Sawa!! Wewe umehudhuria?Sawa, mkutano huo haukuwa wa viongozi wa mashina!
Kijiwe chako cha kuuzia kahawa kipo wapi nije?Na wewe unajiona kiongozi mpaka ulazimishe kuingia kikao cha viongozi, hujui hata protocols, nenda kwenye kahawa
Haukunihusu!Sawa!! Wewe umehudhuria?
Okay! Thanks.Haukunihusu!
Katika usiri mkubwa sana, Mbowe ameanda Mkutano Mkuu Maalumu wa Chama Wilaya ya Ilemela ambao unafanyika katika Jengo la Vijana Mwanza leo 11/01/2017. Jengo hili lipo Wilaya ya Nyamagana.
Nikiwa kama mwanachama wa CHADEMA nilikuwa na shauku kubwa ya kumsikiliza kiongozi wangu. Lakini shauku yangu iligonga mwamba baada ya kuzuiwa kuingia ndani ya Mkutano huo kwa kigezo sijulikani japo ni kiongozi wa Shina na nilionesha kadi yangu ya Uanachama.
Mpaka sasa ni dakika kumi na tano tu tangu Mkutano huu uanze.
SWALI NILIOJIULIZA:
1. Kwa nini Mkutano huu unausiri sana hata kwa wanachama (Viongozi wa chini) wa CHADEMA?
Ukiona hivyo ujue hata wewe uaminiki,inawezekena ni mmoja wa ng'ombe waliokatika mkia unasubiri kuama zizi.Katika usiri mkubwa sana, Mbowe ameanda Mkutano Mkuu Maalumu wa Chama Wilaya ya Ilemela ambao unafanyika katika Jengo la Vijana Mwanza leo 11/01/2017. Jengo hili lipo Wilaya ya Nyamagana.
Nikiwa kama mwanachama wa CHADEMA nilikuwa na shauku kubwa ya kumsikiliza kiongozi wangu. Lakini shauku yangu iligonga mwamba baada ya kuzuiwa kuingia ndani ya Mkutano huo kwa kigezo sijulikani japo ni kiongozi wa Shina na nilionesha kadi yangu ya Uanachama.
Mpaka sasa ni dakika kumi na tano tu tangu Mkutano huu uanze.
SWALI NILIOJIULIZA:
1. Kwa nini Mkutano huu unausiri sana hata kwa wanachama (Viongozi wa chini) wa CHADEMA?
mkuu viongozi wote wa CHADEMA hapo Ilemela kuanzia ngazi ya misingi ( siyo mashina,mashina yapo CCM) ,matawi,kata,jimbo na wilaya mngealikwa wote mngeenea kwenye huo ukumbi?Mkuu kumbuka kuwa utekelezaji wa hayo yanayojadiwa lazima viongozi wa chini kama mimi tutahusika, labda tu Agenda ziwe hazihusu chama!!!!
Hoja yako nini hapo Mkuu?mkuu viongozi wote wa CHADEMA hapo Ilemela kuanzia ngazi ya misingi ( siyo mashina,mashina yapo CCM) ,matawi,kata,jimbo na wilaya mngealikwa wote mngeenea kwenye huo ukumbi?
Hivi kikao cha ngazi ya wilaya cha ccm, balozi wa nyumba 10 ni mjumbe au anaweza hudhuria bila kualikwa?Sawa lakini ushirikiano na wengine (Viongozi wa chini) ni jambo jema sana.
Mambo ya CCM siyajui, labda tusubili wana-CCM waje weka sawa hili?Hivi kikao cha ngazi ya wilaya cha ccm, balozi wa nyumba 10 ni mjumbe au anaweza hudhuria bila kualikwa?
Chadema hatuna shina,nenda Lumumba......ndo maana wamekuzuia. Nenda simiyu kuna mkutano wa hadhara wa ccm kimbia haraka.Naaminika ndio maana nilipewa Uongozi wa Shina.
Hujui kama Chadema haina shina sasa ww ni kiongozi gani?Mwanachama wa CHADEMA ana nini ambacho mimi sina mpaka useme sio mwan-CHADEMA?
Katika usiri mkubwa sana, Mbowe ameanda Mkutano Mkuu Maalumu wa Chama Wilaya ya Ilemela ambao unafanyika katika Jengo la Vijana Mwanza leo 11/01/2017. Jengo hili lipo Wilaya ya Nyamagana.
Nikiwa kama mwanachama wa CHADEMA nilikuwa na shauku kubwa ya kumsikiliza kiongozi wangu. Lakini shauku yangu iligonga mwamba baada ya kuzuiwa kuingia ndani ya Mkutano huo kwa kigezo sijulikani japo ni kiongozi wa Shina na nilionesha kadi yangu ya Uanachama.
Mpaka sasa ni dakika kumi na tano tu tangu Mkutano huu uanze.
SWALI NILIOJIULIZA:
1. Kwa nini Mkutano huu unausiri sana hata kwa wanachama (Viongozi wa chini) wa CHADEMA?
Sina njaa ndiyo maana sina uzi humu nalalamika, billcanas na Tanzania Daima si yake? Hujui kinachoendelea huko? ?Hana njaa mbaya hivyo kama hiyo yako!
Usigeuze Shina ndio mada ya kujadiliwa. Ngazi ya Msingi katika Uongozi haina tofauti za kiutendaji na Shina kwa wa CCM. Hivyo kwa lugha nyepesi ya kueleweka ukisema Shina hamna kilicho alibika.Chadema hatuna shina,nenda Lumumba......ndo maana wamekuzuia. Nenda simiyu kuna mkutano wa hadhara wa ccm kimbia haraka.
Tusibaguane katika kipindi hiki cha mpito.Kawaulize wana lumumba wenzako ndiyo hawana kazi za kufanya zaidi ya kuijadili Chadema.
Katika usiri mkubwa sana, Mbowe ameanda Mkutano Mkuu Maalumu wa Chama Wilaya ya Ilemela ambao unafanyika katika Jengo la Vijana Mwanza leo 11/01/2017. Jengo hili lipo Wilaya ya Nyamagana.
Nikiwa kama mwanachama wa CHADEMA nilikuwa na shauku kubwa ya kumsikiliza kiongozi wangu. Lakini shauku yangu iligonga mwamba baada ya kuzuiwa kuingia ndani ya Mkutano huo kwa kigezo sijulikani japo ni kiongozi wa Shina na nilionesha kadi yangu ya Uanachama.
Mpaka sasa ni dakika kumi na tano tu tangu Mkutano huu uanze.
SWALI NILIOJIULIZA:
1. Kwa nini Mkutano huu unausiri sana hata kwa wanachama (Viongozi wa chini) wa CHADEMA?
Kwa hiyo kwa utu uzima ukatabiri kaitisha kikao cha kutembeza bakuli! Tena Mwanza?Sina njaa ndiyo maana sina uzi humu nalalamika, billcanas na Tanzania Daima si yake? Hujui kinachoendelea huko? ?