Mbinu rahisi ya kulinda mzigo wako

Mbinu rahisi ya kulinda mzigo wako

HELLO WANA MMU
kwa zaidi ya siku mbili tatu nimekuwa nawaza sana mara baada ya mmoja wa michepuko yangu hapa chuoni kunibadilikia ghafla bila sababu yoyote ya msingi.nilikuwa na mtext hajibu text zangu kabisa.nikiwa naye karibu namwona anachati sana tu..nikawa najiuliza voda ndo wana tatizo la nertwork ama??nikaaamua kuvunga...jioni nikamtext whatsapp nako nkaona tikk mbili zablue kwenye text moja tu kati ya nyingi nilizomtumia nikimuuliza kwanin amebadilika....nkasemalabda anatumia gb whatsapp coz inaweza kuhide zile tick....sasa leo nikiwa naye nikamuuliza kwanini umetolewa kwa group la programme yenu utapataje habari...akaniambia oooh mimi admin alinitoa with no any reason...basi kwa vile mimi ni admin nikataka kumuunganisha tena...nashangaa inagoma nkasema labda nertwork....hapo hapo wazo likaja kuwa huyu binti wa kihaya ameshapewa akili kuwa ukiona boy anakusumbua mblock...nikataka kumuuliza na kofi hapo hapo bahati nzuri nikakumbuka mwanamke hapigwi...nikasema huyu dawa yake ni ndogo tu...
baada ya kuumiza kichwa nimepata ufumbuzi ambao utanipa kabisa haki ya kumlipizia kisasi huu mchepuko wangu
mbinu pekee ya ku access whatsapp katika computer ni kwa kutumia whatsapp web.hii ni website ni kitendo cha ku google tu kisha unascan QR code kwa kutumia QR SCANNER iliyoko ndani ya whatsapp yako katika simu.inapatikana palepale unakotumia kubadilishi status,setting and profile pameandikwa WHATSAPP WEB..ukiclick hapo tu itakuja kama camera hivi then utaelekezea kwenye pc screen kwenye ile QR CODE.ndan ya sekunde whatsapp yake itahamia kwa pc ako..wala hatojua chochote kama una access ya kuingia whtapp yake bila kizuizi chochote na unaweza kufanya chochote hata kutukana mtu anayemsumbua au kubadili profile pc ake....kitakachomfanya ashtuke labda ni pale atakapokuwa anakuta sms zote zimesomwa tu....akikuuliza mwaambie labda ni nertwork tu...au version mpya ya whatsapp ina tatizo(kwa wakaka tu)sasa turejee kwangu baada ya kufanya hivyo nimepata acess ya kuingia whatsapp yake bila mbwembwe yoyote na nko naye hapa nnachokisoma huku nabaki nacheka tu kwa maana NIMEAMINI LEO WADADA WA AKILI AMBAZO WAO WANAZIJUA WENYEWE.....

hii mbinu ni maalumu kwa wale wenye roho ngumu tu....
kama unajua huwezi kuhimili utakachokikuta huko kwa whatsapp za wapenzi wenu temaneni na hii mbinu kabisa

N.B
KUGEGEDEWA MKE KUNAUMA SANA
(mbinu hii ni maalumu kwa men only😛😛)
wadada mbinu yenu ya kutukamata itakujia hivi karibuni
Mkuu hebu toa maelezo kwa ufupi sijakusoma fresh. Weka procedure vizuri
 
Ubaya wa hiyo internet ikikata na kurudi au ukizima computer yako nayo huzima, mpaka utafute tena simu ya huyo mtu na kufanya connection upya.
 
Mkuu kwann ujiumize roho wakati mapenzi hujaanzisha ww, yalikuwepo toka kipindi cha mababu, tena ni demu bora ata angekuwa mkeo ww fanya yako na wenzio wafanye yao. kumbuka demu wako n dem wa mwenzio pia
 
Nitakuacha vipi kwa mfano?,nakupenda kufa na sioni wala sisikii kwa urembo wako na pia mambo ya kunako unayaweza ile mbaya,unajituma siku ingine mpaka napata fracture ya nanihii yangu,nikipona unanipa maraha na kuikatikia mpaka nakwambia baby ivunje tena aaah oooh baby aaaah ivunje nione raha na sio maumivu,aaaah ooohhh vunja baby nipate utamu sio maunivu ooooh shhhhhhhhhiiiiit,,.,.,...sasa niambie hapo naweza vipi kukuacha?,.,.,.,hata kama nakufumania live baby,ni ngumu kukuacha,au labda nikajinyonge kwenye mti wa mpapayu baby.
Mmmmh!!!
 
.....Umeshindwa kumaliza tatizo naona umeamua kuishi nalo.....
 
Alafu hiyo mbinu yako ya whatsapp ni rahis kudakwa na mwenywe..
Huwa natumia Kali linux kupata nachotaka nipate IP address yako tu bac
Contract
Photos
Sms
Email
Browser activities
Logs zote
Face Capture front camera na back
Geo Location
Social media username password
Erase data zote za simu internal to external storage
Block any simcard
All in all everything..
Hii tabia ya watanzania kusoma Wikipedia nusu alf unasema unaweza inabidi iishe aisee ipaddress maana uongo umekuwa mwingi sana
 
Hii tabia ya watanzania kusoma Wikipedia nusu alf unasema unaweza inabidi iishe aisee ipaddress maana uongo umekuwa mwingi sana
Haujui chochote bora unyamaze wewe pita kimya kimya..
Kuhack android phone ni simple sana unadhani utapa hayo mautindu google au Wikipedia..
Nenda kasurvey deep web kwenye onion sites..kuna mpaka hacker wa kuhire mwambie unataka nin kweny computer au simu ya mtu..
Hackers hawajitangazi hovyo hao ni newbie hata programing code hajui
 
Hii tabia ya watanzania kusoma Wikipedia nusu alf unasema unaweza inabidi iishe aisee ipaddress maana uongo umekuwa mwingi sana
Alafu utakuwa unaown Nokia ya torch then unabrowse JF kutumia Internet cafes[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
Mleta uzi upo nje ya muda sn! Hii kitu ipo siku hata hvy kama huwezi kumwacha usimwekee mitego!
 
HELLO WANA MMU
kwa zaidi ya siku mbili tatu nimekuwa nawaza sana mara baada ya mmoja wa michepuko yangu hapa chuoni kunibadilikia ghafla bila sababu yoyote ya msingi.

Nilikuwa namtumia meseji hajibu text zangu kabisa. Nikiwa naye karibu namuona anachati sana tu.. Nikawa najiuliza voda ndo wana tatizo la network ama??nikaaamua kuvunga...jioni nikamtext whatsapp nako nikaona tik mbili za blue kwenye text moja tu kati ya nyingi nilizomtumia

Nikamuuliza kwa nini amebadilika....Nikasema labda anatumia gb whatsapp coz inaweza kuhide zile tick....sasa leo nikiwa naye nikamuuliza kwanini umetolewa kwa group la programme yenu utapataje habari...akaniambia oooh mimi admin alinitoa with no any reason...basi kwa vile mimi ni admin nikataka kumuunganisha tena...nashangaa inagoma nikasema labda nertwork....

Hapo hapo wazo likaja kuwa huyu binti wa kihaya ameshapewa akili kuwa ukiona boy anakusumbua mblock...nikataka kumuuliza na kofi hapo hapo bahati nzuri nikakumbuka mwanamke hapigwi...nikasema huyu dawa yake ni ndogo tu...Baada ya kuumiza kichwa nimepata ufumbuzi ambao utanipa kabisa haki ya kumlipizia kisasi huu mchepuko wangu

Mbinu pekee ya kuaccess whatsapp katika computer ni kwa kutumia whatsapp web. Hii ni website ni kitendo cha kugoogle tu kisha unascan QR code kwa kutumia QR SCANNER iliyoko ndani ya whatsapp yako katika simu. Inapatikana palepale unakotumia kubadilisha status,setting and profile pameandikwa WHATSAPP WEB..

Ukibonyeza hapo tu itakuja kama camera hivi then utaelekezea kwenye pc screen kwenye ile QR CODE. Ndan ya sekunde whatsapp yake itahamia kwa pc yako..wala hatojua chochote kama una access ya kuingia whatapp yake bila kizuizi chochote na unaweza kufanya chochote hata kutukana mtu anayemsumbua au kubadili profile pc ake....

Kitakachomfanya ashtuke labda ni pale atakapokuwa anakuta sms zote zimesomwa tu....akikuuliza mwaambie labda ni network tu...au version mpya ya whatsapp ina tatizo (kwa wakaka tu)

sasa turejee kwangu baada ya kufanya hivyo nimepata acess ya kuingia whatsapp yake bila mbwembwe yoyote na niko naye hapa ninachokisoma huku nabaki nacheka tu kwa maana NIMEAMINI LEO WADADA WANA AKILI AMBAZO WAO WANAZIJUA WENYEWE.....

hii mbinu ni maalumu kwa wale wenye roho ngumu tu....
kama unajua huwezi kuhimili utakachokikuta huko kwa whatsapp za wapenzi wenu temaneni na hii mbinu kabisa

N.B
KUGEGEDEWA MKE KUNAUMA SANA
(mbinu hii ni maalumu kwa men only😛😛)
wadada mbinu yenu ya kutukamata itakujia hivi karibuni
mbinu pekee ya kutokugongewa mkune vizur na pesa uwe nayo mkuu
 
Hiyooo kitu mi naijua kaka mkuu ila sasa kaka HAPO INALINDA MZIGO AU NDIYO UNAJIPA STRESS ZAIDI?
 
Alafu hiyo mbinu yako ya whatsapp ni rahis kudakwa na mwenywe..
Huwa natumia Kali linux kupata nachotaka nipate IP address yako tu bac
Contract
Photos
Sms
Email
Browser activities
Logs zote
Face Capture front camera na back
Geo Location
Social media username password
Erase data zote za simu internal to external storage
Block any simcard
All in all everything..
Mkuu hebu nielekeze hii yako inaonekana ni rahisi
 
Limitation yake ni kwamba huyo unayetaka kumdukua laxima awe hapo maeneo ya karbu na iwe on wakat wote otherwise inakata
 
Limitation yake ni kwamba huyo unayetaka kumdukua laxima awe hapo maeneo ya karbu na iwe on wakat wote otherwise inakata
Nielekeze mkuu niifanye sasa hv maana leo kalala kwangu niko nae
 
Hiyo njia yako mpaka na yy awe hayo mazingira na awe na bandle akiondoka akiwa sinza ww uko mabibo no access!!!
 
Nielekeze mkuu niifanye sasa hv maana leo kalala kwangu niko nae
Nunua simu kama yake..then akitaka kuondoka mbadilishie..hakikisha hyo simu inakua haina charge wakat anaondoka....hapo utapata access ya simu yake bila bughudha kwani mpaka afike kwake na acharge na agundue hyo si simu yake utakus umeshadukua vya kutosha...
 
HELLO WANA MMU
kwa zaidi ya siku mbili tatu nimekuwa nawaza sana mara baada ya mmoja wa michepuko yangu hapa chuoni kunibadilikia ghafla bila sababu yoyote ya msingi.

Nilikuwa namtumia meseji hajibu text zangu kabisa. Nikiwa naye karibu namuona anachati sana tu.. Nikawa najiuliza voda ndo wana tatizo la network ama??nikaaamua kuvunga...jioni nikamtext whatsapp nako nikaona tik mbili za blue kwenye text moja tu kati ya nyingi nilizomtumia

Nikamuuliza kwa nini amebadilika....Nikasema labda anatumia gb whatsapp coz inaweza kuhide zile tick....sasa leo nikiwa naye nikamuuliza kwanini umetolewa kwa group la programme yenu utapataje habari...akaniambia oooh mimi admin alinitoa with no any reason...basi kwa vile mimi ni admin nikataka kumuunganisha tena...nashangaa inagoma nikasema labda nertwork....

Hapo hapo wazo likaja kuwa huyu binti wa kihaya ameshapewa akili kuwa ukiona boy anakusumbua mblock...nikataka kumuuliza na kofi hapo hapo bahati nzuri nikakumbuka mwanamke hapigwi...nikasema huyu dawa yake ni ndogo tu...Baada ya kuumiza kichwa nimepata ufumbuzi ambao utanipa kabisa haki ya kumlipizia kisasi huu mchepuko wangu

Mbinu pekee ya kuaccess whatsapp katika computer ni kwa kutumia whatsapp web. Hii ni website ni kitendo cha kugoogle tu kisha unascan QR code kwa kutumia QR SCANNER iliyoko ndani ya whatsapp yako katika simu. Inapatikana palepale unakotumia kubadilisha status,setting and profile pameandikwa WHATSAPP WEB..

Ukibonyeza hapo tu itakuja kama camera hivi then utaelekezea kwenye pc screen kwenye ile QR CODE. Ndan ya sekunde whatsapp yake itahamia kwa pc yako..wala hatojua chochote kama una access ya kuingia whatapp yake bila kizuizi chochote na unaweza kufanya chochote hata kutukana mtu anayemsumbua au kubadili profile pc ake....

Kitakachomfanya ashtuke labda ni pale atakapokuwa anakuta sms zote zimesomwa tu....akikuuliza mwaambie labda ni network tu...au version mpya ya whatsapp ina tatizo (kwa wakaka tu)

sasa turejee kwangu baada ya kufanya hivyo nimepata acess ya kuingia whatsapp yake bila mbwembwe yoyote na niko naye hapa ninachokisoma huku nabaki nacheka tu kwa maana NIMEAMINI LEO WADADA WANA AKILI AMBAZO WAO WANAZIJUA WENYEWE.....

hii mbinu ni maalumu kwa wale wenye roho ngumu tu....
kama unajua huwezi kuhimili utakachokikuta huko kwa whatsapp za wapenzi wenu temaneni na hii mbinu kabisa

N.B
KUGEGEDEWA MKE KUNAUMA SANA
(mbinu hii ni maalumu kwa men only😛😛)
wadada mbinu yenu ya kutukamata itakujia hivi karibuni
HELLO WANA MMU
kwa zaidi ya siku mbili tatu nimekuwa nawaza sana mara baada ya mmoja wa michepuko yangu hapa chuoni kunibadilikia ghafla bila sababu yoyote ya msingi.

Nilikuwa namtumia meseji hajibu text zangu kabisa. Nikiwa naye karibu namuona anachati sana tu.. Nikawa najiuliza voda ndo wana tatizo la network ama??nikaaamua kuvunga...jioni nikamtext whatsapp nako nikaona tik mbili za blue kwenye text moja tu kati ya nyingi nilizomtumia

Nikamuuliza kwa nini amebadilika....Nikasema labda anatumia gb whatsapp coz inaweza kuhide zile tick....sasa leo nikiwa naye nikamuuliza kwanini umetolewa kwa group la programme yenu utapataje habari...akaniambia oooh mimi admin alinitoa with no any reason...basi kwa vile mimi ni admin nikataka kumuunganisha tena...nashangaa inagoma nikasema labda nertwork....

Hapo hapo wazo likaja kuwa huyu binti wa kihaya ameshapewa akili kuwa ukiona boy anakusumbua mblock...nikataka kumuuliza na kofi hapo hapo bahati nzuri nikakumbuka mwanamke hapigwi...nikasema huyu dawa yake ni ndogo tu...Baada ya kuumiza kichwa nimepata ufumbuzi ambao utanipa kabisa haki ya kumlipizia kisasi huu mchepuko wangu

Mbinu pekee ya kuaccess whatsapp katika computer ni kwa kutumia whatsapp web. Hii ni website ni kitendo cha kugoogle tu kisha unascan QR code kwa kutumia QR SCANNER iliyoko ndani ya whatsapp yako katika simu. Inapatikana palepale unakotumia kubadilisha status,setting and profile pameandikwa WHATSAPP WEB..

Ukibonyeza hapo tu itakuja kama camera hivi then utaelekezea kwenye pc screen kwenye ile QR CODE. Ndan ya sekunde whatsapp yake itahamia kwa pc yako..wala hatojua chochote kama una access ya kuingia whatapp yake bila kizuizi chochote na unaweza kufanya chochote hata kutukana mtu anayemsumbua au kubadili profile pc ake....

Kitakachomfanya ashtuke labda ni pale atakapokuwa anakuta sms zote zimesomwa tu....akikuuliza mwaambie labda ni network tu...au version mpya ya whatsapp ina tatizo (kwa wakaka tu)

sasa turejee kwangu baada ya kufanya hivyo nimepata acess ya kuingia whatsapp yake bila mbwembwe yoyote na niko naye hapa ninachokisoma huku nabaki nacheka tu kwa maana NIMEAMINI LEO WADADA WANA AKILI AMBAZO WAO WANAZIJUA WENYEWE.....

hii mbinu ni maalumu kwa wale wenye roho ngumu tu....
kama unajua huwezi kuhimili utakachokikuta huko kwa whatsapp za wapenzi wenu temaneni na hii mbinu kabisa

N.B
KUGEGEDEWA MKE KUNAUMA SANA
(mbinu hii ni maalumu kwa men only😛😛)
wadada mbinu yenu ya kutukamata itakujia hivi karibuni
Vp mkopo ulipata????
 
Back
Top Bottom