Mbowe tena, DC ampiga marufuku kulima shamba lake

Mbowe tena, DC ampiga marufuku kulima shamba lake

Afuate sheria, mita 60 toka kwenye chanzo
Je wanaoishi pembezoni mwa mto wapo 60 kutoka kwenye chanzo?

Naona kamishna wa wilaya hiyo kesha pata maelekezo kutoka mamlaka za juu.

Kazi ipo.
 
Je wanaoishi pembezoni mwa mto wapo 60 kutoka kwenye chanzo?

Naona kamishna wa wilaya hiyo kesha pata maelekezo kutoka mamlaka za juu.

Kazi ipo.
Ndiyo nashangaa maana ukiangalia maeneo yote Hana hivyo vijito sasa sijui Serikali ya aawamu hiii unataka nini na watu wa Kukimanjaro
 
Nani kakuteua kuwa msemaji wa watanzania? Usijipe kazi ya hovyo isiyo tija.2020 so mbali tusubiri tuone tukijaaliwa uhai maana hata njaa itapunguza wengine.
 
Licha ya kuandamwa sana na serikali ya baba Jesca, Mbowe hatetereki na hatatetereka...Leo tarehe 21 January anaenda kuunguruma jimbo la Dimani kule Zanzibar...Huyu ndo anawanyima usingizi CCM
 
kama lipo ndani ya mita 100 kutoka mto ulipo kitaalamu hairuhusiwi kulilima ila kama lipo nje ya mita 100 hapo atakuwa kaonewa.
 
Je wanaoishi pembezoni mwa mto wapo 60 kutoka kwenye chanzo?

Naona kamishna wa wilaya hiyo kesha pata maelekezo kutoka mamlaka za juu.

Kazi ipo.
kisheria inabidi wahamishwe tena bila fidia yoyote ile
 
Mambo kama haya ndiyo yanayopelekea marais wetu wa afrika kung'ang'ania kwny viti vyao, kama siyo yeye mwenyewe, basi atakiweka chama chake.
 
Chanzo cha maji huwa kinalindwa na sheria. Kama shamba la Mbowe kweli limo ndani ya eneo la hifadhi iliyotajwa na sheria basi anatakiwa asimamishwe kweli, kama sivyo, sheria itamlinda.
Unaunga mkono ujinga huu [emoji196] [emoji83] we
 
mambo ya ajab haya wamachame wengi sana wana mashamba karibia na mto lakini hawaharibu mazingira sasa km atampiga mbowe marufuku ajue kwamba kuna maelfu ya watu huko wana mashamba hayo karibu na mto
 
Akimaliza wapinzani atarudi kwa wale wa chama chake! Tusifurahie yanayotokea bali tusikitike! He is determined to rule for ever! The likes of museveni, kagame et al, muda ndo utakuwa shahidi wa haya yote! Ila ajue kuwa kuna wengi waliwahi kupita kina hitler, pinochet na musolini imebaki historia tu labda nae anatengeneza historia ambayo naamini tulio wengi tutaonja machungu yake japo wengine kwa sasa wanafurahia
 
Mbona kama kuna utata! kwani hilo shamba lilikuwa halilimwi!? kama lilikuwa linalimwa walikuwa wapi kupiga marufuku!? upinzani sio uadui jamani....
 
Huyo DC haoni shamba la kikafu la mwekezaji liko pembeni mwa mto kikafu ni shamba la maua ambalo linatumia chemicals nyingi kukuza maua,mbna halifungi tuache siasa za uhasama chama chakavu hali yenu mbaya kila kona mmechokwa
 
Unaunga mkono ujinga huu [emoji196] [emoji83] we

Hahaha hawajampora mkuu, ataenda kuwasikiliza watamaliza. Unaweza kukuta ni ishu ndogo sana pengine hata ametumwa shamba boy tu kuimaliza
 
Back
Top Bottom