MBOWE: Tumeshajipa kibali cha kutangulia mbele za haki

MBOWE: Tumeshajipa kibali cha kutangulia mbele za haki

Niko njiani naenda soko la Kariakoo. Mkononi nina dumu la lita 5 za petroli na kiberiti. Nikifika Kariakoo nitatoa hotuba kwa wananchi wote waliopo kuhusu uonevu unaoendelea nchini kisha nitajimwagia lita 3 za petroli halafu zilizobakia (lita 2) nitakunywa, kisha nitawasha kiberiti.

Nimechoka, tumechoka, tunahitaji kuchukua hatu. Mm nimeamu, wewe je?
Yuko lumumba mwenzio hivyohivyo alitangaza kunywa sumu.
Cha ajabu ni kuwa alizimia haraka baada tu ya kukaona kachupa.
Yu hai ila kelele zimeisha.
 
Black Africans, still have a very long way to go! Sasa, issue ni maendeleo au siasa? Binafsi Naamini, shughuli za maendeleo zinazoendelea kutekelezwa Nchini ni Mipango ya Serikali yetu tena inasemekana mingine ipo tangu enzi za mzee wetu Nyerere. Si mtu fulani. Rais Magufuli ni msimamizi mkuu tu. Mipango ni mizuri na endelevu. Tuiunge mkono Serikali yetu kwa akili zetu zote na kwa nguvu zetu zote na uwezo wetu wote. Hizi siasa za uchochezi zinatoka wapi jamani? Sisi huku vijijini mbona tunaona Serikali inatekeleza wajibu ukilinganisha na awamu za Tawala zilizopita? Huduma za afya zinaboreshwa, karibu kila sehemu Nchi hii inafikika, elimu, nk. Tatizo ni nini wajameni? Rais Magufuli anayekejeliwa, ametenda lipi baya maskini? Mjue, mnatuvuruga wenzenu wa vijijini eti! Hotuba hii ya mhe. Mbowe unaonesha wazi kuwahamasisha wasikilizaji kuipinga Serikali yao kwa udi na uvumba, hata ikibidi kufa! Kweli wajameni? Kwa lipi! Ninyi "mangi" acheni hizo. Vita na machafuko ya kisiasa hususani ktk Nchi maskini kama hizi, Isikie kwa wengine huko DRC, South Sudan, Syria, nk. Unamfananisha mcha Mungu mtumishi wa Bwana Yesu kristo Rais Magufuli na wale waasherati wezi na mafisadi wa Afrika kusini na Zimbabwe?! Hapo ndiyo nimechefuka moyo. Ushauri wangu CDM achaneni na nia yenu ovu. Mkianza kutekeleza uovu wenu mjue hatutowaunga mkono. Mtakuwa peke yenu. Tuungane kuijenga Tanzania mpya yenye uchumi wa kati. Bwana Yesu kristo ibariki Tanzania!
 
Haha hasa mbowe bana atuhakikishi ugali kwanza. Kuna mmoja aliwahi kusema kavyunjwa mkono wakati kapakiwa kwenye karandinga kistaarabu.ila wale oyaoya walipigwa kama hawana ndugu.
 
Ninafamilia Kama wewe huna tangulia nitakukuta wAkati wangu ukifika.sio kwa kuharakishiwa samahsni sana
 
Hii Kauli ya Mbowe ningeiamini na kuikubali sana kama wakati wote wa hizo ' Fujo ' anakuwa yupo tu peke yake bila ' Walinzi / Mabodigadi ' wake ila bahati mbaya sana anajitutumua kuwa yupo tayari kwa lolote huku akiwa amezungukwa na ' Walinzi ' kama 200 hivi. Endeleeni tu Kudanganywa nae na akili Vichwani mwenu.
Kwani we ulitakaje
 
Niko njiani naenda soko la Kariakoo. Mkononi nina dumu la lita 5 za petroli na kiberiti. Nikifika Kariakoo nitatoa hotuba kwa wananchi wote waliopo kuhusu uonevu unaoendelea nchini kisha nitajimwagia lita 3 za petroli halafu zilizobakia (lita 2) nitakunywa, kisha nitawasha kiberiti.

Nimechoka, tumechoka, tunahitaji kuchukua hatu. Mm nimeamu, wewe je?
Kama huna cha kuandika kaa kimya. Acha kupost upuuzi. Hizi ni dalili za kuwa irresponsible.
 
Kwani Julius aliposema tutampiga Idd Amin ulimwona alitangulia mbele. Acheni ujinga.
 
Atakayesikiliza hii kauli atakua ameamua kuisaliti nafsi yake.

Huu mwaka wa 20 sasa huwa anasema hivyo ; Hakuna linalomkuta yeye; yanawakuta wengine tu kwa uzembe wao.

Uliza kilichomkuta Dr. Slaa hata baada ya kupata ulemavu wa mkono kukipigania chama; akaishia kuitwa msaliti.
Mtu kapigwa na shangingi lake gubeli bafuni mnamsingizia Mbowe
 
Hii Kauli ya Mbowe ningeiamini na kuikubali sana kama wakati wote wa hizo ' Fujo ' anakuwa yupo tu peke yake bila ' Walinzi / Mabodigadi ' wake ila bahati mbaya sana anajitutumua kuwa yupo tayari kwa lolote huku akiwa amezungukwa na ' Walinzi ' kama 200 hivi. Endeleeni tu Kudanganywa nae na akili Vichwani mwenu.
Lazima utakuwa umepungukiwa.

Hivi Mwalimu Nyerere, wakati wa vita dhidi ya Amin, aliposema uwezo wa kumpiga tunao, sababu ya kumpiga tunayo, na nia ya kumpiga tunayo, yeye ndiye alikaa mstari wa mbele kule Mutukula akipambana na majeshi ya Amin? Na ule upande wa Uganda, Amin ndiye alikuwa mstari wa mbele?

Hoja kama ya huyu mtu inaashiria upungufu wa uelewa na akili. Kwa mawazo ya kiwendawazimu kama haya, ina maana tukiingia vitani leo, JPM atakuwa kule mstari wa mbele amebeba SAR? Watanzania wengi uwezo walio nao ni KKK lakini analysis na uwezo wa kujenga hoje ni big zero.
 
mbona jana taflani ilivyoanza alikimbia kwenda kujificha
Ungekuwa ume attend hata kozi ya mgambo usingesema huu ujinga kabisa.
Unahisi wakati nyerere anasema tutampiga AMINI, ulifikilia NYERERE naye anaenda FRONT LINE????.
 
Atakayesikiliza hii kauli atakua ameamua kuisaliti nafsi yake.

Huu mwaka wa 20 sasa huwa anasema hivyo ; Hakuna linalomkuta yeye; yanawakuta wengine tu kwa uzembe wao.

Uliza kilichomkuta Dr. Slaa hata baada ya kupata ulemavu wa mkono kukipigania chama; akaishia kuitwa msaliti.
Sio lazima yamkute yeye, atamiye niko tayari ili mradi watakao baki wawe huru.
 
Hii Kauli ya Mbowe ningeiamini na kuikubali sana kama wakati wote wa hizo ' Fujo ' anakuwa yupo tu peke yake bila ' Walinzi / Mabodigadi ' wake ila bahati mbaya sana anajitutumua kuwa yupo tayari kwa lolote huku akiwa amezungukwa na ' Walinzi ' kama 200 hivi. Endeleeni tu Kudanganywa nae na akili Vichwani mwenu.
Usidhani uhuru upatikana ki urahisi, hugharimu maisha.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom