwa vile yeye aliomba, na muombwaji akbwahi kwa hosea
 
Igizo na filamu tamu inaendelea. Kama kawaida yetu watanzania tumeacha mambo yote sasa, tumesahau hata kushughulika na wale mawaziri wabadhirifu makubwa. Tumekodoa macho na masikio yetu kuelekea katika igizo jipya, filamu yenye jina refu kuliko zote nchini; Inaitwa MTUHUMIWA BADWEL CCM, MAHAKAMA CCM, POLISI CCM, TAKUKURU CCM. hukumu inakuaje hapo? Unaweza kutabiri mwisho wa igizo litakuwaje?
 
Back
Top Bottom