Mbowe tena, DC ampiga marufuku kulima shamba lake

Mbowe tena, DC ampiga marufuku kulima shamba lake

Nchi inakwenda kugawanyika.............tena mgawanyiko wa chuki Kali, ngoja tuone mwisho wake.
 
Mkuu wa Wilaya ya Hai amepiga marufuku kuendeleza kilimo kwenye Shamba la Mbowe ambalo ni shamba la urithi, sababu kubwa
shamba hilo liko kwenye chanzo za mtu weruweru

Source: Mtanzania
Sheria hazibabaishi. Tulipeni land compensation tuwaachie vihamba, malungulungu na vinyungu. Customary land tenure inasemaje huko Hai? Aniuzies hiri kezi. Gonna be a mother of all resettlement schemes.
 
Aliyekuzidi iga mfano alifanikiwaje.
Sasa wewe tumia cheo cha tempo kumkwamisha muda ukiisha utajikuta ulikuwa unapiga hatua za kurudi nyuma kwa kasi ya kukimbia
 
Haya ni masuala ya kitaalamu msimlaumu DC kwasababu hamjaona hilo shamba kweli liko umbali gani?
 
2020 yaaaan ninaongeza kula kama 50000 makamanda tujitahidi sumu natema ili kizaz kijacho watambue wachague upinzan
 
Nchi inakwenda kugawanyika.............tena mgawanyiko wa chuki Kali, ngoja tuone mwisho wake.
Dah... Kwa sababu ya kumzuia Mbowe kuharibu mazingira? Acha utani bana[emoji15] [emoji15]
 
Yaani Taifa ligawanyike kwa kuwa tu kuna KABAILA/BEPARI kazuiwa kulima Shamba lake kuhifadhi Mazingira na Chanzo cha Mto?
Huo MTO ndipo unapoanzia??Hivi ni MTO au.kijito??Hongera DC utaupata ukuu wa mkoa soon maana Ubunge uliukosa
 
Mkuu usiwe kil.za, hakuna solidarity kwenye uhalifu.
Pole mashamba yote ya Machame yapi na vijito vingi vya Maji labda muaamvie wamachame wahame kwao muwapatie maeneo mengine.Labda Maeneo kama Chato ili Yale mashamba yao wayaachie Serikali ya CCM
 
Back
Top Bottom