Mbunge ashitaki/aripoti wana/mwana Jamiiforums ...

Mbunge ashitaki/aripoti wana/mwana Jamiiforums ...

Baada ya la Nassari sasa anakuja mama huyu kudhihirisha mabomu yaliyoko CDM

Leo Wasira amenukuliwa kwenye Majira Jumapili akisema muda si mrefu huko CDM kutazuka migogoro itakayofanya hicho chama cha ukanda na wabunge wezi na matapeli kufa kabisa KUMBE NI KWELI, yaani kabla ya 2015 tutajua Mengi kuliko sasa.
kwisha habari yao! anzisheni na jimbo huko Marekani kwa mbunge wenu mwenye uraia wa nchi mbili.

CHADEMA+ WABUNGE WAO(WASAGAJI,MABACHELOR,MASHOGA,MATAPELI)+PADRE ALIYEASI+MBOWE FISADI TANGU ZAMANI+MTEI+BEPALI NDESA+WABUNGE WA URAIA WA NCHI MBILI(WENJE&LETICIA)= SERA YA MAJIMBO.
 
Leo Wasira amenukuliwa kwenye Majira Jumapili akisema muda si mrefu huko CDM kutazuka migogoro itakayofanya hicho chama cha ukanda na wabunge wezi na matapeli kufa kabisa KUMBE NI KWELI, yaani kabla ya 2015 tutajua Mengi kuliko sasa.
kwisha habari yao! anzisheni na jimbo huko Marekani kwa mbunge wenu mwenye uraia wa nchi mbili.

CHADEMA+ WABUNGE WAO(WASAGAJI,MABACHELOR,MASHOGA,MATAPELI)+PADRE ALIYEASI+MBOWE FISADI TANGU ZAMANI+MTEI+BEPALI NDESA+WABUNGE WA URAIA WA NCHI MBILI(WENJE&LETICIA)= SERA YA MAJIMBO.

tafadhari bwana naomba tusitafutiane ban usiku usiku huu.
 
Chama makini kinawabunge kama Leticia na Shibuda,inabidi Baraza kuu,BAVITA,BAWACHA wakutane watohoe maana ya neno 'chama makini' ili twende sawa
 
Kwa hiyo huo ndio ushahidi wa kile mlichokuwa mmebandika jamvini.Nyinyi watanzania msiokuwa na uelewa hii scam inachunguzwa na taasisi husika hapa Marekani wala hatujui outcome yake itakuwaje. Wanatafutwa walioanzisha hiyo scam ambayo pia iliwataka watu waweke pesa kwenye account kwa nia ya kuibia watu.
Pili,wamehusisha law enforcement kuwa ilikuwa inamshikilia mbunge jambo ambalo si kweli.
Wakuu msiwe mnajiingiza kwenye mambo msiyoyajua,hapa Marekani hakuna utani wa namna hiyo.Ushauri ni kwamba aliyeanzisha ajisalimishe kwani jamaa watamkamata. Wenzetu wamebobea kwenye computer crime,tanzania bado ndiyo maana hata wanaochangia humu wanafikiria mambo yanayofanyika bongo ndiyo maana hawaoni seriousness ya hiyo scam.
 
Muacheni aende Mahakamani kama alivyohaidi!Nipo Maryland na"itampata aibu"akitekeleza hayo anayoyasema!

Awe mpole awasiliane na Katibu wa wa Wabunge CHADEMA kijana Mnyika aombe ushauri!Aaache kutisha watu na JF yetu!
 
Kwa hiyo huo ndio ushahidi wa kile mlichokuwa mmebandika jamvini.Nyinyi watanzania msiokuwa na uelewa hii scam inachunguzwa na taasisi husika hapa Marekani wala hatujui outcome yake itakuwaje. Wanatafutwa walioanzisha hiyo scam ambayo pia iliwataka watu waweke pesa kwenye account kwa nia ya kuibia watu.
Pili,wamehusisha law enforcement kuwa ilikuwa inamshikilia mbunge jambo ambalo si kweli.
Wakuu msiwe mnajiingiza kwenye mambo msiyoyajua,hapa Marekani hakuna utani wa namna hiyo.Ushauri ni kwamba aliyeanzisha ajisalimishe kwani jamaa watamkamata. Wenzetu wamebobea kwenye computer crime,tanzania bado ndiyo maana hata wanaochangia humu wanafikiria mambo yanayofanyika bongo ndiyo maana hawaoni seriousness ya hiyo scam.

sasa Leticia unamtisha nani? Clear doubt kwa kukubali au kukataa kwa maelezo yale yanayoongelewa
 
mbunge viti maalumu chadema leticia nyerere atapanda kizimbani huko marekani kujibu makosa mawili ya jinai yanayohusiana na TRESPASSING PRIVATE PROPERTY.

habari zingine zilizoenea hapa zinasema mbunge huyu passport yake inashikiliwa na polisi pia amezuiwa kutoka nje ya nchi. hii ilimfanya ashindwe kuhudhuria kikao cha bunge kilichopita.

mtu wetu alipowasiliana na ofisi ya bunge wao walisema taarifa waliyoambiwa ni ya kuumwa. hawana habari kama ameshitakiwa mahakamani.

Ikiwa kweli basi atakuwa ameliongopea Bunge letu Takatifu.
 
Mkuu umemgeuka tena best friend wako uliekuwa unamtetea humu JF na ukatutajia kwake ni Kinondoni yote yanayosemwa hayana ukweli wowote, inashangaza best friend wako hata namba yake ya simu hauna.
ritz hapo ndipo ugundue kwamba adui wa JF ni adui wa wana JF
 
Last edited by a moderator:
Hvi ni Mbunge wa jimbo gani,
au ndo hawa wabunge wa Ikulu.
 
Kuna wakati Makongoro Nyerere alimtaka huyu dada asiendelee kutumia jina la Nyerere kwenye ubini wake. Sikumwelewa wakati ule Makongoro wetu. Leticia ondoa jina la Nyerere kwenye ubini wako kama picha inayojitokeza ndio hii. Fanya kama alivyofanya mbunge mwenzako wa viti maalum Mary Mwanjelwa wa CCM.
 
Leo Wasira amenukuliwa...akisema ...hicho chama cha ukanda na wabunge wezi na matapeli kufa kabisa KUMBE NI KWELI, ...
kwisha habari yao! anzisheni na jimbo huko Marekani kwa mbunge wenu mwenye uraia wa nchi mbili.

CHADEMA+ WABUNGE WAO(WASAGAJI,MABACHELOR,MASHOGA,MATAPELI)+PADRE ALIYEASI+MBOWE FISADI TANGU ZAMANI+MTEI+BEPALI NDESA+WABUNGE WA URAIA WA NCHI MBILI(WENJE&
Your ID tells it all; ni chuki chuki chuki tupu!
Wewe ni mfuasi wa propaganda, akili yako umeiweka kando.
 
Mkuu Lyena,mimi nafikiri Watanzania bado sana hatujajua how serious scam is,ndio maana tumekua wapiga porojo zaidi kuliko uhalisia,cha kusikitisha kuna mtu either kwa makusudi kabisa,au kwa kuwa mbumbu wa sheria japo ana exposure ya kutosha kwa kuishi nchi ambayo haina utani na sheria,au tu ni kwa kutafuta support kwa wana jf kwa kua wengi wetu hatujuhi kua hii ni seriouse crime ili iwe ni moja ya kutimiza tamaha za malengo yake mbeleni eti ana mshauri Leticia adrop charges!na kikubwa ameanika jamvini kua ni best friend wa Leticia,inakuaje mtu ambae ni best friend wako unakosa contact zake mpaka uje umshauri jamvini?inawezekana namba yake ya Usa hauna lakini nina hakika kabisa hakuna ugumu wa wewe kuipata,hata ungemshauri through email kama unaona ushauri wako una tija ingekua busara sana!!viongozi wa namna hii ya kutetea crime badala ya kukemea ndio waliotufikisha Watanzania hapa na kutuaminisha kua wizi,ufisadi,uongo na kutoheshimu sheria ni mambo ya kawaida,usijaribu kuwa win watu kwa kutetea hata wakusudia kutenda uovu kaka!na mkuu mwingine ambae ni muhuni mzuri wa sheria pale Udsm eti nae ana support ushauri wa huyu mama kudrop charges!this make me sad!wengine wanasema wako Maryland kwa hiyo huyu mama ataumbuka,another joke!nafikiri huyu mama uamuzi aliofanya ni wa busara zaidi kwa usalama wake,maana huyo mleta ile thread angefanikiwa katika hazima yake ya kuibia watu,JF na Leticia wote wangechafuka kwa kua kwa njia moja au nyingine wangehusishwa wamehusika katika crime hiyo!so far sijaona link ya kuhalalisha madai ya wengi kua huyu mama anashikiliwa na law enforcement kwa tuhuma za kutaka uraia wa Marekani!Watanzani a imefika wakati tusiwe tunasukumwa zaidi na uongo na ushabiki usiokua na fact,dunia ya leo haiko hivyo!!huyu mama kama ana kesi basi mamlaka husika zitamuwajibisha accordingly,si kua eti kutoa tamko ilo hapa Jf itamsaidia kama kweli kesi hiyo ipo,lakini amefanya vizuri kuanika wazi na kupeleka taarifa kwa vyombo husika juu ya computer crime aliyokusudia kufanya huyo mtu!
 
It would have been funny if it wasn't so sad

Mbunge hajui hata anaongea nini?!

SMH
 
huyu mama atueleze ukweli, criminal case zinazomkabili bali asitumie nguvu nyingi kutosema ukweli. kinachofahamika hapa ni kwamba anakabiliwa na mashitaka mazito hapa DMV
 
Anaonekana kabisa kuwa hana uzalendo na nchi yake anawezaje kutoa maelezo kwa lugha ya kigeni kama anataka kujisafisha kwa Watanzania.? .Ama kweli huyu atakuwa Leticia Nyerere wa nchi nyingine si Tanzania.
 
March 26 at 2:11 a.m.: Disorderly Conduct. 6000 block Springhill Drive. Leticia M. Nyerere, 53, of Landover, and Florence Mageni, 45, of Greenbelt, were arrested and charged with Disorderly Conduct. The suspects were released on citations pending trial.

A typical definition of disorderly conduct defines the offense in these ways:
A person who recklessly, knowingly, or intentionally:
(1) engages in fighting or in tumultuous conduct;
(2) makes unreasonable noise and continues to do so after being asked to stop; or
(3) disrupts a lawful assembly of persons;


Mbona cijaelewa bado..? Hayo masuala ya scams yametokea wapi hapa kama source ya habari yenyewe ndio hiyo hapo juu..?
 
mimi uwa napata ugumu na tatzo nikisikia cdm ktk nchi ya marekani au tawi la ccm marekani,huu ni usanii mtupu! Wanataka waishi uko ila warudi Tanzania kutawala kisiasa! Iyo haipendezi hata kidogo. Politics of the state should not be out of the state!

Hata mimi nashangaa....CHADEMA USA ni kwa manufaa ya nani?mtagombea ubunge hapo Mayland......hamna lolote ni usanii.VAA GWANDA USAIDIE WABONGO,how USA?
 
Watu wa sheria naomba mnisaidie, Disorderly conduct inaweza kuwa kamakufanya kitu gani?

Tabia mbaya ya kusumbua watu,
Kupiga makelele sehemu zisizohitaji kelele,kuanzisha ugomvi/kuingilia ugomvi nk nk.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom