Mbunge Godfrey Lema Atishiwa Kuuwawa.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Godfrey Lema Atishiwa Kuuwawa....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Feb 23, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    wazee wa Arumeru wametishia Kumtoa Roho Mbunge GodBLESS Lema(CHADEMA).endapo ataenda Arumeru,kitendo hicho kimewakera kwa maneno aliyotamka ambayo yaliwaudhi.

    Wenye hbr kamili watatuelewesha vzr.

    Na Nukuu"MSAJILI wa Vyama vya Siasa, John Tendwa amemshauri Mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema kuwaomba radhi wazee wa kimila wa kabila la Wameru ‘Washiri’ vinginevyo hali ni mbaya kwake na kundi lake.

    Tendwa alisema hayo jana kwa waandishi wa habari wakati akizungumzia mambo ya uchaguzi mdogo wa Jimbo la Arumeru Mashariki.

    Alisema utovu wa nidhamu alioonesha Lema siku ya maziko ya aliyekuwa mbunge wa jimbo
    hilo, Jeremiah Sumari, kiliwakera Washiri na kumtaka asikanyage jimbo hilo wakati wa kampeni.

    Alisema yeye alikwenda katika jimbo hilo kuonanana wakuu wa Serikali na taasisi zake kupanga mkakati wa uchaguzi, lakini ghafla alikutana na wazee hao waliosema mbele yake, kuwa Mbunge huyo wa Arusha Mjini, hawataki kumwona katika kampeni, vingivevyo damu inaweza kumwagika juu yake.

    ‘’Washiri wamesema hawataki kumwona Lema katika kipindi cha kampeni kwani alileta dharau kubwa na utovu wa nidhamu siku ya maziko ya Sumari, hatua ambayo iliwakera wazee hao … ni busara tu, Lema kwenda kuwaomba radhi wazee hao kama anataka kufanya kampeni ya mgombea wa chama chake- Chadema,” alisema Tendwa.

    source habari leo.
     
  2. n

    nketi JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    half full-half empty.
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 0
    empty bowl
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Full empty!
     
  5. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,831
    Likes Received: 1,170
    Trophy Points: 280
    Very ****
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Hii ni hadithi ya kitoto....Paukwa Pakawa!
    Hawana jeuri ya kumfanya chochote!...Ukabila hauna nafasi Tanzania!
     
  7. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,495
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    mkuu meru bado upo sana .
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,480
    Likes Received: 8,267
    Trophy Points: 280
    Hawakuchukia mramba alipowaambia wanathamani ndogo kuliko ndege ya rais! hizi ni tungo ingawa ni busara kuzinakili.
     
  9. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,831
    Likes Received: 1,170
    Trophy Points: 280
    upo sana kivipi Bucho?
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Kabila fulani ndiyo kabila gani hilo huko Meru?
    Hayo maneno aliyotamka hayawezekani kusemwa?
     
  11. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    paukwa pakawa!
     
  12. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wagogo wanajulikana kwa post zao.
     
  13. papason

    papason JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 2,165
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Wamagamba wameisha anza kampen kimtindo!
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,393
    Likes Received: 1,549
    Trophy Points: 280
    Samahani, hivi Arumeru kuna Misikiti?
     
  15. L

    Loy New Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siasa ni ngumu sana lakini hayo ni maneno tu hawatamfanya kitu kuongea wataongea lakini kelele za chura hazimnyimi tembo kunywa maji.
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hivi kuna mbunge kwenye bunge la JMT anayeitwa GODFREY LEMA???
     
  17. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 6,146
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    Hivi Godfrey Lema ni mbunge wa jimbo gani na anatoka chama gani?
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    \
    Mnajua wakuu...kwanini kufanya maisha yenu wenyewe kuwa magumu?
    Godbless Lema!
     
  19. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hayo ndiyo matatizo ya kufanya mtihani kabla ya kusoma maelekezo. Amepewa kazi na Nape aje humu JF na aandiki ujumbe wa namna hiyo kuhusu ......Lema. Kabla hajamaliza kusikia maelekezo akakimbilia humu JF
     
  20. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawataweza kumuuwa kamanda wetu labda sisi tuanze kuwauwa mafsadi pamoja na ma.ga.mba yao.
     
Loading...