Mbunge lema ametutosa

Nduka Original

JF-Expert Member
Aug 3, 2011
752
0
Aisee Lema mbona umetutosa washikaji zako hapa Arusha? Yani baana ya kula shavu tu ndo basi.
Kumbuka 2015 siyo mbali.
 

Ritz

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
42,278
2,000
Bado ajawatosa anajipanga muda unaenda na zile ahadi zake za kujenga Machinga Complex mbili na "Skyover" ndio anatafuta pesa!
 

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Oct 6, 2010
8,181
2,000
Aisee Lema mbona umetutosa washikaji zako hapa Arusha? Yani baana ya kula shavu tu ndo basi.
Kumbuka 2015 siyo mbali.
Amekutosa nini sasa! Mbona huna point, ulitaka akupe pesa kila mkikutana! Vijana wengine hopeless kabisa, kwa hiyo unamtisha Lema?
 

Molemo

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
14,253
2,000
Bado ajawatosa anajipanga muda unaenda na zile ahadi zake za kujenga Machinga Complex mbili na "Skyover" ndio anatafuta pesa!
mkuu pumzika maana usiku huu wote elf 2 tu itakutoa roho
 

sweetlady

JF-Expert Member
Dec 24, 2010
16,962
1,250
Bado ajawatosa anajipanga muda unaenda na zile ahadi zake za kujenga Machinga Complex mbili na "Skyover" ndio anatafuta pesa!
Jk pia anatafuta pesa kama Lema, manake nae pia katutosa...
 

Makamuzi

JF-Expert Member
Oct 3, 2011
1,155
1,170
Aisee Lema mbona umetutosa washikaji zako hapa Arusha? Yani baana ya kula shavu tu ndo basi.
Kumbuka 2015 siyo mbali.
Unataka akupe nini?CDM hawatoi tshirt,kofia wala mahindi..kama unahitaji hivyo hamia Magamba,cku nyngne usiandike upupu hapa
 

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Jul 1, 2008
10,567
1,250
Aisee Lema mbona umetutosa washikaji zako hapa Arusha? Yani baana ya kula shavu tu ndo basi.
Kumbuka 2015 siyo mbali.
Kama ni wewe ndo umetoswa ni sahihi kabisa. Ulitegemea ubwabwa kama magamba wanavyowaandalia sasa umeukosa ndo unalalamika.
 

Ritz

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
42,278
2,000
Mods upupu kama huu unadhalilisha hii forum.
Acha kulialia kwa Mods, kama una cha kuchangia kaa pembeni tuachie wapenda amani tuchangia.
Wewe unataka kila thread ukufarahishe wewe? Fungua forum yako uweke sheria kuwa hii ni Forum ya Magwanda tu.
JF sio ya CDM kijana jenga hoja usilete vioja
 

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Oct 6, 2010
8,181
2,000
Unataka akupe nini?CDM hawatoi tshirt,kofia wala mahindi..kama unahitaji hivyo hamia Magamba,cku nyngne usiandike upupu hapa
Nyumba haichomwi kwa maji ya moto, mikwara mingi kama nyapara anampiga mfungwa ili amalize ngwe yake!
 

Lunyungu

JF-Expert Member
Aug 7, 2006
8,862
1,250
Watu wengine bwana .Ujinga kila mahali inakuwaje mtu unaandika tu kama mkono wa mjinga .
 

undugukazi

JF-Expert Member
Sep 15, 2011
313
225
Lema ndio nani??? Hv chadema ya nani mi naona wachagga ndio wengi...na ahadi za wapinzani watatekeleza vipi na serikali ni ya ccm...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom