Mbona hamjatupa mrejesho shoo ya jana dodoma team WCB

enock yusto

JF-Expert Member
May 28, 2014
380
500
Mliohudhulia hiyo Shoo ya akina Rayvany, Mavoko na Queen wao tupeni kilichojiri au bado mnaedit picha ila natumaini kila kitu kilienda kama kilivyotarajiwa
 

mjasiriamali mdogo

JF-Expert Member
Mar 15, 2013
244
225
KKTE="enock yusto, post: 19116144, member: 228685"]Mliohudhulia hiyo Shoo ya akina Rayvany, Mavoko na Queen wao tupeni kilichojiri au bado mnaedit picha ila natumaini kila kitu kilienda kama kilivyotarajiwa[/QUOTE]
Hizi fani za wanawake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom