Madam Mwajuma
JF-Expert Member
- Sep 13, 2014
- 7,075
- 6,774
Sikio likizidi kichwa hukatwa
Hatari sana hiiSikio likizidi kichwa hukatwa
Kama unaongea kwa kutokujuwa, nakusamehe bure tu. Lakini kama unafahamu ujinga unaofanya, nitareserve comment kwasasa.Ufalme wa Mbowe hautakiwi kupinga ndani ya Chadema
Mikwara ya nini?Tuchangie hoja na tuzijibu hoja kwa ushahidi usio na shaka.Kama unaongea kwa kutokujuwa, nakusamehe bure tu. Lakini kama unafahamu ujinga unaofanya, nitareserve comment kwasasa.
Ushahidi gani unaouzungumzia?Mikwara ya nini?Tuchangie hoja na tuzijibu hoja kwa ushahidi usio na shaka.