Mbowe na Lissu wawasili Arusha kumtembelea Lema

Mbowe na Lissu wawasili Arusha kumtembelea Lema

Nilikua namuangalia Lisu akiwa anaongelea swala la njaa, jamaa ananenepa mno. Anaongelea njaa lakini sura na mwili havioneshi kama vinajua kuna njaa.

Trump ilivyosemekana kaongezeka uzito akapingana mpaka basi.
Usiseme amenenepa,sema AMENONA,madaraka matamu
 
Ni kwanin wanasiasa huwa hawatengi muda hata wa kuwaona watuhumiwa wngne ambao wanaweza kuja kuwa na ushawishi wa kuwapigia kura badae mi naona ni njia nzuri kwao km wangefny hivyo kwani sio hadi mwenzao akikamatwa ndio wajazane magerezan kumuangalia haipendez
Mkuu utawaweza wanasiasa kwa unafki??
nitajie mwanasiasa mwingne tofauti na zitto (ingawa nae ana mabaya yake) ambaye anapinga sitting allowance bungeni kwa vitendo......wote chama tawala na ukawa.
vipi yule mbunge wa kilombero aliyefungwa wataenda lini kumuona?
 
Next week lema anakula mvua tano.
Jiandaeni kisaikolojia.
 
Mwenyekiti wa Chadema Taifa Mhe.Freeman Mbowe akiwa Mwanasheria wa Chadema Tundu Lissu wamewasili Arusha Tayari kwenda kumtembelea Mbunge wa Jimbo la Arusha Mjini Mhe.Godbless Lema aliyeko Magereza Kisongo.
PICHANI Katibu wa Kanda
ya Kaskazini akitoa Mwongozo.
Baada ya kutembelea Mbunge Godbless Jonathan Lema Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa Freeman Mbowe pamoja na Mwanasheria huyo Tundu Lissu wataongea na vyombo vya habari .
View attachment 459822


Tundu Lisu ananenepa tu kama kifaru, mshaurini afanye mazoezi, unene husababisha kuzorota kwa uwezo wa kufikiri na mwishowe kuwa taahira!
tmp_25774-img-20170114-wa00131575206224-jpg.459822
 
Ya Ben WaSaanane yameishia wapi jamani. Wazazi tuhurumieni. Tunamtaka Ben.
 
Nilikua namuangalia Lisu akiwa anaongelea swala la njaa, jamaa ananenepa mno. Anaongelea njaa lakini sura na mwili havioneshi kama vinajua kuna njaa.

Trump ilivyosemekana kaongezeka uzito akapingana mpaka basi.
wachumia tumbo kila kitu kwao ni politiki
 
Serekali iliopo madarakani ina waogopa wapinzani zaidi ya ukoma,wanaweza wakakimbia hata kivuli ambacho hakina athari yoyote kwa serekali ili mradi kiwe na jina la upinzani.

Siajabu tukasikia kuwa Lissu na Mbowe wamezuia kwenda kuonana na Lema kwa kisingizio kilekile cha wimbo uliozoeleka wa kuitwa wachochezi.
endelea kujipa moyo wa kiwendawazimu
 
Back
Top Bottom