MBOWE: Lowassa = Mabadiliko... Mabadiliko = Lowassa


Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,584
Likes
643
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,584 643 280
Ni kweli. Slgan ndiyo hiyo na imekubalika balaa. Kamanda ni nomaaa. Very bright
 
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Messages
4,912
Likes
5,164
Points
280
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2014
4,912 5,164 280
Niliwahi kusema kuwa Mbowe ni bonge la genius... wengi hawakunielewa ... Slogan aliyoitoa hivi punde imekwenda airborne ... Spread like virus ...
Ni kweli aisee! Mbowe ndiye mwanasiasa bora Tz.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,802
Likes
13,830
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,802 13,830 280
Ahsante Mbowe kwa kukiri kuwa ni Lowasa ndiye aliyeleta mabadiliko
 
R

RockSpider

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2014
Messages
6,878
Likes
374
Points
180
R

RockSpider

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2014
6,878 374 180
Kuanzia Baby School hadi University hadi mashambani hadi visiwani hadi makazini slogan imeenea kwa kasi ya Ajabu ..
 
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
9,652
Likes
3,962
Points
280
Age
35
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
9,652 3,962 280
Kumbe wenye kuleta mabadiliko nchi hii ni CCM na si vinginevyo
 
S

Sagacity

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
253
Likes
27
Points
45
Age
38
S

Sagacity

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
253 27 45
Mbowe ni mtu muhimu sana ktk nchi hii,miongoni mwa watu ambao wataacha historia ktk nchi yetu ni Mbowe,Slaa,Lema,Lowasa,Mnyika
 

Forum statistics

Threads 1,213,786
Members 462,292
Posts 28,490,076