MBOWE: Lowassa = Mabadiliko... Mabadiliko = Lowassa


R

rutakana

Senior Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
121
Likes
47
Points
45
R

rutakana

Senior Member
Joined Jun 8, 2015
121 47 45
Yan hapa nilipo npo nairudia kimoyomoyo
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,283
Likes
1,756
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,283 1,756 280
mbowe anaakili nyingi sana....
Nchi nzima mnataka kuingizwa mkenge na dj mmoja mtaaluma wa kubadilisha tairi hewani.
Pumbavu sana malofa nyinyi in mkapa voice.
 
R

RockSpider

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2014
Messages
6,878
Likes
374
Points
180
R

RockSpider

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2014
6,878 374 180
Shule yako imeisaidia nini Taifa hili zaidi ya kuinajisi? ... Mmeua Viwanda, Mmegawa Madini yetu, mmegawa Gas yetu, Mmeiba hadi kwenye Hazina ya nchi aka BOT ... Tembo wanaisha, Sembe inashamiri na sasa Mnatuita Malofa Wapumbavu kwakuwa hatuna Vogue wala hatutibiwi Ughaibuni ...
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,359
Likes
12,934
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,359 12,934 280
Yani katika mazuzu Mbowe ni zuzu mkuu
 
Cham Bee

Cham Bee

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2015
Messages
3,406
Likes
1,447
Points
280
Cham Bee

Cham Bee

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2015
3,406 1,447 280
Angalieni hotuba za Lowassa bungeni kupitia mitandao jamani ili mumjue vizuri misimamo yake msipende kupambishwa ili CCM iendelee kula mema ya nchi kifamilia.
 
M

Musa Nyambo

Senior Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
170
Likes
7
Points
35
M

Musa Nyambo

Senior Member
Joined Aug 27, 2013
170 7 35
safiiiiiiiii lowasa - mabadiliko ya kweli
 
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
12,740
Likes
4,334
Points
280
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
12,740 4,334 280
The slogan is simple and clear but not true based on target angle...!!
 
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
3,959
Likes
1,461
Points
280
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
3,959 1,461 280
Lowassa = Mabadiliko ????????????? Mhhhhhhhh
 
R

RockSpider

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2014
Messages
6,878
Likes
374
Points
180
R

RockSpider

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2014
6,878 374 180
Magufuli anaendelea kushangaa Reli kung'olewa Lindi, Mtwara - Dar to Arusha wamevandalised ili Malorry yao yafanyekazi .. Mwaka huu watajua kuwa Malofa na Wapumbavu tumezamiria kufanya mabadiliko ya ukweli ... Miaka 20 akiwa waziri leo hii wanazidi kutuona Malofa eti anaishangaa CCM iliyomteua kupeperusha Bendera yao...
 
Gor

Gor

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
2,794
Likes
19
Points
135
Age
48
Gor

Gor

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
2,794 19 135
Maneno hayo na matendo ya kuviringisha mkono ni sumu kwa CCM.Naomba tujadili hii kauli mbiu na matendo yake.
 
Sexer

Sexer

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2014
Messages
4,142
Likes
2,435
Points
280
Sexer

Sexer

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2014
4,142 2,435 280
Watanzania ukipigiwa/ukipiga simu usiseme hallo sema 'mabadiliko' upande wa pili utajibu 'Lowassa' afu sema 'Lowassa' upande wa pili utajibu 'mabadiliko'
Ni hayo tu.
 
D

Dume langu

Member
Joined
Jul 19, 2015
Messages
52
Likes
0
Points
0
D

Dume langu

Member
Joined Jul 19, 2015
52 0 0
Toa upuuzi wako hapa, huyo Lowasa unamjuwa wewe na familia yako.
 

Forum statistics

Threads 1,214,014
Members 462,498
Posts 28,498,711