Mbunge wa Jimbo la Bahi (CCM) apanda Kizimbani

Mbunge wa Jimbo la Bahi (CCM) apanda Kizimbani

554730_436316366392629_481548792_n.jpg
 
Hakuna kitu hapa ze komedi at its best. CCM wakiona ratings zao hazipandi kwa kesi hii wataifutilia mbali au haitasikika kabisa kama vile zile za Kina Mramba, Mgonja, Jeetu Patel zilivyotoweka katika sura ya maigizo ya kimahamaka.

Hii kesi itakufa kama zilivyokufa zilisopita, ingekuwa aliyekamatwa ni mbunge wa CDM au chama chochote ambacho ni tishio kwa CCM, kesi hii ingekuwa ni wimbo wa kubembelezea mwana mpaka 2015. Maana ingeandikwa kwa mwezi mara 30 na kwa mwaka mara 365.

mkuu hapo kwenye bold hakuna chama kingine tishio kwa magamba zaidi ya ............!
 
WABUNGE WANGAPI WA CCM ni mafisadi wala rushwa wakubwa na ushahidi upo wazi ( refer sakata la RADA ) mbona hawapeleki mahakamani? kweli NyiyiEM mnamatatizo makubwa
 
Hakuna kitu hapa ze komedi at its best. CCM wakiona ratings zao hazipandi kwa kesi hii wataifutilia mbali au haitasikika kabisa kama vile zile za Kina Mramba, Mgonja, Jeetu Patel zilivyotoweka katika sura ya maigizo ya kimahamaka.

Hii kesi itakufa kama zilivyokufa zilisopita, ingekuwa aliyekamatwa ni mbunge wa CDM au chama chochote ambacho ni tishio kwa CCM, kesi hii ingekuwa ni wimbo wa kubembelezea mwana mpaka 2015. Maana ingeandikwa kwa mwezi mara 30 na kwa mwaka mara 365.

Hiyo haita wasaidia kitu hapa cha msingi watanzania wanajua kuwa mbunge wa Bahi kakamatwa kwa kosa la kupokea au kuomba rushwa hivyo basi hata kama watamsafisha vipi haita wasaidai.Na hiyo yote ni mungu tu ameamua kuwaumbua kwani Kafulila alishasema kuwa huyu jamaa ni mla rushwa mkubwa lakini wajidai kupoteza,sijui na sasa watatueleza nini kweli sikio la kufa halisikii dawa pole sana Mh.Mbunge.
 
Nyerere aliwahi kusema kuwa kama mtu umezowea kula nyama ya mtu hutaweza kuiacha kula utaendelea mpaka mwisho wa uhai wako.CCM suala la kupokea na kutoa rushwa ni sehemu ya itikadi yao hivi sini hawa ccm waliwahi kuja na kamsemo ka TAKRIMA.Suala la rushwa kwa CCM Lipo katika damu ya kila mwana CCM hiyo na destuli yao hao kama wamelogwa.
 
chamsingi awataje wabunge wengine nane ambao nao walipaswa kupewa rushwa
 
Aibu,,,CCM ni kama mbwa mwitu.Mbwa mwitu wana kanuni moja muhimu sana ya ULAJI,,wakishakula hufuta damu midomoni mwao,Badweli yeye alisahau kufuta madamu mdomoni.Matokeo yake mbwa mwitu wenzake wakamtafuna na yeye kwa kudhani kwamba na yeye ni muwindwa.Wacha tusubiri mwisho wa hii piga ni kupige.
 
Hebu nipeni namba yake ya simu nimuulize,hivi kulikoni mbunge mzima unaomba rushwa,it's shame,lakini labda itaonekana wanamsingizia ngoja tusikilize sheria pale itasemaje.
 
Nitamshangaa sana Makinda na jopo lake kama jamaa atakuwepo kwenye bunge la bajeti!
 
Nasikia amekosa dhamana huyoo anaenda kupakatwa Segerea
 
Back
Top Bottom