Africa does not need strong people to develop. Africa needs strong institutions to develop- Barack Obama. Based on this principle I will vote for CCM because I believe as much as CCM has its negative still it's a stronger institution than CDM. One of the factor to determine if the institution is strong enough is when it can say no to its leader who puts his personal agendas over and above party vision. We all know JK didn't like Magufuli but the party decided against his wish and they moved on. But CDM couldn't say no to Mbowe when it came on picking the presidential candidate. It is based on this fact that I say CDM is not strong enough to lead the country they still need to grow and put proper structure and systems in place to develop and attract proper leaders. Unfortunately they couldn't realize they had one Dr Slaa
Well articulated. I do not believe that CCM is a very strong institution but it is stronger than Chadema or any other political party.
CHADEMA had an incredible chance to give the country a clear alternative to the ruling party. For sometime now it led people to believe it was building institutional capacity to be an alternative political power house. Unfortunately, many of us were misled on that; AFTER five years of getting ready to dislodge CCM from power CHADEMA showed its weakest point - it was not ready to compete! Unbelievable but true!
Sasa hivi watakuja kutulaumu sisi wengine kwa kutowaunga mkono badala ya kuangalia makosa yao wenyewe... how on earth wanaenda kumchukua mtu aliyekataliwa na chama tawala kwa sifa mbovu? Lowassa angekataliwa na CCM kwa sababu alikuwa a reformer au somewhat anapiga vita ufisadi sana angalau tungesema "aha hili linaeleweka"...
CHADEMA had an incredible chance to give the country a clear alternative to the ruling party. For sometime now it led people to believe it was building institutional capacity to be an alternative political power house. Unfortunately, many of us were misled on that; AFTER five years of getting ready to dislodge CCM from power CHADEMA showed its weakest point - it was not ready to compete! Unbelievable but true!
Sasa hivi watakuja kutulaumu sisi wengine kwa kutowaunga mkono badala ya kuangalia makosa yao wenyewe... how on earth wanaenda kumchukua mtu aliyekataliwa na chama tawala kwa sifa mbovu? Lowassa angekataliwa na CCM kwa sababu alikuwa a reformer au somewhat anapiga vita ufisadi sana angalau tungesema "aha hili linaeleweka"...
CHADEMA had an incredible chance to give the country a clear alternative to the ruling party. For sometime now it led people to believe it was building institutional capacity to be an alternative political power house. Unfortunately, many of us were misled on that; AFTER five years of getting ready to dislodge CCM from power CHADEMA showed its weakest point - it was not ready to compete! Unbelievable but true!
Sasa hivi watakuja kutulaumu sisi wengine kwa kutowaunga mkono badala ya kuangalia makosa yao wenyewe... how on earth wanaenda kumchukua mtu aliyekataliwa na chama tawala kwa sifa mbovu? Lowassa angekataliwa na CCM kwa sababu alikuwa a reformer au somewhat anapiga vita ufisadi sana angalau tungesema "aha hili linaeleweka"...
Puzzled with the news that Dr Slaa was the first to go for lowassa and brought the idea to the CC !!
Mwanakijiji unajikweza mno kupita kiasi! wewe sio mtu mhimu kiasi hicho! ukiwepo au usiwepo huwezi zuia mzunguko wa dunia.CHADEMA had an incredible chance to give the country a clear alternative to the ruling party. For sometime now it led people to believe it was building institutional capacity to be an alternative political power house. Unfortunately, many of us were misled on that; AFTER five years of getting ready to dislodge CCM from power CHADEMA showed its weakest point - it was not ready to compete! Unbelievable but true!
Sasa hivi watakuja kutulaumu sisi wengine kwa kutowaunga mkono badala ya kuangalia makosa yao wenyewe... how on earth wanaenda kumchukua mtu aliyekataliwa na chama tawala kwa sifa mbovu? Lowassa angekataliwa na CCM kwa sababu alikuwa a reformer au somewhat anapiga vita ufisadi sana angalau tungesema "aha hili linaeleweka"...
Mtu mwenyewe unajiita Mt. Kilimanjaro. Hata nikikujibu nitakuwa napoteza muda wangu bure tu. Chukueni nchi muitafune mnavyotaka. Naona kila Mt. Kilimanjaro atakuwa waziri au Mkuu wa shirika!Ni tanzania pekee yenye watu waliobaki na mawazo kama yako pole sana.
Sisi wa Chadema asilia tutakachofanya baada ya uchaguzi mkuu ni haya;
1) tutafukuza mafisadi na majizi yaliyotoka ccm yarudi hukohuko. Hatuyataki tena kwa sababu yamekuja kuua upinzani
2) tutawataka makamanda waliowakaribisha mafisadi wote wajipime na wakae pembeni. Hiyo ni lazima. Na sio pembeni tuu hata pia tusiwaone maofisini kwetu. Tutakwenda funga makufuli pale ofisini.
3) tutawataka viongozi makamanda watuambie ni hela ngapi walihongwa ili kupokea wageni hao. Kwa sababu tunajua haiwezi kuwa burebure
4) tutataka kujua sasa mapato na matumizi ya fedha za wananchi. Kwa sababu tumeshaona ufisadi upi sana ndani ya chama chetu.
5) hapo sasa tutawaita Dr Slaa na Prof Lipumba waje wabebe na kuibua jahazi lililozama.
6) tutawataka viongozi wa vyama vingine warudi kwenye vyama vyama vyao vinavyokufakufa wasije wakatulaumu tumechangia kuua vyama vyao. Kwa sababu kiukweli vyama hivi Mbowe ameshaviua kabisa hatujui vitaibukaje tena. Wananchi wamepoteza matumaini kabisaaa. Kwa mtaji huu ukiunganisha na wenzetu kwa maslahi mapana ya mama Tanzania tutaweza kufungua mahakama ya mafisadi haraka ili tuwakamate tuanze nao hao. ni hayo kwa ufupi
Mungu amekulaani ulichotaka kuandika kisieleweke.rudia kichwa chako cha habari hapo juu.Chezea mabadiliko yanayoongozwa kwa nguvu za Mungu.mtalaaniwa wote vimbele mbele.
afike magogoni ipi? chuo cha u-secretary? kama ni ikulu labda magufuli awaalike kwenda kunywa juice kama alivyokuwa akifanya Kikwete.Huyu DJ form six failure ni hustler kwa kweli. Na bado sasa. Wakibahatika kutinga Magogoni ndo itakuwa funika bovu. Naona atamiliki Dubai yote. Hebu kikombe hiki na kiipite nchi yangu!
hamtoamini kitakachotokea october 25. mnafikiri watanzania wote ni mazuzu.Mungu amekulaani ulichotaka kuandika kisieleweke.rudia kichwa chako cha habari hapo juu.Chezea mabadiliko yanayoongozwa kwa nguvu za Mungu.mtalaaniwa wote vimbele mbele.
Lowassa lazima nikupigie kura ingawa mimi ni mwanaccm