Mbowe acha siasa za Matukio. Kivuko hakina vyumba.

Mbowe acha siasa za Matukio. Kivuko hakina vyumba.

Mhandisi aliyekutwa hai kakutwa wapi?
Tumia akili zako, usiongozwe kama bendera
 
Me nina wasiwasi na huyu engineer aliyeokolewa kesho yake achunguzwe vizuri au uchunguzi wa kina ufanyike kuhusu yeye na mazingira ya kuokolewa kwake kwa umla

Kwa nn nasema hivyo? haiwezekani siku nzima upo chini ya maji ukawa hai... Unapumuaje huko chini? Kama ingekuwa ni mtu kafukiwa na kifusi labda ningeamini kwakuwa kuna possibility ya kuwepo some space to smoke some air.

Isijekuwa huyu engeneer alikwenda usiku baada ya zoezi kusimama akiwa na kamtungi Fulani ka gas ili pakipambazuka ajitose chini ya maji then wakija rescue divers waje kumwopoa...

Kwann afanye hivyo? Kivuko kimeua watu wengi sn na yy ni sehemu wa wanaohusika na huo msala since he was engeneer wa hicho kivuko...

Anajua kabisa Rais huyu tuliye naye Abadan hasilan hawezi kuwaacha walio sababisha janga hili, so for him being there then being rescued in that situation inaweza kupunguza kuhusishwa kwake na tukio hilo baya...
Hata hivyo huu ni mtazamo
.
 
179515.jpg

Mhhh!! kwa sura hii na hayo macho Marinda hana huyu ndio maana kila siku anaandika ujinga humu.
Kabisa mkuu siyo kwa mimacho hiyo. Mtoto mashalah!!!!!
 
Kivuko sio Meli
Hapa ndio nimeona ujinga wako.Kwa andiko naona wewe ni mzaliwa wa dodoma kule kwa lusinde.Kwamba kivuko hakina vyumba .....jiulize tu kidogo kinachotenganisha mizigo na abilia nini? ile migahawa mle ndanisio vyumba?
 
Hamna kitu kichwani, umesimuliwa kuhusu mv Nyerere na wewe ukaanzisha uzi
 
Huyu Mramba sijui kichwa chake kikoje! Akilala anamuota mbowe, akiwa anakula huwaza mbowe. Hivi wewe mramba huna vitu vingine vya kuandika zaidi ya kumuwaza mbowe tu? Mwanaume unatia aibu sana yaani.
Nani alikudanganya huyo mama ni mwanaume? Mwanaume mwenye tabia ya kufuatilia mwanaume mwenzie huwa anaitwaje?
 
Nimesikiliza clip ya video iliyosambaa mitandaoni ikimuonyesha mwenyekiti wa chadema freeman mbowe akipotosha kuhusu swala la kuahirishwa shughuli za uokozi kwasababu ya giza. Ukweli tofauti na Mbowe anavyotaka tuamini ni kuwa;

Kivuko kimezama saa nane mchana. Shughuli za uokozi zimesitishwa saa
1 usiku. Kivuko hakina ndani (Vyumba) maana yake baada ya ajali watu wote walimwagwa kwenye maji. Na kama anavyosema Mbowe kivuko hakikuzama mbali na pwani maana yake tangu saa 8 mpaka saa 1usiku walio hai walishaokolewa ilibaki kazi ya kuopoa miili.

Kwa kawaida miili huwa inaelea yenyewe baada ya muda either pale pale eneo la ajali au mbali zaidi. Kuahirisha shughuli ni ili kuopoa maiti zilizoenda mbali katikati ya ziwa.

Mbowe aache siasa za matukio. Mnyika alishatoa salamu za rambirambi hakukuwa na sababu ya mwenyekiti kuja kutafuta kiki tena.

Tatizo la Mbowe na vijana wake John Mrema, Reginald Munisi, Godbless Lema, Msigwa, Sugu n.k ni Group of Boys (Tundu Lissu observation) na ni akili ndogo.

Matukio= Agenda
Mkuu usijihangaishe na hawa watu mufilisi. Wakati wao wanafanya Siasa za Matukio wenzao CCM wanafanya Siasa za Maendeleo. Faida ya Siasa za Maendeleo, siku zote huwa ni endelevu kwasababu leo hii kila ukipita kwenye flyover ya Tazara, ukipanda Dreamliner, SGR n.k. utakumbuka tu kwamba mambo haya yamefanywa na Serikali ya CCM.

Lakini Siasa za Matukio, hasara yake ni kwamba baada ya tukio kupita hakuna mtu atakaekumbuka tena baada ya muda mchache sana hata wiki ni nyingi. Matukio huwa yanasahaulika kwa haraka sana. Ndo maana unaona wakienda kwenye sanduku la kura wananyukwa vibaya sana, kwasababu wanakua hawana sera za kuwaambia wananchi.

Zamani kila wakati wa Uchaguzi walikua lazima watengeneze Tukio/Matukio ili kupata huruma na kuwalaghai wananchi. Sasa hivi inaonekana intelejisia yao imedhibitiwa sana kiasi kwamba hawawezi kutengeneza tena matukio.
 
Nimesikiliza clip ya video iliyosambaa mitandaoni ikimuonyesha mwenyekiti wa chadema freeman mbowe akipotosha kuhusu swala la kuahirishwa shughuli za uokozi kwasababu ya giza. Ukweli tofauti na Mbowe anavyotaka tuamini ni kuwa;

Kivuko kimezama saa nane mchana. Shughuli za uokozi zimesitishwa saa
1 usiku. Kivuko hakina ndani (Vyumba) maana yake baada ya ajali watu wote walimwagwa kwenye maji. Na kama anavyosema Mbowe kivuko hakikuzama mbali na pwani maana yake tangu saa 8 mpaka saa 1usiku walio hai walishaokolewa ilibaki kazi ya kuopoa miili.

Kwa kawaida miili huwa inaelea yenyewe baada ya muda either pale pale eneo la ajali au mbali zaidi. Kuahirisha shughuli ni ili kuopoa maiti zilizoenda mbali katikati ya ziwa.

Mbowe aache siasa za matukio. Mnyika alishatoa salamu za rambirambi hakukuwa na sababu ya mwenyekiti kuja kutafuta kiki tena.

Tatizo la Mbowe na vijana wake John Mrema, Reginald Munisi, Godbless Lema, Msigwa, Sugu n.k ni Group of Boys (Tundu Lissu observation) na ni akili ndogo.

Matukio= Agenda
Duuh baado tuu una mapenzi ya hatari na mume wa mtu Mbowe !!?? Ujapata mwingine !!!
 
kama kuna mtu kapatikana zaid ya masaa 48 wangap wangepatikana ndan ya masaa 12. kuna watu mnawaza kukosoa . hapa tungeungana wote kuikosoa serikali. et tuko bize kukosoana sisi kwa sisi badala ya aliyesababisha tuangamie. sijui tumelogwa na nn!!
 
Nimesikiliza clip ya video iliyosambaa mitandaoni ikimuonyesha mwenyekiti wa chadema freeman mbowe akipotosha kuhusu swala la kuahirishwa shughuli za uokozi kwasababu ya giza. Ukweli tofauti na Mbowe anavyotaka tuamini ni kuwa;

Kivuko kimezama saa nane mchana. Shughuli za uokozi zimesitishwa saa
1 usiku. Kivuko hakina ndani (Vyumba) maana yake baada ya ajali watu wote walimwagwa kwenye maji. Na kama anavyosema Mbowe kivuko hakikuzama mbali na pwani maana yake tangu saa 8 mpaka saa 1usiku walio hai walishaokolewa ilibaki kazi ya kuopoa miili.

Kwa kawaida miili huwa inaelea yenyewe baada ya muda either pale pale eneo la ajali au mbali zaidi. Kuahirisha shughuli ni ili kuopoa maiti zilizoenda mbali katikati ya ziwa.

Mbowe aache siasa za matukio. Mnyika alishatoa salamu za rambirambi hakukuwa na sababu ya mwenyekiti kuja kutafuta kiki tena.

Tatizo la Mbowe na vijana wake John Mrema, Reginald Munisi, Godbless Lema, Msigwa, Sugu n.k ni Group of Boys (Tundu Lissu observation) na ni akili ndogo.

Matukio= Agenda
Punguza hasira tatizo lenu mnadhani hii nchi ni yenu watu wengine wasiseme
 
Back
Top Bottom