Mbona hufungi kanisa au msikiti wako?

Mbona hufungi kanisa au msikiti wako?

Queen Esther

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Posts
2,206
Reaction score
1,465
Tumeona nyaraka za viongozi wa Dini ktk kujikinga na huo ugonjwa wa Corona! Mchungaji wetu alipobanwa na Wazee wa Kanisa kama hali ni mbaya kwanini hufungi kanisa watu wasalie nyumbani?

Akatujibu kama mnavyoona tangu Jan mpaka Feb tumepata msiba mmoja. Haya mengine ni kufuata Viongozi wa juu wanavyotaka. Pia akasisitiza mgonjwa mwenyewe alikuwa na kisukari na hofu ilimzidi ndio maana akafa.

Kwa kweli hali ingekuwa mbaya hawa wachungaji na mashehe wasingekuwa wanaoruhusu waumini wajae! Tena hawavai barakoa. Naangalia sherehe za KKKT hapa Ask Shoo na timu yake hawana barakoa. Kanisa zima nimezihesabu hazifiki 10.

Ndg zangu propaganda za mitandao ni nyingi. Tunashukuru Viongozi wa Dini kutoa waraka. Hawakuzuia waumini kwenda ibadani Kwa kuwa wanamuamini Mungu.

Tuache kuinenea nchi yetu au kuiwazia mawazo mabaya! Hata Bwana ametusaidia! Tutavuka. Amen
 
Esther hiki sio kipindi cha ku chalenjiana na kubeza! Nakushauri acha kuingiza siasa. Hii kitu ni real na inaua.

Kama hadi sasa hujapoteza ndugu au rafiki au jirani, piga magoti mshukuru Mungu wako na acha kubeza chochote
 
Mara nyingi dini ni biashara, ukifunga huyu mchungaji atakula wapi(sadaka)? Niliona taarifa ya habari youtube kanisa moja ambao wamefunga kwa muda wakifanya ibada online meeting.
 
Tuache kuinenea nchi yetu au kuiwazia mawazo mabaya! Hata Bwana ametusaidia! Tutavuka. Amen
Kama binadamu kuna ambao watabaki na wengine watakufa...., ni kweli kila mtu atakufa ila vifo vya kizembe ni uzembe....

Wewe wataalamu ambao ndio kazi yao usiku na mchana kuchunguza haya mambo wanakwambia social distance unless ni absolutely necessary wewe unakwenda kujirundika na watu alafu unasema utavuka ? (naam utavuka kwenda the other side... AKA Six Feet Under) hususan kama immunity yako ni haba....
 
Were ones utumbo tu kwa sababu umekula utumbo, atakapokufa yule anayekuhusu hasa ndipo akili zitakukaa sawa.

Huu si wakati wa mzaha na uhai wa watu, jaribu kuwa mstaarabu walau kidogo.
 
Hadithi ya kijinga kutoka kwa mtu mwenye akili ndogo.

Hapa watu wajadili mada siyo hadithi za kijinga kama hii uliyoileta.
 
Naamini wewe na baadhi ya watu wengine hampendi kuwapa wananchi hofu, you're collect kabisa ila sasa lazima tuchukue tahadhari pale inapobidi, hii biashara ya kuchukua hofu ya viongozi kutotoa matamko au kuzoa matamko ya kubebana haitakuwa na tija kwa jamii zaidi ya kuleta madhara in future.
 
Naamini wewe na baadhi ya watu wengine hampendi kuwapa wananchi hofu, you're collect kabisa ila sasa lazima tuchukue tahadhari pale inapobidi, hii biashara ya kuchukua hofu ya viongozi kutotoa matamko au kuzoa matamko ya kubebana haitakuwa na tija kwa jamii zaidi ya kuleta madhara in future.
Mkuu ndini ni chombo cha kucontrol minds za watu na hutumia hofu kama sila kubwa kuwatawala watu....ndio maana mara nyingi serikali hasa za afrika zmekuwa zktumia dini kufanisha mambo yake. Sasa mtu anabishana na wataalam na kupinga kwamba corona haiui kwasabb tu sheikhe wake au padre wake hajamtangazia na huku anaona watu wanakufa. Hapo fungu likipita kwa mashehe na mapadri mbona makanisa na misikiti inafungwa tatzo hawajaona bado kwahyo na wao wanawasisi wasi watakula wapi unaachiaje sadaka wkt fungu halijapita
 
Ya Kaisari mpe Kaisari, na yake Mungu mpe Mungu. Nafsi ya mtu hutegemea afya ya mwili ambayo ni suala la kibinadamu, na pia afya ya roho ambayo ni suala la kiungu lenye kujenga mahusiano mema na Mungu.
 
Kuna watu wanakufa wakati watu wengine wanazariwa,sijui kwa nini Mungu hakizuii kifo na kusitisha uzazi ili wsliopo wawe hao hao na wasiokuweko mpaka leo SAA sita na dakika 1 usiku wasiweko tena
 
Esther hiki sio kipindi cha ku chalenjiana na kubeza! Nakushauri acha kuingiza siasa. Hii kitu ni real na inaua.

Kama hadi sasa hujapoteza ndugu au rafiki au jirani, piga magoti mshukuru Mungu wako na acha kubeza chochote
Wala sitanii nimeandika kiroho wewe umetafsiri kimwili
 
Kama binadamu kuna ambao watabaki na wengine watakufa...., ni kweli kila mtu atakufa ila vifo vya kizembe ni uzembe....

Wewe wataalamu ambao ndio kazi yao usiku na mchana kuchunguza haya mambo wanakwambia social distance unless ni absolutely necessary wewe unakwenda kujirundika na watu alafu unasema utavuka ? (naam utavuka kwenda the other side... AKA Six Feet Under) hususan kama immunity yako ni haba....
Hizo nchi zilizoendelea na ambazo wamefuata taratibu na kanuni za WHO mbona wanakufa kuliko hawa masikini ambao hata hela ya kununia barakoa hana?

Mungu hadhihakiwi! Mungu huyatumia na kujitukuza kwenye mambo madhaifu ili kuyaaaibisha yenye hekima.
 
Back
Top Bottom