Mbowe na Lissu wawasili Arusha kumtembelea Lema

Mbowe na Lissu wawasili Arusha kumtembelea Lema

Baada ya miezi miwili na nusu ndio wanaenda kumuona mwenzao ww mwenzangu na mimi komaa sjui kama watakuja hata kukuona
 
John Mrema.
Nimemtembelea Lema Leo tare he 13.01.2017 katika gereza la kisongo nikiwa nimeambatana na Mh.Mbowe,Lissu na Ester Bulaya.

Nimefarijika kumkuta akiwa na moyo Mkuu na ametuma ujumbe kuwa tusikatishwe Tamaa bali tuongeze kasi ya Mapambano ya kudai haki
Moyo Mkuu?? Mwenzenu anateseka mnafanya mzaha? Poor CDM!
 
Lema anaziki kuimarika siku baada ya siku! Katika hili Serikali ya Magufuli inajivua nguo
 
Back
Top Bottom