Mbowe: Spika ni mtu wa ajabu sana!


B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Freemani Mbowe amesema amesikitishwa na kitendo cha spika Anne Makinda kushindwa hata kumpigia simu kwa janga lililowakuta.

Ameendelea kusema amestushwa na Spika kuendelea na vikao vya bunge bila kujali kama kuna tukio baya kama yalivyokuwa matukio ya bom kanisani, kifo cha padri zanzibari na fujo mtwara vilivyosababisha bunge kuahirisha vikao vyake..
V.o.a
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Ni kweli hata baada ya wabunge wa NCCR kuomba bunge lisitishe au lijadili suala hilo spika alipinga!
Hata wabunge wa CCM hawakuonyesha kuguswa hata kidogo!
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
17
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 17 135
bila shaka mh makinda anasubiri taarifa ya polisi ndipo atambue kwamba kuna tatizo arusha. tusubiri na tuone.
 
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
361
Likes
2
Points
0
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
361 2 0
Hivi unawezaje kwenye halaiki kama ile ukamtambua mtu ama mfuasi wa. CHADEMA na yule wa CCM?

Itikadi unaiweka vipi kwenye mkusanyiko kama huo?
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,472
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,472 280
sure....CCM wanazani wanaongoza magoigoi
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
89
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 89 145
Spika naye ni gamba msishangae sn maana nayy ni miongoni mwa majangili
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,429
Likes
2,844
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,429 2,844 280
Hivi unawezaje kwenye halaiki kama ile ukamtambua mtu ama mfuasi wa. CHADEMA na yule wa CCM?

Itikadi unaiweka vipi kwenye mkusanyiko kama huo?
Ndo maana wanayatolea ofisini kwa sababu wakiambiwa wakaprove mahamani ni hakuna kitu.
 
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
1,360
Likes
5
Points
135
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
1,360 5 135
Kuna siku yote haya tunayoyaona yatawatokea waasisi puani.
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
mh mbowe usiwe na wasiwasi kabisa kwa mimi ni mkristo naimani Mungu atawasimamia na iko siku mtasimama mkipewa heshima kubwa sana na mtafanya ambayo watanzania wanayataka na zaidi ya yote chama chochote kinachotaka kufa ndo hayo utokea lakini ukweli ni kwamba bunge la leo hata alijapata nafasi ya kusikilizwa na watanzania kwa sababu amkuwepo wapenzi wa wananchi ndani ya bunge leo.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
27
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 27 0
Freemani Mbowe amesema amesikitishwa na kitendo cha spika Anne Makinda kushindwa hata kumpigia simu kwa janga lililowakuta.

Ameendelea kusema amestushwa na Spika kuendelea na vikao vya bunge bila kujali kama kuna tukio baya kama yalivyokuwa matukio ya bom kanisani, kifo cha padri zanzibari na fujo mtwara vilivyosababisha bunge kuahirisha vikao vyake..
V.o.a
Ni njia ya Mungu kutudhihirishia mchawi ni nani ktk hili
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
27
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 27 0
Kama waliplan na wakatekeleza yanini wapoteze muda wao kuahirisha vikao na washaahidi wataendelea kututawala kwa garama yoyote ile.
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,067
Likes
973
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,067 973 280
yaelekea huyu mama hana mtoto ndio maana hana roho ya kushtuka anapoona damu za watoto zikimwagika
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
27
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 27 0
Kama waliplan na wakatekeleza yanini wapoteze muda wao kuahirisha vikao na washaahidi wataendelea kututawala kwa garama yoyote ile..
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
bila shaka mh makinda anasubiri taarifa ya polisi ndipo atambue kwamba kuna tatizo arusha. tusubiri na tuone.
Ndiuo maana siyo vizuri spika atokane na wabunge kwa sababu ni lazima atapendelea chama chake. Mtu huwezi kumjua tabia yake ni mpaka patokee la kutokea ndipo uweze kumjaji uwezo wake wa ku-handle unforseens.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Teacher1

Teacher1

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
320
Likes
32
Points
45
Teacher1

Teacher1

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
320 32 45
Kwani watu wa Arusha nao ni Watanzania? Au wachadema?
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,035
Likes
99
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,035 99 0
Ni kweli hata baada ya wabunge wa Nccr kuomba bunge lisitishe au lijadili suala hilo spika alipinga!
Hata wabunge wa ccm hawakuonyesha kuguswa hata kidogo!
wauaji wakubwa wataguswa na nini?
damu ya watanzania wasio na hatia itawaandama milele pamoja na vizazi vyao.
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,290
Likes
3,066
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,290 3,066 280
Freemani Mbowe amesema amesikitishwa na kitendo cha spika Anne Makinda kushindwa hata kumpigia simu kwa janga lililowakuta.

Ameendelea kusema amestushwa na Spika kuendelea na vikao vya bunge bila kujali kama kuna tukio baya kama yalivyokuwa matukio ya bom kanisani, kifo cha padri zanzibari na fujo mtwara vilivyosababisha bunge kuahirisha vikao vyake..
V.o.a


Roho yake Mbaya utafikiri ni mtu asiye na familia ..iwe Mume ,Mtoto ...Ndugu ...au hata Rafiki....Si Watanzania Wote Ni Ndugu?
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,614
Likes
6,129
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,614 6,129 280
Spika ajea hatakua na chama! Makinda ni CCM, bunge kalifanya kuwa taasisi ya CCM
 

Forum statistics

Threads 1,274,147
Members 490,601
Posts 30,502,622