Mbosso- Maajab. Hapa T.Z mmetuwacha Kenya kwenye vumbi

Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
2,547
Points
2,000
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
2,547 2,000
Huu wimbo umenifurahisha. Quality iko juu. Hivi huyu Mbosso ndio nani na mbona hajulikani kama Diamond au Ali Kiba? Pia jamaa anainvest hela nyingi kwenye video. East Africa tuendelee hivyo hivyo.


 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
8,040
Points
2,000
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
8,040 2,000
Duu wazee wa kizazi kipya katika ubora wenu.
 
Mkikuyu- Akili timamu

Mkikuyu- Akili timamu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2018
Messages
3,592
Points
2,000
Mkikuyu- Akili timamu

Mkikuyu- Akili timamu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2018
3,592 2,000
Alikiba "Mwana" Is by far the best song and video I have ever seen from bongoland.
Wimbo sio holela holela, upo umejaa message konki..Yaani mimi nina cousin wangu mzawa wa mjini(Kama Tunavyo sema huku kenya "born Tao") tena mtoto pekeyake nyumbani alafu amepoteza maisha yake na hara za Nairobi..Sasa anatutegemea sisi wazawa wa vijijini Mùrang'a
👇👇👇
 
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
2,547
Points
2,000
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
2,547 2,000
Alikiba "Mwana" Is by far the best song and video I have ever seen from bongoland.
Wimbo sio holela holela, upo umejaa message konki..Yaani mimi nina cousin wangu mzawa wa mjini(Kama Tunavyo sema huku kenya "born Tao") tena mtoto pekeyake nyumbani alafu amepoteza maisha yake na hara za Nairobi..Sasa anatutegemea sisi wazawa wa vijijini Mùrang'a
👇👇👇
Kumbe jamaa inaeza kuwa kweli kwamba wewe ni Mtanzania anayeishi Kenya
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
8,040
Points
2,000
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
8,040 2,000
Kumbe jamaa inaeza kuwa kweli kwamba wewe ni Mtanzania anayeishi Kenya
wee huyu ni mkikuyu pyuwa, kama unabisha, mchokoze kilugha chenu. waterere werere.
 
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
2,547
Points
2,000
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
2,547 2,000
Kama ni Mkenya mbona anafahamu kila jambo linalofanyika huko kwenu. Hata anakifahamu kiswahili chenu. Lazima awe ni wa kwenu au ana familia huko
wee huyu ni mkikuyu pyuwa, kama unabisha, mchokoze kilugha chenu. waterere werere.
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
8,040
Points
2,000
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
8,040 2,000
Kama ni Mkenya mbona anafahamu kila jambo linalofanyika huko kwenu. Hata anakifahamu kiswahili chenu. Lazima awe ni wa kwenu au ana familia huko
Usikute ana bibi wa kibongo. Teh teh teh
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
7,688
Points
2,000
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
7,688 2,000
Kama ni Mkenya mbona anafahamu kila jambo linalofanyika huko kwenu. Hata anakifahamu kiswahili chenu. Lazima awe ni wa kwenu au ana familia huko
Wewe mbona unamfahamu huyu mwanamuziki ambae mimi simjui?
 
KENPAULITE

KENPAULITE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
1,288
Points
2,000
KENPAULITE

KENPAULITE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
1,288 2,000
Alikiba "Mwana" Is by far the best song and video I have ever seen from bongoland.
Wimbo sio holela holela, upo umejaa message konki..Yaani mimi nina cousin wangu mzawa wa mjini(Kama Tunavyo sema huku kenya "born Tao") tena mtoto pekeyake nyumbani alafu amepoteza maisha yake na hara za Nairobi..Sasa anatutegemea sisi wazawa wa vijijini Mùrang'a
👇👇👇
Kaa kwena muranga bururi wa dangayika?
 
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2018
Messages
3,547
Points
2,000
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2018
3,547 2,000
Magufuli pia ywajua kingereza...haimaanishi km yeye ni muingereza....

Huyu ni mtanzania anayeishi kenya..tena ccm machine
wee huyu ni mkikuyu pyuwa, kama unabisha, mchokoze kilugha chenu. waterere werere.
 
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
16,616
Points
2,000
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
16,616 2,000
Mboso huyo kutoka WCB mtoto anamashairi hatari
 
M

Msapere

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
2,879
Points
2,000
M

Msapere

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
2,879 2,000
Sasa kwa nini skiza wanaweka ya Kenya? Seems this guys depend hugely on kenya
Huu wimbo umenifurahisha. Quality iko juu. Hivi huyu Mbosso ndio nani na mbona hajulikani kama Diamond au Ali Kiba? Pia jamaa anainvest hela nyingi kwenye video. East Africa tuendelee hivyo hivyo.


 
T

The Gentleman Pirate

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
1,217
Points
1,500
T

The Gentleman Pirate

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
1,217 1,500
Sasa kwa nini skiza wanaweka ya Kenya? Seems this guys depend hugely on kenya
Mbosso was born at Kibiti,an area in Coastal region(Tanzania).He was part of the defunct boy group called Yamoto Band.Currently he is signed by Diamond through his record and promotional label Wasafi(WCB).
The video was shot in Dar es salaam and Morroco
 
Nicxie

Nicxie

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2017
Messages
2,729
Points
2,000
Nicxie

Nicxie

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2017
2,729 2,000
Kama ni Mkenya mbona anafahamu kila jambo linalofanyika huko kwenu. Hata anakifahamu kiswahili chenu. Lazima awe ni wa kwenu au ana familia huko
Huyu ni mtanzania mkazi wa kule maeneo ya Gongo la mboto Dar. Asiwapumbaze hapa
 
mtanganyika mpya

mtanganyika mpya

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2015
Messages
362
Points
250
mtanganyika mpya

mtanganyika mpya

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2015
362 250
Yupo chini ya Lebo ya WCB ambayo inamilikiwa na Diamond
Na ndiye anaye invest kwenye hizo videos
Kifupi ndo bosi wake
Huu wimbo umenifurahisha. Quality iko juu. Hivi huyu Mbosso ndio nani na mbona hajulikani kama Diamond au Ali Kiba? Pia jamaa anainvest hela nyingi kwenye video. East Africa tuendelee hivyo hivyo.


 

Forum statistics

Threads 1,316,463
Members 505,652
Posts 31,891,271
Top