Mboni Talk show na ongea na Janeth viko wapi? siku hizi?

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Mar 21, 2014
3,328
2,000
Wakuu habari.

Naomba kuuliza kulikua na hizo talk shows miaka kama miwili iliyopita, siku hizi sizioni, zimeishia wapi?

Au nani anaweza kujua hizo shows ziko chaneli gani.
 

xng hua

JF-Expert Member
Sep 24, 2016
2,015
2,000
Teh mboni yupo tbc na Janet yupo clauds tv
Chanel tajwa hapo jüu zote zomepoteza umaarufu
Binafsi siangalii hizo chanel kabsa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom