Mbona voda wahuni? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona voda wahuni?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Raia Fulani, May 28, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Nimenunua modem ya voda juzi tu. Tatizo inakula sana. Nimeongea na customer care usiku sana maana muda wa mchana hawapatikani. Jamaa akaniambia kununua bundle niweke elf 10 kisha nitume neno bomba7 kwenda 15300 nitapata net ya wiki nzima regardldess unatumiaje. Nimeweka asubuhi elf 10 ajabu nimetumia kwa saa moja tu! Huu si wizi? Au sikupewa maelezo ya kutosha?
     
  2. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 910
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    hamia airtel ndugu yangu,moderm zao ziko fresh na wanakata kidogo 2.
     
  3. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 723
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 60
    We vp. Ukiweka elfu kumi tuma sms BOMBA7 kwenda no 123. Watakujibu kuwa tayari umenunua bundle. Sasa wewe baada ya hiyo saa moja ikawaje? Kwa hiyo BOMBA7 unatumia unlimited kwa wiki nzima Pia waweza chukua BOMBA30 kwa Elfu 30 kwa mwezi.
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    sasa kuna wazimu mmoja huko customer care aliniambia nitune BOMBA7 kwenda 1530. kumbe ni 123? nashukuru ndugu hapo juu
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Hamia tigo,hakuna longo longo kabsa.
     
  6. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hizo namba zote zinatumika kupata bundles na unlimited,inawezekana kuna kosa la kimaandishi wakati wa kutuma ndio likatokea hilo tatizo.Hata mimi kuna wakati niliomba huduma ya bomba7,kabla sijathibitishiwa nikaanza kutumia net,ndani ya saa 1 pesa ikaisha.
     
  7. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,565
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Zote ziko applicable mkuu,na co 1530 ni 15300. Baada ya muda hyo code ya 123 itafutwa na itatumika hyo nyingne.
     
  8. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,565
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Si kweli mkuu unaponunua unatumia siku 7,pale unapewa zaidi ya 1GB. Sasa inakuwaje bundle hyo iishe kwa saa moja tu.
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Nadhani ni wale jamaa wa customer care walini mislead, pamoja na ugeni wa kutumia hii huduma. kwa sasa ninachofanya nimeweka line yangu ya kawaida kwenye modem na ilikuwa na elf 10. nilichofanya nilitoa line niliyopewa ambayo niliweka hela kimakosa. inafanya kazi fresh tu. haiwezi kuleta madhara kwenye hii laptop?
     
  10. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 347
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni kuhama, airtel ndio mambo iko huko, japo najua nawafanyia promo lakini majamaa wako fit, voda watu tulishakimbia siku nyingi, hawafai
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    tutacheki na gharama zao mkuu, ila isije ikawa kama katika tangazo lao la kuhamia airtel
     
  12. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,963
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    Kwa maoni yangu, tatizo siyo MODEM wala VODA. Nakushauri u-disable automatic update zote ambazo huwa zinaji update kwenye background bila mtumiaji kujuwa na kumbuka file zake ni kubwa. Hivyo nakushauri u-disable updates kuanzia operating system ya PC yako na application programmes zote ulizowahi ku-down load ljj
     
  13. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    but remember this is unlimited service for the whole week, so it doesnt matter if there is automatic update or downdate
     
  14. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    ohooo, unlimited service
     
  15. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nop! kuna kitu ulikosea, likely ulianza kutumia internet kabla ya kupata confirmation ya bundle uliyonunua (SUBIRA). I can tell Vodacom is the best, ukiacha mambo ya promotion za hapa na pale za washindani.
     
  16. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,804
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    There is nothing called Unlimited access! Kuna given amount ya Bytes ambazo zikifika ata baada ya lisaa limoja hiyo Bomba inakwisha. All providers the same apply.
    Ukweli ni kuwa Voda,Tigo na wengineo they buy too from Internet service Providers and every bit count,mjini akuna cha bure.
     
  17. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,963
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    Mpilili, Bado maoni yangu kuhusu PC kuji-update programs zake kwenye background bila ya mtumiaji kujuwa ndiyo tatizo kubwa hela kutumika kwa muda mfupi sana regardless ya socalled bundles/unlimited hizo ni gimicky za biashara,.
     
  18. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,561
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    akuna unlimited hapo wizi mtupu unauziwa mb or gb kadhaa ila tgo nawakubali wanayo unlimited yaukweli 45000 kwa mwezi na ipofasta
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    nimejisajili kwenye hiyo bomba saba toka jana saa moja jioni. nimetumia mtandao hadi saa 6 usiku na kufungua mafile makubwa tu na bado muda huu natumia ila naona iko poa tu. hope italast kwa hiyo week
     
  20. Wakusini

    Wakusini Senior Member

    #20
    May 29, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    hapa kaka ndo uko sahihi!
     
Loading...