Mbona humu ni mapenzi tu!


KYALOSANGI

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2011
Messages
2,078
Likes
639
Points
280
KYALOSANGI

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2011
2,078 639 280
Kwa mujibu wa jina lake forum hii ni ya Mapenzi,Mahusiano na Urafiki !
Lakini mimi huwa nashangazwa sehemu kubwa yanayoongelewa humu ni mapenzi !sijaona watu wakiongelea urafiki
Kwa kunzia mimi natafuta rafiki awe na umri wa kunzia miaka 30 ! na awe mwanamke!
Bahati mbaya sina electronic copy ya picha yangu ningeipost ila sfa zangu ni kama Mandela!
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 6 35
eti wanasema mapenzi ndio yana run dunia
 
Keen

Keen

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
619
Likes
6
Points
35
Keen

Keen

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
619 6 35
Kwa mujibu wa jina lake forum hii ni ya Mapenzi,Mahusiano na Urafiki !
Lakini mimi huwa nashangazwa sehemu kubwa yanayoongelewa humu ni mapenzi !sijaona watu wakiongelea urafiki
Kwa kunzia mimi natafuta rafiki awe na umri wa kunzia miaka 30 ! na awe mwanamke!
Bahati mbaya sina electronic copy ya picha yangu ningeipost ila sfa zangu ni kama Mandela!
Unatafuta rafiki wa kike, ukimpata mwisho wa siku utataka awe mpenzi wako, kwa nini uzunguke si useme tu unatafuta mpenzi?
 
KYALOSANGI

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2011
Messages
2,078
Likes
639
Points
280
KYALOSANGI

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2011
2,078 639 280
Unatafuta rafiki wa kike, ukimpata mwisho wa siku utataka awe mpenzi wako, kwa nini uzunguke si useme tu unatafuta mpenzi?
unamawazo kama CCM
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,353
Likes
5,513
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,353 5,513 280
!
!
mapenzi penzi mapenzi
 
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
4,047
Likes
2,754
Points
280
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
4,047 2,754 280
Kwa mujibu wa jina lake forum hii ni ya Mapenzi,Mahusiano na Urafiki !
Lakini mimi huwa nashangazwa sehemu kubwa yanayoongelewa humu ni mapenzi !sijaona watu wakiongelea urafiki
Kwa kunzia mimi natafuta rafiki awe na umri wa kunzia miaka 30 ! na awe mwanamke!
Bahati mbaya sina electronic copy ya picha yangu ningeipost ila sfa zangu ni kama Mandela!
kaka hebu acha kukurupuka tafuta uzi wenye maana!!!!
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,876
Likes
16,343
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,876 16,343 280
kwa mujibu wa jina lake forum hii ni ya mapenzi,mahusiano na urafiki !
Lakini mimi huwa nashangazwa sehemu kubwa yanayoongelewa humu ni mapenzi !sijaona watu wakiongelea urafiki
kwa kunzia mimi natafuta rafiki awe na umri wa kunzia miaka 30 ! Na awe mwanamke!
Bahati mbaya sina electronic copy ya picha yangu ningeipost ila sfa zangu ni kama mandela!
mapenzi si urafiki?
Mapenzi si mahusiano?
 
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,476
Likes
43
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,476 43 0
Kwa mujibu wa jina lake forum hii ni ya Mapenzi,Mahusiano na Urafiki !
Lakini mimi huwa nashangazwa sehemu kubwa yanayoongelewa humu ni mapenzi !sijaona watu wakiongelea urafiki
Kwa kunzia mimi natafuta rafiki awe na umri wa kunzia miaka 30 ! na awe mwanamke!
Bahati mbaya sina electronic copy ya picha yangu ningeipost ila sfa zangu ni kama Mandela!

Una maana wewe ni marehemu
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
kwani mapenzi yanaanza na nin kama c urafiki na uhusiano..au mwezetu ulikulupuka tuu..ulikutana na mtu njian mkawawapenzi hapohapo..mkiachwa mnalalamika ....
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,711
Likes
4,138
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,711 4,138 280
Kwa mujibu wa jina lake forum hii ni ya Mapenzi,Mahusiano na Urafiki !
Lakini mimi huwa nashangazwa sehemu kubwa yanayoongelewa humu ni mapenzi !sijaona watu wakiongelea urafiki
Kwa kunzia mimi natafuta rafiki awe na umri wa kunzia miaka 30 ! na awe mwanamke!
Bahati mbaya sina electronic copy ya picha yangu ningeipost ila sfa zangu ni kama Mandela!
Kijana unaelewa maana ya mapenzi?usije kichwa kichwa na mawazo yako ya upande wa kushoto.
 
J

Jizzy1

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
464
Likes
4
Points
35
J

Jizzy1

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
464 4 35
Mkuu na wewe ni prisoner? Au umepiga chini winnie unamtafuta Gracia?
 
Matango

Matango

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
516
Likes
3
Points
35
Matango

Matango

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
516 3 35
ANAKWAMBIA ANA SIFA KAMA MANDELA, UNAULIZA PICHA. MANDELA LIWAHI KUWA BOXER NA ALIWAHI KUFUNGWA JELA. Halafu huyu jamaa ana bore, nilidhani anapinga mjadala wa ukurasa huu, kumbe naye anaingia humo humo. Angepinga akataka mjadala mwingi ujikite katika kuibua ubunifu wa shughuli za kiuchumi kuwaokoa vijana nigemuelewa.
Weka picha tuone.
 
kukudume2013

kukudume2013

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
1,496
Likes
305
Points
180
kukudume2013

kukudume2013

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2013
1,496 305 180
Je kuna raha gani hapa duniani kuliko mapenzi?
 

Forum statistics

Threads 1,252,262
Members 482,061
Posts 29,802,004