Mbowe anavyoshughulikia Wapinzani Wake Ndani ya Chama

Mbowe anavyoshughulikia Wapinzani Wake Ndani ya Chama

Mkuu Benson Mramba nimesoma bandiko lako na mengine kama haya nimegundua kuwa una chuki sana na Mh Mbowe. Unasema kuwa Mbowe alisema angemshughulikia Mh Lissu na kweli Lisau akamwagiwa mvua ya risasi. Swali kwako, Nani alitoa mifumo ya usalama kwenye nyumba za viongozi walio jirani na nyumba ya mh lisu kule area D mjini dodoma? Nani alipambana kwa hali na mali kuokoa maisha ya Mh Lisu kama si mwenyekiti Mbowe?

Mkuu kama ulivyosema wewe ni msomi kwani ni lazima ufanye siasa wakati una professional uliyosomea si ufanye kazi uachane na siasa.

Eti Ben Saanane naye alishughulikiwa na Mbowe. We kweli hamnazo. Ben alikuwa pandikizi la kuwachunguza nyie wasaliti na baada ya kumaliza kazi yake wewe na njaa kali wengine kina kitila na zitto pamoja na kina Habibu mchange na Mwampamba mkaonyeshwa mlango wa kutokea. Tena wakati huo alikuwepo katibu mkuu asiependa mambo ya hovyo Dr Slaa.

Dogo mramba wewe unaongozwa na mkuno wa njaa ya tumbo, sasa umekuwa mpiga kelele kwa kufikiria kuwa jiwe anaweza kukuona akakupa shavu kama alivyofanya kwa njaa kali wengine.

Shame....
Mkuu mbowe kumhudumia lisu ni UNAFKI kiwango cha makinikia.Huyu aliyemmiminia risasi lisu ndio huyohuyo kimbelembele kuleta story za camera kuchomolewa.
 
anyway Mbowe must step down,wapinzani wengine waweze ku emerge....yaani kama 2020 atakuwepo CHADEMA itakuwa imekwisha kabisaa,sasa ni chaguo ni lake,kustep down chama kipate new politicians hivyo new directions,au ang'ang'anie chama kife kabisaa akose hata anachokipata sasa hivi...
 
Mkuu Benson Mramba, maandiko yako ya kila siku yenye ladha ile ile kumhusu Mbowe yanalenga nini hasa?

Hata kama una hoja, tunakupuuza kwakuwa unaandika kama mwenye chuki Zaidi ya mwenye hoja. Jirekebishe Mkuu. Halafu, tunaaminishwa kuwa CHADEMA ni chama cha watu wa kaskazini, iweje wewe 'wa kaskazini' uwe na bifu hivyo?

Kiukweli, sasa unaboa Mkuu. Kila siku Mbowe tu, WHY HIM ONLY?
Huyo Jamaa ana lake jambo
 
Mbowe angekuwa mafia hawa wanao hama vyama angesha washughurikia siku nyingi, tungesikia tu wengine hawana meno
 
Bora abaki kife , sisi kijani tupete
anyway Mbowe must step down,wapinzani wengine waweze ku emerge....yaani kama 2020 atakuwepo CHADEMA itakuwa imekwisha kabisaa,sasa ni chaguo ni lake,kustep down chama kipate new politicians hivyo new directions,au ang'ang'anie chama kife kabisaa akose hata anachokipata sasa hivi...
 
anyway Mbowe must step down,wapinzani wengine waweze ku emerge....yaani kama 2020 atakuwepo CHADEMA itakuwa imekwisha kabisaa,sasa ni chaguo ni lake,kustep down chama kipate new politicians hivyo new directions,au ang'ang'anie chama kife kabisaa akose hata anachokipata sasa hivi...
Kikifa si ndiyo itakuwa furaha yenu CCM? Na kikifa kuna vingine vya kuireplace nra, udp, tlp n.k acheni kife tu
 
Mkuu Benson Mramba, maandiko yako ya kila siku yenye ladha ile ile kumhusu Mbowe yanalenga nini hasa?

Hata kama una hoja, tunakupuuza kwakuwa unaandika kama mwenye chuki Zaidi ya mwenye hoja. Jirekebishe Mkuu. Halafu, tunaaminishwa kuwa CHADEMA ni chama cha watu wa kaskazini, iweje wewe 'wa kaskazini' uwe na bifu hivyo?

Kiukweli, sasa unaboa Mkuu. Kila siku Mbowe tu, WHY HIM ONLY?
Mbona wewe kila hoja unamtetea mbowe? Tunashangaa ipo.siku utahisishwa kujibu masuala fulani fulani Nina maana yangu keep my words
 
Polisi watumie taarifa kama hizi ili kupata undani wa mambo ya kimafia yanayofanywa na viongozi hawa.

Inawezekana kabisa kupotea kwa Ben Saanane kukawa ni KUSHUGHULIKIWA.
Mara nyingi namshangaa sana huyu jamaa anayejiita Benson Mramba na hizi tuhuma nzito nzito against Mbowe. Inakuwaje watu watekwe kwa maelekezo ya Mbowe tena toka enzi za Zito akiwa Chadema hadi leo hakuna hata mojawapo aliyeripoti polisi ili atua ichukuliwe? Huku wakiwa na uhakika mtekaji wao Mbowe?! Badala yake lijitu linalialia kila kukicha nyuma ya keyboard hapa JF? Anakera mno huyu.
 
Mbona wewe kila hoja unamtetea mbowe? Tunashangaa ipo.siku utahisishwa kujibu masuala fulani fulani Nina maana yangu keep my words
Vipi huyu anayemwandika kila siku, kumbe kuna option ya kuunga mkono. We unamwelewaje?. Halafu eti mbowe na maovu yote hayo bado anafaa kuwa Mwenyekiti kweli? Ukichukulia jinsi awamu hii haicheki na kima na huyu anatafuna tu ruzuku. Kwa nini asiwe segerea?
 
una roho chafu sana mkuu, utakuja kunywa damu za watu siku moja kwa jinsi unavyo mchafua mbowe
 
Ulizaliliwa na mwanamke na ukakaa tumboni miezi 9? Nyerere alikaa mwenyekiti wa ccm na tanu miaka mingapi ?? Mat.. Ta.. KO wewe
 
Back
Top Bottom