Mbunge Masache Aomba Ongezeko la Bajeti ya Barabara

Mbunge Masache Aomba Ongezeko la Bajeti ya Barabara

Stephano Mgendanyi

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2020
Posts
3,119
Reaction score
1,430

MBUNGE MASACHE AOMBA ONGEZEKO LA BAJETI YA BARABARA​

Aprili 16, 2025

Mbunge wa jimbo la lupa Mhe. Masache Kasaka ameomba serikali kuongeza bajeti ili kufanya ukarabati wa barabara za kuingia katika vitongoji.

Sambamba na hilo Mhe. Masache Kasaka amempongeza Mhe Rais Dkt Samia Suluhu Hassan kwa kusimamia vyema maendeleo ya sekta mbali mbali na utekelezaji wa miradi ikiwemo miradi ya afya, maji, elimu pamoja na upatikanaji mzuri wa mikopo ya asilimia kumi kwa makundi ya vijana, wanawake na watu wenye mahitaji maalum ( walemavu).

Mhe. Masache Kasaka ametumia wasaa huo kuomba wananchi kuendelea kumpa imani na kura za kishindo Dkt Samia Suluhu ifikapo oktoba 2025.

SAMIANAMASACHE
CHUNYAKAZINAUTU
TUNASONGAMBELE
 

Attachments

  • WhatsApp Video 2025-04-17 at 00.54.38.mp4
    32 MB
Ombeni pesa za viwanda vya matairi hata ya pikipiki, usindikaji, machines, pikipiki vijana wetu wapate ajira za kudumu.
 
Back
Top Bottom