Mbowe na Lissu wawasili Arusha kumtembelea Lema

Mbowe na Lissu wawasili Arusha kumtembelea Lema

ila mbowe haja mtendea vyema lema,miez mitatu toka awekwe rumande mbowe haja wah kukanya kisoga leo ndo anaenda,hyo cjaipenda kwan ninya n wamoja ktk kupgania hak hata kama mnatofautiana linapotokea jambo kama hl linalohatarisha uhai wa chama nyote lazma mshkamane niny sawa na watoto mapacha hata kama sio mapacha sare! mapacha hata wakigombana ukienda kuamulia wanaachana na kuanza kukushughulikia kwanza we2 ulieamulia haf wataendeleza ugomv wao lkn leo h binafsi nasema picha uloionesha kwangu na kwa wengne pengne cjui mitizamo yao haijanipendezesha,2napaswa kuwa wamoja pale adui anapo2shambulia au kuharib mipango ye2,kama kunatofauti baadae ziendelee huo ndio ujamaa na mshkamano. mnadhan m2 wangu wa nguv lema atajisikiaje na amejisikiaje? Lema n mbunge wa mfano ktk siasa za upinzan,binafsi namkubal sana jins anavyojiamin,lisu nae toka kesi ianze kimya sijui vle alivyowekwa ndan kaona joto la jiwe? viongoz mkipgwa selo hata raia wa kawaida nao watakuwa na moyo,msiwe na woga kama mbowe anamaneno meng sana!
 
Ndo aache mambo ya kujifanya nabii.... mbona ndoto zingine anapigaga kimya... hii nayo alishndwa vp... mambo mengine ya kujitakia... kaya zinamzingua.... anashindwa kucheza na mdundo wa ngoma...

Atulie watu wanamhesabia siku wambatilishe cheo chake. ***
 
Mwenyekiti wa Chadema Taifa Mhe.Freeman Mbowe akiwa Mwanasheria wa Chadema Tundu Lissu wamewasili Arusha Tayari kwenda kumtembelea Mbunge wa Jimbo la Arusha Mjini Mhe.Godbless Lema aliyeko Magereza Kisongo.
PICHANI Katibu wa Kanda
ya Kaskazini akitoa Mwongozo.
Baada ya kutembelea Mbunge Godbless Jonathan Lema Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa Freeman Mbowe pamoja na Mwanasheria huyo Tundu Lissu wataongea na vyombo vya habari .
View attachment 459822
Huyu Lissu si mlisema ni bingwa wa kuibwaga Serikali, Vipi mbona hamtoi Lema? Au uwezo umegota??
Mwenyekiti wa Chadema Taifa Mhe.Freeman Mbowe akiwa Mwanasheria wa Chadema Tundu Lissu wamewasili Arusha Tayari kwenda kumtembelea Mbunge wa Jimbo la Arusha Mjini Mhe.Godbless Lema aliyeko Magereza Kisongo.
PICHANI Katibu wa Kanda
ya Kaskazini akitoa Mwongozo.
Baada ya kutembelea Mbunge Godbless Jonathan Lema Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa Freeman Mbowe pamoja na Mwanasheria huyo Tundu Lissu wataongea na vyombo vya habari .
View attachment 459822
Huyu Lissu si mlisema ni bingwa wa kuibwaga Serikali, Vipi mbona hamtoi Lema? Au uwezo umegota??
 
Muda huu Kiongozi wa Kambi rasmi ya Upinzani Bungeni na Mwenyekiti wa Chadema Taifa Mhe.Freeman Mbowe pamoja na Mwanasheria Mkuu wa Chadema Mhe.Tundu Lissu wapo Magereza wanazungumza na Mbunge wa Arusha Mjini.
Katika msafara huo Mwenyekiti Ameongozana Mhe.Ester Bulaya Mbunge John Mrema Pamoja na Katibu wa Kanda ya Kaskazini Mhe.Amani Golugwa
tmp_8940-IMG-20170114-WA00261137506765.jpg
tmp_8940-IMG-20170114-WA00251216931566.jpg
 
Muda huu Kiongozi wa Kambi rasmi ya Upinzani Bungeni na Mwenyekiti wa Chadema Taifa Mhe.Freeman Mbowe pamoja na Mwanasheria Mkuu wa Chadema Mhe.Tundu Lissu wapo Magereza wanazungumza na Mbunge wa Arusha Mjini.
Katika msafara huo Mwenyekiti Ameongozana Mhe.Ester Bulaya Mbunge John Mrema Pamoja na Katibu wa Kanda ya Kaskazini Mhe.Amani Golugwa
View attachment 459867 View attachment 459869
Mwenyekiti asiye na Ukomo wa muda wa madaraka! Teh!teh teh ! Domokrasia ya Vyama vingi hiyo!!
 
John Mrema.
Nimemtembelea Lema Leo tare he 13.01.2017 katika gereza la kisongo nikiwa nimeambatana na Mh.Mbowe,Lissu na Ester Bulaya.

Nimefarijika kumkuta akiwa na moyo Mkuu na ametuma ujumbe kuwa tusikatishwe Tamaa bali tuongeze kasi ya Mapambano ya kudai haki
 
Lema hana umuhimu wowote kwa Chadema, yaani toka mwaka Jana? Watu wamekula krismasi na familia zao ndio wanaenda Leo?? Unafiki huu!
 
Hakuna kurudi nyuma kwa hadi HAKI ipatikane, GIZA haliwezi kuishinda NURU
 
Tundu Lisu ananenepa tu kama kifaru, mshaurini afanye mazoezi, unene husababisha kuzorota kwa uwezo wa kufikiri na mwishowe kuwa taahira!
tmp_25774-img-20170114-wa00131575206224-jpg.459822
Mbona yule jamaa yenu mpiga pushup hana unene lakini uwezo wa kufikiri unazidi kuzorota siku hadi siku?
 
Back
Top Bottom