Mbowe kuwania tena uenyekiti CHADEMA

Mbowe kuwania tena uenyekiti CHADEMA

Zitto ni mzitto atawasumbua sana kwa upeo wake mpana hakuna kiongozi wa chadema atakayeshindana na zitto.

Viongozi wa CHADEMA wote wana akili timam hawawezi kushindana na kichaa Zitto mpiganaji wa mahakama.
 
mbowe ni mwenyekiti wa milele wa saccos ya mtei ..yoyote atakaejaribu kumpinga lazima afukuzwe kwenye chama

Mkuu MBOWE akitoka uenyekiti anakuja mjukuu wa MTEI , nawashangaa miskule wanaoshabikia hii SACCOS
 
Ndugu wanajamvi kunataarifa kuwa mwenyekiti wa CDM bwana Mbowe anampango wa kugombea tena kiti hicho cha juu kabisa ndani ya Chama, kwa mtazamo wa kawaida tu na kwa manufaa ya chama kamanda wa anga inatakiwa apishe ili demokrasia ichukue mkondo wake kwani kazi iliyofanya ni hakika na dhahiri. Sasa ni wazi kuwa kama mbowe anataka kuendeleza kile kinachoitwa usulutani ndani chama basi atakuwa amevunja na kuharibu ile picha ya demokrasia ndani ya CDM. My take mbowe ng'atuka ili kujenga dhana ya demokrasia unayoihubiri bila kuijua.

Mkuu kuwa WAZI huu ni waraka kama ule wa akina ZITTO na MWIGAMBA? sema tuchukue hatua haiwezekani kumzuia mwenye chama kugombea.
 
Jitahidi huu ujumbe uutafsiri kwa lugha ya kina "Kida saa" alafu ufunge safari hadi kwa babu Eduu Mtei kule Arusha.....akikuelewa uje utujuze.

Ukifika Arusha hakikisha Lema asikuone.
 
Hv wewe mbona sikuelewi?unabif na mbowe?kwa akili yako fupi umeona cheo kimoja tu cha mbowe.basi na wewe ng'atuka kwa mkeo maana umeishi nae kwa siku nyingi sana,tupishe na sisi.
 
Mkuu MBOWE akitoka uenyekiti anakuja mjukuu wa MTEI , nawashangaa miskule wanaoshabikia hii SACCOS

Mwaka huu mimi nataka nione kweli kama MBOWE ni sultani ndani ya hiki chama au la.
 
Hv wewe mbona sikuelewi?unabif na mbowe?kwa akili yako fupi umeona cheo kimoja tu cha mbowe.basi na wewe ng'atuka kwa mkeo maana umeishi nae kwa siku nyingi sana,tupishe na sisi.

Hizi ndizo akili za viroba.
 
Jitahidi huu ujumbe uutafsiri kwa lugha ya kina "Kida saa" alafu ufunge safari hadi kwa babu Eduu Mtei kule Arusha.....akikuelewa uje utujuze.

Ukifika Arusha hakikisha Lema asikuone.

Hivi kwa nini LEMA alikuwa akiuza DVD zilizokuwa zikionesha akifanyiwa mambo mabaya? ni kwa kwamba alipendezwa nazo au alikuwa amelewa?
 
Ndugu wanajamvi kunataarifa kuwa mwenyekiti wa CHADEMA bwana Mbowe anampango wa kugombea tena kiti hicho cha juu kabisa ndani ya Chama, kwa mtazamo wa kawaida tu na kwa manufaa ya chama kamanda wa anga inatakiwa apishe ili demokrasia ichukue mkondo wake kwani kazi iliyofanya ni hakika na dhahiri.

Sasa ni wazi kuwa kama mbowe anataka kuendeleza kile kinachoitwa usulutani ndani chama basi atakuwa amevunja na kuharibu ile picha ya demokrasia ndani ya CHADEMA.

My take: Mbowe ng'atuka ili kujenga dhana ya demokrasia unayoihubiri bila kuijua.

Kwa nini watu wanahangaika na suala la demokrasia ndani ya CHADEMA badala ya kuhoji na kudai haki ya mamilioni ya Watanzania walioporwa haki yao ya msingi ya kupiga kura kwa Serikali ya CCM kukataa kuboresha daftari la wapiga kura.

Kwa kushindwa kuboresha daftari la wapiga kura CCM na Serikali yake wameamua kwa makusudi kupora ama kubaka haki ya msingi kwa vijana wengi na Watanzania wengine kuchagua viongozi wanaowafaa na pia kuchagua katiba inayolifaa taifa letu.
 
Viongozi wa CHADEMA wote wana akili timam hawawezi kushindana na kichaa Zitto mpiganaji wa mahakama.

akili za kuuza DVD za kufanyiwa matendo machafu? akili za kuuza soksi kuwa unawaunga mkono wamachinga? akili za kuagiza mbunge aache kazi alizotumwa kulifanyia taifa ili ukale naye uroda DUBAI? akili ya kuwatukana viongozi waandamizi wa serikali? akili ya kutaka kuwalisha watu sumu? No, mimi sijaona akili timamu ya viongozi wa CHADEMA.
 
Mbowe hatakiwi kushurutishwa kung'atuka madarakani kama anaipenda CDM bali binafsi anatakiwa aonyeshe mfano kwa kuachia madaraka kwa amani na kuongoza mabadiliko yenye ushindani halali ndani ya CDM, ili CDM kiwe na uwezo wa kuwasuta CCM wakati wa chaguzi kuu.

Bila Mbowe kung'atuka na kuruhusu wanachama wengine kuongoza CDM, atakuwa hana tofauti na Mrema au Mugabe.

Chezea madaraka ya KUB wewe? anaona kama anapoteza lulu vile.
 
Mwaka huu mimi nataka nione kweli kama MBOWE ni sultani ndani ya hiki chama au la.

kaka unauliza uzinzi CHADEMA? hapo ndo homeland ya hilo tendo baina ya viongozi na baadhi ya viti maalumu MP's
 
kaka unauliza uzinzi CHADEMA? hapo ndo homeland ya hilo tendo baina ya viongozi na baadhi ya viti maalumu MP's

We kweli ndo kipofu.hamuulizi vick kamata kapataje ubunge na mjomba wake kapewaje u rc wa mkoa mpya wa geita?
 
Baada ya uchaguzi mdogo wa Madiwani kumalizika na kukipa ushindi wa kishindo CCM, huku CHADEMA kikiambulia Kata 3 ikiwemo ile ya SOMBETINI iliyoko Arusha mjini, Imeibuka minong'ono kuwa Sababu kubwa ya MWENYEKITI WA CHADEMA FREEMAN MBOWE kutopenda kuona uongozi wa juu wa CHAMA hicho ukibadilika na hasa kutoka watu wa kasakzini na kwenda kwa wanachama wanaotokea mikoa ya Kanda zingine ni hofu ya mikoa hiyo ya kaskazini kupoteza nafasi za kiutawala kama vile Udiwani na ubunge. MBOWE ni mbunge wa jimbo la HAI mkoani Kilimanjaro

Viongozi wengine wa CHADEMA wanaotokea kaskazini wenye hofu hiyo ni pamoja na Mbunge wa Arumeru Mashariki, JOSHUA NASSARI, Katibu Mkuu wa CHADEMA , WILBROAD SLAA anayetokea jimbo la Karatu ambalo halmashauri inaongozwa na upinzani(CHADEMA), Mbunge wa Arusha Mjini, GODBLESS LEMA wa arusha mjini.

Wachunguzi wa mambo ya siasa wanasema pamoja na PHILEMON NDEASAMBURO kuwa mzee sana, lakini ndiye anaweza kuwa na uhakika wa kushinda endapo uongozi wa CHADEMA taifa utabadilika na kwenda kwa watu ambao siyo wakazi wa mikoa ya Kaskazini.
 
Mbowe ni aina ya kiongozi ambaye anaua upinzani badala ya kuuimarisha. Yaani jana ilikuwa kama YANGA vs COMOROZONE
 
1724176_552340484864573_204906681_n.jpg
 
Mbowe angekuwa ccm angeisha kuwa mwenyekiti wa tawi ie kijiji
 
Back
Top Bottom