Mbunge ashitaki/aripoti wana/mwana Jamiiforums ... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge ashitaki/aripoti wana/mwana Jamiiforums ...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzurimie, May 20, 2012.

  1. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    May 18, 2012 | By Leticia Nyerere


    VICIOUS SCAM and FALSE ARREST

    It is my responsibility to clarify to my Supporters and valuable people of Tanzania in Diaspora and at home of a recent vicious attack labeled on me. My name was scandalized, assassinated and used by scam artist with the intention to reap off honest citizens of Tanzania in Diaspora, and in Tanzania. This false article was published in Jamii Forum, a social media for Tanzanian community on May 14, 2012.

    I should also inform you that I have reported this scam and character assassination to the appropriate U S authority and investigation is on the way.

    All these were due to a trumped up and unfounded charges labeled on me falsely. I expect these charges to be cleared by this press release.


    I am using this opportunity to invite you to a live forum during the inauguration of our Party (CHADEMA) in Maryland, USA on May 27, 2012.


    I can be reached at leticianyerere@rocketmail.com

    source: vijimambo blog.

    Mimi ???
    Mbona sioni hiyo post humu?

    Kwani huyu mama anaishi wapi hadi aripoti USA? na forum hii ni ya m/watanzania nadhani kila kitu kina run toka Tanzania au?


     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Kwani huna kesi za ukweli huko Maryland?
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Si ashtaki Tanzania huyu nae gamba kama mama Rwakatale aliyeshtaki jamii forum bungeni
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,925
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    ametumwa na mama Rwakatale
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,394
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    Ashitaki kwa Policcm? Hiyo busara hata kitimoto ninaowafuga hawawezi kuwa nayo
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    leticianyerere@rocketmail.com
     
  7. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,391
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Mi nadhani, kitu cha msingi hapa ni kujiangali yanayosemwa kama ni ya kweli ajirekebishe kama siyo ya kweli atoe ufafanuzi wenye mapenzi mema watamwelewa.
     
  8. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Sasa huyu mama hana political tolerance kama mama rwakatale, anavyofanya anatuaibisha wanaCDM kwani sifa ya kiongozi ni kuacept challenge sasa kama ndo tutakuwa na viongozi wa namna hii basi hatutafika. Pia kama ni hvi hata wakina zitto na slaa ambao huwa wanachafuliwa humu mbona huwa wanavumilia 2.
     
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    ni kweli kuna mwanajf anasema anaishi usa alitoa hapa taarifa kwamba leticia Nyerere anatafutwa kwa kuvunja sheria. na kwamba anadai deni la $15000 sijui na nani so kashitakiwa hivyo alikua akiomba tumchangie leticia. Lakini ilifutwa baada ya kuonekana ni uzushi nafikiri.
     
  10. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,014
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Hii kali mm ningemshauri Leticia (Mb) akanushe au akubali kuwa ni Raia wa Nchi 2 na Mbunge wa TZ anayeishi USA tuangalie km ni halali kwa waTZ
     
  11. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 888
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Baada ya la Nassari sasa anakuja mama huyu kudhihirisha mabomu yaliyoko CDM
     
  12. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,119
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    mimi uwa napata ugumu na tatzo nikisikia cdm ktk nchi ya marekani au tawi la ccm marekani,huu ni usanii mtupu! Wanataka waishi uko ila warudi Tanzania kutawala kisiasa! Iyo haipendezi hata kidogo. Politics of the state should not be out of the state!
     
  13. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,025
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    nadhani hapa huyu Leticia ndio amekosea amejuaje aliyeleta comment ni scam artist na sio third party aliyesikia habari akataka clarification?

    Unajua dawa ya kumaliza uongo ni clarification ya ukweli ni nini na sio name calling and calling people scam artists.., as a public figure its normal for your life to be put in a microscope na dawa sio kukimbilia sheria na kulia kwamba am being attacked dawa ni kuonyesha pumba na mchele ni nini ? (unless otherwise ataonekana anaficha kitu)
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    May 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,800
    Likes Received: 1,583
    Trophy Points: 280
    Ukiwa mwanasiasa unatakiwa uwe na ngozi ngumu siyo ukiguswa kidogo tu unapiga mayowe. Sasa kama anafungua kesi ina maana kama ilivyosemwa hapa atakuwa na kesi 7 za kushitakiwa na kesi moja ya kushitaki; jumla nane huko USA wakati yeye anaishi kinondoni shamba!
     
  15. l

    lyena_ Member

    #15
    May 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulitaka ufafanuzi gani zaidi ya hiyo statement?
     
  16. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Huyu mama analalamika na kuingiza wa USA kutatua tatizo lake. na nilivyosoma majibu ya wadau sasa inaeleweka kwanini niliuliza ameweka makao ya kuishi USA na ni mbunge, na sasa itajulikana kama kweli ana uraia wa USA au hana hiyo kesi ikianza. Na hapo ndipo atatakiwa kujibu maswali ya wa TZ na kushitakiwa kuwa na uraia wa nchi mbili wakati TZ hairuhusu hiyo.

    Na inajulikana kuwa ukiingia katika mambo ya kesi siri zote zitatoka.

    Mie sijaona kokote ametetea hii kitu iliyosemwa zaidi ya yeye kurukia kushtaki na online unaona jina lake lina makesi pia. Na sasa I hope atatuambia anasaidiaje wananchi akiwa anaishi marekani. Wow acha kesi ifunguliwe tuone mambo na maisha yake yakoje, I can't wait maana ni hawezi shinda.

    nimefurahi kwa majibu ya wana JF.
     
  17. l

    lyena_ Member

    #17
    May 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ribosome
    Pengine huelewi kingereza.Mwambie mtu anayejua kiingereza akufanyie tafsiri maana press release iliyotolewa imefafanua kila kitu. Pengine hawezi kwenda deep zaidi kwa kuwa swala liko chini ya upelelezi. Si unajua tena Marekani huwezi ukapublish tangazo la uongo kusingizia law enforcement wanamshikilia mtu na pia ukaweka account number ukiwataka watu wapeleke pesa kwenye hiyo account.Hiyo ni scam, endapo watuhumiwa watanaswa, they will be in big shit!
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Huyu mama nae ni kirusi tu after She bad na Selasini!
     
  19. l

    lyena_ Member

    #19
    May 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzurimie
    unajua wabongo huchukulia vitu rahisi rahisi na ndiyo maana mnapublish mambo bila ushahidi matokeo yake mnaishia kusaidia kwenye investigation bila kujua.Computer crime inaweza ikachunguzwa kutokea popote pale duniani. Jamani muwe mnajisomea.Mfano unavyojiaminisha kuwa huyo mama ana uraia wa Marekani, una uhakika? Ni vizuri mtu ukatafuta kwanza proof ya unachokiandika vinginevyo unaweza kuaibika. Kuwa makini Marekani siyo kama bongo ambapo mambo kama haya hayafuatiliwi.Kumbuka huyu mama sasa hivi yuko Maryland akiandaa mkutano wa chadema na ukumbuke aliishi na kufanya kazi US kwa zaidi ya miaka kumi.Hapa yeye si mgeni pamoja na kwamba tangu awe mbunge makao yake ni Dar.Kumbuka kuwa ana haki ya kuwa kiongozi Tanzania kama raia wa nchi hiyo. Inaonakana watanzania hawapendi watanzania wanaoishi kwenye diospora kurudi nyumbani na kugombea nafasi za kisiasa. Hii ni haki yetu . Kwanza nampongeza huyu mama pamoja na kwamba yeye ni mbunge, lakini amekumbuka alikotoka na ametumia muda wake kuandaa mkutano ili wabunge wa chadema wapate nafasi ya kuongea na watanzania waishio Marekani.She is not selfish kwani kuna wabunge wengi tu waliotokea nje ya tanzania lakini hawajafikiria kuwafuatilia watanzania walioko nje ya nchi.
     
  20. MPIGA ZEZE

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 2,042
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Pamoja na hayo ya scam - hapa JF wanajadiliwa akina Obama, Cameron na Kikwete, itakuwa Leticia Nyerere! Pili, huyu mama anapaswa kujibu hoja ya msingi - je ana kesi saba zinazomsubiri huko Maryland? na atakuwaje mkaazi wa Maryland, USA na wakati huo huo anadai kuwa mbunge wa Tanzania? CDM kuweni waangalifu na vetting za wanaotaka ubunge. Suala la Leticia Nyerere linaongza ushahidi kuwa viti maalumu ni useless, labda kama ni kwa ajili ya kupamba ukumbi wa bunge!!
     
Loading...