Mbunge Kubenea aandika barua TCRA akilalamika kudukuliwa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
22,974
Points
2,000

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
22,974 2,000
Mbunge wa jimbo la Ubungo Said Kubenea ametuma barua TCRA akilalamika kudukuliwa mawasiliano yake ya simu na watu wasiojulikana

Kubenea amesema watu hao wamekuwa wakifuatilia mawasiliano yake na Anthony Komu pamoja na Mwenyekiti wa Chadema mkoa wa Mbeya China Mwasote.


IMG_20191126_110553.jpeg
IMG_20191126_110558.jpeg
 

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
22,974
Points
2,000

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
22,974 2,000
Mleta made ni mbea sana, yaani sijawai kutype ila umbea umekuzidi, katika iyo barua wapi nimeandika kuwa "....NDANI YA CHADEMA", punguza mahaba
Wewe ndio Kubenea, haya tuambie nani wanafuatilia mawasiliano yenu.?

Kama vipi tuwekee na hizo audio zinazosambazwa kwenye magrup inazosema zimeungwa ungwa.

Au tayari mnakambi yenu, Kubenea, Komu na China Mwenyekiti wa Mbeya
 

the truecaller

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2019
Messages
457
Points
500

the truecaller

JF-Expert Member
Joined May 8, 2019
457 500
Mleta made ni mbea sana, yaani sijawai kutype ila umbea umekuzidi, katika iyo barua wapi nimeandika kuwa "....NDANI YA CHADEMA", punguza mahaba
Ni kwamba dunia nzima inajua kwamba kubenea na komu waliwahi kudukuliwa mazungumzo yao na chadema wenyewe kwa wenyewe na hadi kupelekea wao kusimamishwa kwa muda wa mwaka mmoja kujishughurisha na siasa za ndani ya chadema.

adhabu iliyoamvatana na karipio kali.

sasa chadema kuelekea uchaguzi mkuu wa ndani ya chama,ndio tunaanza kuyasikia haya.
 

Forum statistics

Threads 1,382,257
Members 526,314
Posts 33,823,311
Top