Mbunge Mpina amvaa tena Waziri Bashe

Msomali tangu liini kaleta maendeleo?
 
Fact:

Mjomba ni mama ambaye ni ROma-STAMina

Na mama ndie muingizaji mkubwa wa mbolea nchini, na ndie aliemsomesha Waziri wa kilimo

Ko mnataka Bashe afanye nini? Aache kurudisha fadhila

Mpina ana facts sanaaaaa
 
jibu hoja mbolea ya bei rahisi inapatikana wapi uwasaidie Bwashe na wakulima ,siyo ukiulizwa unakata mauno au JF umekuja kutafuta bwana!
Kama huwezi hata kujua bei ya mbolea basi huna faida yoyote kabisa
 
Akija bashe atawapiga blah blah na kiingereza chake cha Nzega mtampigia makofi 👏👏👏.
 
Haya masalia ya yule maluun
 
Huyu Mpina kachanganyikiwa.
Hana jipya, hakumbukwi kwa weledi, ana mtimanyongo.
Atakufa kwa kihoro!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…