MBOWE: Tumeshajipa kibali cha kutangulia mbele za haki

MBOWE: Tumeshajipa kibali cha kutangulia mbele za haki

Huko Frontline sijawahi kuona Askari anasimama apigwe tu. Tumia akili.
Nenda ulaya utakuta askari hao.
Wanarushiwa mawe na hawarudushi kwa mibomu au risas lkn ninyi ndio mnajua sheria ya self defence hats NTU yupo 2 miles bila slaha
 
Hii Kauli ya Mbowe ningeiamini na kuikubali sana kama wakati wote wa hizo ' Fujo ' anakuwa yupo tu peke yake bila ' Walinzi / Mabodigadi ' wake ila bahati mbaya sana anajitutumua kuwa yupo tayari kwa lolote huku akiwa amezungukwa na ' Walinzi ' kama 200 hivi. Endeleeni tu Kudanganywa nae na akili Vichwani mwenu.
mKUU ULINZI MUHIMU hata gwajima anao wengi tu.
 
Kamanda Mbowe tunakujua wewe ni MUOGA SANA.

Acha kutudanganya.
Acha kutupumbaza.
Acha uchochezi.
Acha kabisa maana wewe haujawahi kukamatwa na Polisi unawaogopa sana. Acha kutuvuruga sisi Chadema Asili endelea kuwahadaa hao hao Chadema Wakuja.
mbona jana taflani ilivyoanza alikimbia kwenda kujificha

Muwe mnatafakari wakati mwingine. Polisi walifanya kosa kubwa kufyatua risasi za moto. Nje ya unyang'au unaoendelea tanzania, polisi hawatakiwi kutumia silaha za moto hovyo, hata kama ni katika mapambano na majambazi wanapaswa kutumia silaha bila kudhamiria kuua.

Polisi wanapofyatulia risasi wananchi raia wasiokuwa na hatia wanakuwa wamevuka mipaka. Mbowe anapowaambia polisi kuwa wananchi watakomalia haki yao, haikutegemewa polisi wakimbilie kuua wananchi.

Mbele ya vyombo vya dola vinavyotumia silaha za moto kuua, wananchi wanakuwa hawana namna ila kukimbia. Mifano ipo mingi katika historia, hitler, apartheid, stalin, mao n.k.

Sasa mmeuwa mtoto aliyekuwa na matumaini ya maisha. Kasoma mpaka amebahatika kuingia chuo kikuu kizuri cha udsm. Tegemeo la wazazi na ndugu zake. Hana hatia. Mmenda mkamuua bila sababu.
 
Hapo ndipo utagundua kuwa Mbowe ni msanii
Miaka yote Mbowe hajawahi hata kukalia benchi polisi achilia mbali kulala ndani,hapa anawateka kiakili makarai
Kama anaogopa tu kupimwa mkojo,itakua kifo?
 
Lumumba jana wamejifunza kitu kikubwa..ndio maana leo mapovu ya Omo hayakauki kwenye vidole vyao.
 
Mwenyekiti wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA, Freeman Mbowe amewaambia Polisi kuwa wao tayari wameshajipa kibali cha kutangulia mbele za haki. Mbowe aliyasema hayo wakati akihutubia wananchi katika ufungaji wa kampeni Jimbo la Kinondoni.




Source: Muungwana Blog​

Bila time huru mtakuwa hamjafanya lolote zaidi
 
Nenda ulaya utakuta askari hao.
Wanarushiwa mawe na hawarudushi kwa mibomu au risas lkn ninyi ndio mnajua sheria ya self defence hats NTU yupo 2 miles bila slaha

Nenda Ulaya ukafanye maandamano bila kubali uone utakavyo funguliwa mashtaka NA wafanyibiashara, manispa na wengi unaowaharibia biashara NA maisha yao.
 
Muwe mnatafakari wakati mwingine. Polisi walifanya kosa kubwa kufyatua risasi za moto. Nje ya unyang'au unaoendelea tanzania, polisi hawatakiwi kutumia silaha za moto hovyo, hata kama ni katika mapambano na majambazi wanapaswa kutumia silaha bila kudhamiria kuua.

Polisi wanapofyatulia risasi wananchi raia wasiokuwa na hatia wanakuwa wamevuka mipaka. Mbowe anapowaambia polisi kuwa wananchi watakomalia haki yao, haikutegemewa polisi wakimbilie kuua wananchi.

Mbele ya vyombo vya dola vinavyotumia silaha za moto kuua, wananchi wanakuwa hawana namna ila kukimbia. Mifano ipo mingi katika historia, hitler, apartheid, stalin, mao n.k.

Sasa mmeuwa mtoto aliyekuwa na matumaini ya maisha. Kasoma mpaka amebahatika kuingia chuo kikuu kizuri cha udsm. Tegemeo la wazazi na ndugu zake. Hana hatia. Mmenda mkamuua bila sababu.
Kamanda Mbowe kawaingiza mjini kwa MALENGO yake ya kisiasa. Anajua Sheria lakini kaamua kuivunja ili amwage damu ya KAFARA. Polisi wako Kazini wewe huwezi kuwapangia cha kufanya.
 
Atakayesikiliza hii kauli atakua ameamua kuisaliti nafsi yake.

Huu mwaka wa 20 sasa huwa anasema hivyo ; Hakuna linalomkuta yeye; yanawakuta wengine tu kwa uzembe wao.

Uliza kilichomkuta Dr. Slaa hata baada ya kupata ulemavu wa mkono kukipigania chama; akaishia kuitwa msaliti.
Ila leo balozi akiwa na miaka 69!wakati kuna vijana wengi tu wizara ya mambo ya nje ....!
 
Kamanda Mbowe tunakujua wewe ni MUOGA SANA.

Acha kutudanganya.
Acha kutupumbaza.
Acha uchochezi.
Acha kabisa maana wewe haujawahi kukamatwa na Polisi unawaogopa sana. Acha kutuvuruga sisi Chadema Asili endelea kuwahadaa hao hao Chadema Wakuja.

utakuwa ccm wewe, na hizo risasi hasa mlimkusudia yeye, haya furahi sasa na wengine wawili washaaga dunia mwananyamala, majeruhi wa jana, nenda kasherehekee
 
Kamanda Mbowe kawaingiza mjini kwa MALENGO yake ya kisiasa. Anajua Sheria lakini kaamua kuivunja ili amwage damu ya KAFARA. Polisi wako Kazini wewe huwezi kuwapangia cha kufanya.
cannibal nikuulize swali, kwanini viapo mliamua mviatamie na vya chadema tu, watu wanatii sheria nyie mnavunja, ilikuwa vibali msiwape vyama vyote, lakini unatoa kibali kwa chama tawala vingine unaenda atamia, wakiomba haki zao mnaua
 
utakuwa ccm wewe, na hizo risasi hasa mlimkusudia yeye, haya furahi sasa na wengine wawili washaaga dunia mwananyamala, majeruhi wa jana, nenda kasherehekee
KAFARA ya Uchaguzi hiyo. Jiongezee wewe!!!
 
cannibal nikuulize swali, kwanini viapo mliamua mviatamie na vya chadema tu, watu wanatii sheria nyie mnavunja, ilikuwa vibali msiwape vyama vyote, lakini unatoa kibali kwa chama tawala vingine unaenda atamia, wakiomba haki zao mnaua
Nadhani Hilo Swali ingependeza zaidi ukamuulize Mkurugenzi wa Halmashauri ya Kinondoni. Mimi sihusiki na Viapo.
 
Niko njiani naenda soko la Kariakoo. Mkononi nina dumu la lita 5 za petroli na kiberiti. Nikifika Kariakoo nitatoa hotuba kwa wananchi wote waliopo kuhusu uonevu unaoendelea nchini kisha nitajimwagia lita 3 za petroli halafu zilizobakia (lita 2) nitakunywa, kisha nitawasha kiberiti.

Nimechoka, tumechoka, tunahitaji kuchukua hatu. Mm nimeamu, wewe je?
 
Hii Kauli ya Mbowe ningeiamini na kuikubali sana kama wakati wote wa hizo ' Fujo ' anakuwa yupo tu peke yake bila ' Walinzi / Mabodigadi ' wake ila bahati mbaya sana anajitutumua kuwa yupo tayari kwa lolote huku akiwa amezungukwa na ' Walinzi ' kama 200 hivi. Endeleeni tu Kudanganywa nae na akili Vichwani mwenu.
Mbona aliyetoa amri ya kupiga watu hakuwepo kwenye tukio na analindwa 24/7
Tangu lini kiongozi wa mapambano anakuwa front line. Hata vita dhidi ya Saddam viongozi wa vita walikuwa US na sio Baghdad
 
Zilipopigwa Kinondoni Mkwajuni alikimbia kama digidigi, siasa sihasa, kifo kinatisha sana na hakuna nafsi isiyoogopa kifo.
Lazima akimbie hizo ndo tactics za vita, au hujapitia jeshi
 
Wew
Kamanda Mbowe tunakujua wewe ni MUOGA SANA.

Acha kutudanganya.
Acha kutupumbaza.
Acha uchochezi.
Acha kabisa maana wewe haujawahi kukamatwa na Polisi unawaogopa sana. Acha kutuvuruga sisi Chadema Asili endelea kuwahadaa hao hao Chadema Wakuja.
Wewe sio mwanachadema bwana, usitutie hofu vijana tumejaa hali ya mabadiliko baada ya hotuba ya mbowe
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom