MBOWE: Lowassa = Mabadiliko... Mabadiliko = Lowassa | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MBOWE: Lowassa = Mabadiliko... Mabadiliko = Lowassa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by RockSpider, Aug 27, 2015.

  1. R

    RockSpider JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2015
    Joined: Feb 16, 2014
    Messages: 6,875
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Niliwahi kusema kuwa Mbowe ni bonge la genius... wengi hawakunielewa ... Slogan aliyoitoa hivi punde imekwenda airborne ... Spread like virus ...
     
  2. m

    mzee wa kismati JF-Expert Member

    #61
    Sep 11, 2015
    Joined: Aug 25, 2013
    Messages: 1,555
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    >, Ukipigiwa Cm Usiseme Hallo Sema LOWASSA mwenzio atajibu MABADILIKO wewe utasema Rais mwenzio atajibu NDIO SASA ,hii Ni Salam Yetu Wapenda AMANI Kama Nawe Ni Mpenda AMANI Sambaza Salam Hii
     
  3. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #62
    Jan 10, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19,439
    Likes Received: 10,645
    Trophy Points: 280
    Spread like what?!
     
  4. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #63
    Jan 10, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19,439
    Likes Received: 10,645
    Trophy Points: 280
    Ukweli ndio huo
     
Loading...