Mbunge lema ametutosa


Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
753
Likes
5
Points
0
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
753 5 0
Aisee Lema mbona umetutosa washikaji zako hapa Arusha? Yani baana ya kula shavu tu ndo basi.
Kumbuka 2015 siyo mbali.
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Bwah, bwah, bwah, bwah!... Umetoswa wewe na nani?...
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,664
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,664 280
Bado ajawatosa anajipanga muda unaenda na zile ahadi zake za kujenga Machinga Complex mbili na "Skyover" ndio anatafuta pesa!
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,350
Likes
702
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,350 702 280
Mods upupu kama huu unadhalilisha hii forum.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Aisee Lema mbona umetutosa washikaji zako hapa Arusha? Yani baana ya kula shavu tu ndo basi.
Kumbuka 2015 siyo mbali.
Amekutosa nini sasa! Mbona huna point, ulitaka akupe pesa kila mkikutana! Vijana wengine hopeless kabisa, kwa hiyo unamtisha Lema?
 
nzitunga

nzitunga

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
193
Likes
2
Points
0
nzitunga

nzitunga

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
193 2 0
Hizi nazo ni propaganda tu! Hakuna aliyetoswa!
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,350
Likes
702
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,350 702 280
Bado ajawatosa anajipanga muda unaenda na zile ahadi zake za kujenga Machinga Complex mbili na "Skyover" ndio anatafuta pesa!
mkuu pumzika maana usiku huu wote elf 2 tu itakutoa roho
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Bado ajawatosa anajipanga muda unaenda na zile ahadi zake za kujenga Machinga Complex mbili na "Skyover" ndio anatafuta pesa!
Jk pia anatafuta pesa kama Lema, manake nae pia katutosa...
 
M

Makamuzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,156
Likes
4
Points
133
M

Makamuzi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,156 4 133
Aisee Lema mbona umetutosa washikaji zako hapa Arusha? Yani baana ya kula shavu tu ndo basi.
Kumbuka 2015 siyo mbali.
Unataka akupe nini?CDM hawatoi tshirt,kofia wala mahindi..kama unahitaji hivyo hamia Magamba,cku nyngne usiandike upupu hapa
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
109
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 109 160
Aisee Lema mbona umetutosa washikaji zako hapa Arusha? Yani baana ya kula shavu tu ndo basi.
Kumbuka 2015 siyo mbali.
Kama ni wewe ndo umetoswa ni sahihi kabisa. Ulitegemea ubwabwa kama magamba wanavyowaandalia sasa umeukosa ndo unalalamika.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,664
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,664 280
Mods upupu kama huu unadhalilisha hii forum.
Acha kulialia kwa Mods, kama una cha kuchangia kaa pembeni tuachie wapenda amani tuchangia.
Wewe unataka kila thread ukufarahishe wewe? Fungua forum yako uweke sheria kuwa hii ni Forum ya Magwanda tu.
JF sio ya CDM kijana jenga hoja usilete vioja
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Unataka akupe nini?CDM hawatoi tshirt,kofia wala mahindi..kama unahitaji hivyo hamia Magamba,cku nyngne usiandike upupu hapa
Mkuu huyu ni gamba original, hakuna asiyemjua...
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
109
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 109 160
Aisee Lema mbona umetutosa washikaji zako hapa Arusha? Yani baana ya kula shavu tu ndo basi.
Kumbuka 2015 siyo mbali.
kama ni wewe ndo umetoswa ni sahihi kabisa. Lema hagawi ubwabwa kama mnavyofanya magamba.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Unataka akupe nini?CDM hawatoi tshirt,kofia wala mahindi..kama unahitaji hivyo hamia Magamba,cku nyngne usiandike upupu hapa
Nyumba haichomwi kwa maji ya moto, mikwara mingi kama nyapara anampiga mfungwa ili amalize ngwe yake!
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,664
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,664 280
mkuu pumzika maana usiku huu wote elf 2 tu itakutoa roho
Wewe kama una pesa si ukajenge Makao Makuu ya CDM pale uswahilini kinondoni manyanya mtaa wa ufipa
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Watu wengine bwana .Ujinga kila mahali inakuwaje mtu unaandika tu kama mkono wa mjinga .
 
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
1,350
Likes
120
Points
160
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
1,350 120 160
Bado ajawatosa anajipanga muda unaenda na zile ahadi zake za kujenga Machinga Complex mbili na "Skyover" ndio anatafuta pesa!
muda si mrefu gamba litatoka ushaanza kuwa na akili
 
U

undugukazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
313
Likes
26
Points
45
U

undugukazi

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
313 26 45
Lema ndio nani??? Hv chadema ya nani mi naona wachagga ndio wengi...na ahadi za wapinzani watatekeleza vipi na serikali ni ya ccm...
 

Forum statistics

Threads 1,214,032
Members 462,499
Posts 28,499,246