Mbeya's natural wonders: mto unapopotelea ardhini!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbeya's natural wonders: mto unapopotelea ardhini!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, Sep 8, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,497
    Likes Received: 1,836
    Trophy Points: 280
    View attachment 64344
    Hapa mahala ni Inyala, karibu na pampu ya kusukuma mafuta kwenda Zambia.
    Si watu wengi wanafahamu kuwa mahali hapo kuna mto ambao maji yake yanapotelea ardhini!!!!!!
     
  2. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 4,091
    Likes Received: 1,466
    Trophy Points: 280
    Thats God's gift to Greencity! Panavutia sana!
     
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu!
     
  4. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,773
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Hivi unakwenda kutokeza wapi na umbali kati ya unakoingilia na unakotokeza ni KM ngapi?
     
  5. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,660
    Likes Received: 1,169
    Trophy Points: 280
    Mkuu hayo Maajabu hayako Mbeya pekee yake, Arusha Yako mengi kuliko hata Huko Mbeya

    1. Mto Kirurumu, Huu mto uko Mto wa Mbu wilayani Monduli, Huu mto Ulisumbua watu sana Kujua Chanzo cha Maji yake kwa sababu Hauna Kiangazi wala Masika, Na unaibukia hapo Mto wa Mbu na Kuzama tena na Kupita Chini Ya ziwa Manyara na Unaenda kumwaga maji yake Bahari Ya Hindi

    Chanzo Chake- Kuna watafiti wazungu walitafiti na Kugundua Unatoa Maji yake lake Victoria huko Mara

    2. Ziwa Duruti Arusha- Hili ziwa lina Connection na Ziwa Tanganyika kuna wajapani waliweka vitu fulani Kwenye Mikondo ya Maji huko Ziwa Tanganyika na wakaja kuvikuta Ziwa Duruti Arusha
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,022
    Trophy Points: 280
    Serikali ipo lakini imefumbia macho ahhh kweli huko mbeya kuna Viongozi wa kweli Serikalini? wanauacha Mto maji yake yanapotea Ardhini? Hii nchi yetu kweli haina Viongozi ahhh jamani Mwenyeezi Mungu iokoe nchi yetu utupatie Viongozi wenye Kupenda Maendeleo ya nchi yetu amina.
     
  7. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,497
    Likes Received: 1,836
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu lete picha za hizo sehemu tutalii kwa macho, na pochi ikikubali tutafika huko!
     
  8. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,527
    Trophy Points: 280
    mambo kama haya huwezi kuyasikia yanapewa promo....ila yale madudu yao utayasikia yanapewa promo mpaka international level na watu wanamega posho zao kiulaiini
     
  9. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,257
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    is this the photo?
    [​IMG]
     
  10. S

    Shuju Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    yes,this is the photo.
     
Loading...