Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbinu za kuficha pesa Mke/Mpenzi asijue...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Jul 19, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wanawake wa siku hizi wamekuwa na tabia ya kuwasachi waume zao pindi wanapowaambia kuwa
    hawana pesa, mimi binafsi yamenikuta, mwanzoni alikuwa aki search na akikuta anakomba zote au
    ananiachia kidogo, Sasa hivi nimepata ujanja, huwa naficha ndani ya viatu au chini
    ya kiti cha gari, Je wewe una mbinu nzuri zaidi yangu??
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,700
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mimi naficha bank Boflo...kule wanaiba CEOs kama wamekula mpaka mtaji na bank ikafilisika
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mmeamua kuishi maisha ya tom and jerry??
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,595
    Likes Received: 2,390
    Trophy Points: 280
    Boflo mie naficha kwenye mfuko wa skintaiti :flypig:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,179
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    hivi eti unasachi wallet ya hubby ili umkwapulie hela..............upon my dead body kama utanipa mwenyewe sawa nitapokea wala sitakuomba kamwe. ntafuta za kwangu tena za kutosha kunifanya niwe na access ya kila nikitakacho.

    naficha za nini? tena muda mwingine naweza kuchungulia wallet unakuta business cards tu unagundundua kuwa kachacha unachofanya unatafuta japo box moja unamuekea akiamka naye awe na jeuri kama mwanaume.

    halafu Boflo umeshawah kuchacha ww? hapo ndipo utaona kwamba kuwa huru kwa mwenzi wako kama huna tu ni bora sana kuliko kuwa msiri na mnyimi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,378
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    khaaaaaaaa! kazi ipo wallah, mpaka tuzeeke tutakuwa tumeona na kusikia mengi! inshaallah MUNGU atupe pumzi na uzima, lol!
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,705
    Likes Received: 3,595
    Trophy Points: 280
    ukiona mkeo anakupiga sachi ujue hutimizi majukumu yako kama baba na kiongozi wa familia.....
     
  8. C

    CAY JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmmh hivi huyo ni mke kweli ambaye mnapanaga muwe na maendeleo ya pamoja katika familia?Sasa unaficha za nini na kwa ajili ya nani?
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,179
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    cacico msiri wangu upo hny? nakumisije sasa? macho hayo mama wawili.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,378
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    mwahhhhhh! my dada, mi mith u vibaya mno, ngoja nikupm kitu!
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,587
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Na ujue huyo mke lazima atakuwa anapigwa SACHI sana mitaa ya kati!
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 145
    Mie naficha kwenye minyama ya tumbo maana yako kama daftari
    Hajawahi gundua.
     
  13. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi huwa naweka hela ambayo nipo tayari kumpa kwenye wallet na nyingine naweka tu mfukoni. Kwa kuwa nimemzoesha hela inakaa kwenye wallet tu, Huwa anakimbilia kwenye wallet baasi. akikuta 15 huwa anachukua 5 ananiachia 10 ya matumizi yangu eti kwa kunionea huruma. Kumbe hajui kwenye mfuko nina zaidi ya kilo na upuuzi.
     
  14. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,979
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Mi sifichi naweka kwenye dressing table huku akiniona kabisaa.
     
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,665
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Symptoms of a dying marriage....
     
  16. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45

    Njia nzuri ya kuficha pesa zako kama mkeo/mumeo anatabia ya kusachi ni kumpa pesa zote unazopata akowekee
    Pia akikisha anafahamu kipato chako chote, account zako na awe signatory, na pia umkabidhi cards za ATM na umpe pin number zake. Nakama una M-pesa, Tigo - pesa, Airtel na nyinginezo, pia umpe pin number zake.
    Ukifanya hivyo utakuwa umemaliza tatizo.
     
  17. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yaaaah mbinu ni nyingi kuna kutumia zote ukarud home empty handed,nayo ni mbinu
     
  18. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,797
    Likes Received: 1,371
    Trophy Points: 280
    sifichi ng'o
     
  19. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Boflo si useme tu unaficha kwa kismall houz
     
  20. L

    Luluka JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha!duniani kuna mambo jamani!lol
     
Loading...